Report đố ai bây giờ tạo paypal mở tk ACB rồi verify paypal được

Status
Not open for further replies.

misstaro

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
hiện giờ paypal đang bị lỗi gì đó..mình tạo mấy cái tk paypal để cho giống cái thẻ visa..VISA của mình vẫn họat động bình thường..mình đã gọi lên ngân hàng thì nó nói ko bị gì..chỉ sợ bên paypal có vần đề thôi..có ai liên lạc được với paypal hay verify dc. ko z m.n : :) :) :) (

hiện giờ paypal đang bị lỗi gì đó..mình tạo mấy cái tk paypal để cho giống cái thẻ visa..VISA của mình vẫn họat động bình thường..mình đã gọi lên ngân hàng thì nó nói ko bị gì..chỉ sợ bên paypal có vần đề thôi..có ai liên lạc được với paypal hay verify dc. ko z m.n : :) :) :) (
thâu ba, ba đợi vài hôm rồi ver lại, cái này có chắc 1001 topic đề cập tới rồi

hôm qua bạn mình veri có vấn đề gì đâu

Vãi đố ..ko biết thì hỏi mấy pro đi ...giật tít đố điết nữa:confused:

nè mấy ba..cái này là bị sao đây...
1

thâu ba, ba đợi vài hôm rồi ver lại, cái này có chắc 1001 topic đề cập tới rồi
trời ơi..mình làm lại mấy lần uj nhưng nó cứ báo " We're sorry, but that credit card can't be linked to additional PayPal accounts. Please link a different credit card. "

mới veri qua bình thường mà .. dùng visa của exim bank

Có thấy lỗi j đâu mới ver cho thằng bạn hwa,đi nạp 2 lần mỗi lần 50k mới thành công

Có 8 cái visa exim veri được, exp 1 năm :D :D scan ảnh thẻ nếu thích, cần thì yh! nhé cậu!

Có 8 cái visa exim veri được, exp 1 năm :D :D scan ảnh thẻ nếu thích, cần thì yh! nhé cậu!
rate sao cậu.code sao mà quản lý.ver xong cậu dùng card number lấy pass pp luôn ak

Trustcard còn verify được nữa là :)))

rate sao cậu.code sao mà quản lý.ver xong cậu dùng card number lấy pass pp luôn ak
rate 90k. Code nhận ngay sau khi ver. Dùng cardnumber mà lấy được paypal á? Lần đầu nghe thấy :confused::confused::confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week