• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Dne hết hàng

Status
Not open for further replies.

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.553
Facebook
Follow me on Facebook
Như tile có 20 Gmail unver live trâu bò cần sell cho ae test hàng ngon bữa sau reg sell tiếp
Bảo hành 1 đổi 1 cho sai pass/use , ver phone full time
login thành công hết bảo hành

Last edited:
Vừa có topic report thread ae cẩn thận củi lửa:eek:

Có mỗi 20 cái thì bán gì ? Tut Gmail Unver của thớt có reg được liên tục ko ? inbox bán tut cho em cho nhanh

mua hàng unver cũng thế thôi :v bảo hành login lần đầu là chuyện bình thường :v ko hiểu live trâu là như nào :v Chúc có chuột bạch

mua hàng unver cũng thế thôi :v bảo hành login lần đầu là chuyện bình thường :v ko hiểu live trâu là như nào :v Chúc có chuột bạch
đó là điểm đặc biệt của mail e hehe....live rất trâu...cũng k biết nói sao nữa .....test k pm e cho 5con tést thử
bao nhiêu ngày die

đó là điểm đặc biệt của mail e hehe....live rất trâu...cũng k biết nói sao nữa .....test k pm e cho 5con tést thử
bao nhiêu ngày die
thôi dịch vụ để bạn bán phát triển :v tớ chỉ mua gmail unver sài thôi :v toàn mấy bác bán mail live 1 năm chưa die giá <1k à hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,459
Latest member
68iwinbet
Back
Top Bottom