DnD Leecher Pro chính thức ra mắt BETA Test phục vụ các bác newbie

auto leech tất cả các site , hay chỉ riêng 1 loại mã nguồn
nhìn cái giao diện tớ đoán chắc không thể auto 100% các site
nguyên tắc chung của các tool auto đều là đọc site ra html, xác định 2 đầu để cắt nội dung ở giữa , từ đó chuyển qua bbcode
chuyển qua bbcode thì quá đơn giản mình không nói, mấy cái tag đó ko tính
nhưng đối với mỗi site khác nhau nó có cấu trúc khác nhau , hoặc ít nhất cậu cũng biết đặc điểm riêng của site
ví dụ như 1 site chuyên post link theo thứ tự wp fsn ... fs thì cứ đến link fs cắt còn có lí

các forum member post láo , thứ tự linh tinh lộn xộn , giữa 2 bài lại có 1 câu "thanks pro" thì dựa vào cái gì mà chuỗi

nếu được cho view mở rộng tầm mắt coi
Tất nhiên tất cả các thể loại chứ mỗi một loại thì nói làm gì thế việc gì phải code nhiều cho mệt, nếu một dạng cùng source tớ chả phải sinh ra nhiều cái trường như trên làm gì cho mệt. Chỉ có điều một số trang bắt login mới xem được bài thì chụi chết vì cái phải sử lý cái quá trình login, mà login mỗi thằng một dạng nên không thể làm đựoc hết chỉ gặp thằng nào thì xử lý thằng đấy như hiện giờ ở đây là VBB, PHPBB,IPB,Mybb,SMF,DLE,WordPress là mấy dạng forum mà autopost của tớ hỡ trợ post bài đã được code sẵn xử lý thằng login rồi :d

text box Content Filer de xu ly cau truc cua moi dang, no cung qui dinh la lay nhung doan nao, bo doan nao nen bat ky tren van ban do minh co the loc duoc het
Text box server de xu ly cacao dang link nhu cau da thac mac nó lấy ưu tiên như các host để trên. Cụ thể nếu trong bài có fsn lấy riêng link fsn xóa hết các host khác, nếu bài không có fsn thì thứ tự ưu tiên là WU lấy hết link WU và xóa hết các link khác, cứ như vậy cho đến khi không còn file nào đựoc mình đã định nghĩa

Last edited by a moderator:
tuy chưa đọc hết
nhưng vừa rồi,ko vào dc trang chủ
leech bài thì mình cũng leech dc rồi,vì tự code dc

nhưng nếu bác leech hoàn chình dc thì em phục bác thật
em cũng leech dc tương đối
nhưng mà cái phần info ,ko phải trang web nào cũng có cấu trúc giống nhau,nên...

ai test thử chưa nhỉ :)

chào bạn
tool thì cái nào cũng có cái hay cái dở, to như windows còn bug tùm lum
cái chính vẫn là người sử dụng phải thao tác chính xác

tool của mình hoạt động theo nguyên tắc người dùng kéo cái gì nó nhận cái đó
cũng là leech tay nhưng thao tác sẽ nhanh và tiện hơn trong quản lí, hơn nữa có replace link để đỡ mất công ngồi dò = tay
còn nếu bạn kéo image thả vào info rồi bảo tool lỗi thì đúng là thua luôn :D

leech đc rồi, nhưng mổ file lên toàn hhggjjdjdjkdksks gì đâu ko
mà bác chủ thớt nói có replace link , nó nằm ở đâu vậy

leech đc rồi, nhưng mổ file lên toàn hhggjjdjdjkdksks gì đâu ko
mà bác chủ thớt nói có replace link , nó nằm ở đâu vậy

cái file mà bạn leech được mình đã mã hóa ra dạng dsgfsdggdg
bạn thấy thế là đúng

sau khi leech bài xong, bạn vào phần edit news, chọn Show all link góc dưới để lấy link add vào idm down

sau khi leech được file và co link của bạn
bấm nút add your link để add link của bạn vào quá trình replace

sau khi add link, nút save sẽ hiện lên để bạn bấm Save

bài được save ra sau khi thay link sẽ không bị mã hóa, và bạn có thể dùng chức năng quick view để xem

:d

Cái này không cho nhập một links vào rồi leech hàng loạt à. Thường leech từ DLE, nhập một category nó vào và cho nó leech theo số lượng tiện hơn là Grab.

thử 1 bài mà ko dc :d
ra toàn chữ linh tinh ;))

Tất nhiên tất cả các thể loại chứ mỗi một loại thì nói làm gì thế việc gì phải code nhiều cho mệt, nếu một dạng cùng source tớ chả phải sinh ra nhiều cái trường như trên làm gì cho mệt. Chỉ có điều một số trang bắt login mới xem được bài thì chụi chết vì cái phải sử lý cái quá trình login, mà login mỗi thằng một dạng nên không thể làm đựoc hết chỉ gặp thằng nào thì xử lý thằng đấy như hiện giờ ở đây là VBB, PHPBB,IPB,Mybb,SMF,DLE,WordPress là mấy dạng forum mà autopost của tớ hỡ trợ post bài đã được code sẵn xử lý thằng login rồi :d

text box Content Filer de xu ly cau truc cua moi dang, no cung qui dinh la lay nhung doan nao, bo doan nao nen bat ky tren van ban do minh co the loc duoc het
Text box server de xu ly cacao dang link nhu cau da thac mac nó lấy ưu tiên như các host để trên. Cụ thể nếu trong bài có fsn lấy riêng link fsn xóa hết các host khác, nếu bài không có fsn thì thứ tự ưu tiên là WU lấy hết link WU và xóa hết các link khác, cứ như vậy cho đến khi không còn file nào đựoc mình đã định nghĩa

đúng là VN. VL kinh..

Tool thì cái nào mà chẳng có ưu và nhược.. Ngta viết, ngt bán, ai cảm thấy cần thì mua. ko mua thì té.

Pro code hay quá thì sao ko tự mở top mà bán... Tool pro hay hơn hay ra sao thì ng dùng ắt có đánh giá...

Vào box PTU, hễ ko lập top thì thôi, lập ra thì toàn gạch,Thảo luận cũng gạch, Help cũng gạch, cái gì cũng thấy gạch.. Share thì chẳng bao giờ thấy share, hễ ngt share lên hay sao đó, cứ y như là dc cơ hội quăng...

up cho bạn, hình như bạn chơi bên uds lâu rùi

ps: bạn làm cái video cho sinh động

Sao các bạn sử dụng tools này lại xảy ra lỗi nhiều thế nhỉ? mình đã xài tools này thử đi lại rất nhiều lần và ok không bất cứ 1 lỗi nào xảy ra? lỗi xảy ra chỉ là do các bạn chưa hiểu về cách xài của tools này :D! Xin hết :m020:

đúng là VN. VL kinh..

Tool thì cái nào mà chẳng có ưu và nhược.. Ngta viết, ngt bán, ai cảm thấy cần thì mua. ko mua thì té.

Pro code hay quá thì sao ko tự mở top mà bán... Tool pro hay hơn hay ra sao thì ng dùng ắt có đánh giá...

Vào box PTU, hễ ko lập top thì thôi, lập ra thì toàn gạch,Thảo luận cũng gạch, Help cũng gạch, cái gì cũng thấy gạch.. Share thì chẳng bao giờ thấy share, hễ ngt share lên hay sao đó, cứ y như là dc cơ hội quăng...

Haiz vãi lúa nếu có ý định bán đã bán lâu rồi từ khi nghỉ ptu cách đây cả 3-4 tháng nhưng mà khôg muốn anh em còn lại sẽ khó mà sống nổi cái tốc độ spam vãi loàn của dân vn tại sao đi đến diễn đàn ngon nào đa phần ban IP VN, share chả có gì cái viết được cái tool này thì cũng chả có gì gọi là pro bất kỳ ai học tử tế về công nghệ phần mềm đều có thể code được (vì đơn giản nó chỉ lý văn bản đơn thuần) nhưng vì dân vn có thói tham lam vô đối spam cật lực làm mà chả nghĩ gì ngày mai spam đến khủng khiếp mà không thèm nghĩ đến hậu quả nên để cho anh em làm ăn chân chính có đường sống nên không muốn thương mại hóa hay share lung tung cái tool này
còn đây là bài vừa lấy thử ở một số trang DLE,WP,blogspot... ai muốn test thử bất kỳ trang nào post lên tớ lấy cho không bảo chém gió

ea04e2bcd067ab21edabddb859781b6a_37768007.screenshot20111109at18.png

3da485b079a93d792a5c4d6e60c223f1_37768008.screenshot20111109at18.png

a10837999da638e46cca8dbe86d325de_37768010.screenshot20111109at18.png

Attachments

• Test.zip
    70.4 KB · Views: 105
Haiz vãi lúa nếu có ý định bán đã bán lâu rồi từ khi nghỉ ptu cách đây cả 3-4 tháng nhưng mà khôg muốn anh em còn lại sẽ khó mà sống nổi cái tốc độ spam vãi loàn của dân vn tại sao đi đến diễn đàn ngon nào đa phần ban IP VN, share chả có gì cái viết được cái tool này thì cũng chả có gì gọi là pro bất kỳ ai học tử tế về công nghệ phần mềm đều có thể code được (vì đơn giản nó chỉ lý văn bản đơn thuần) nhưng vì dân vn có thói tham lam vô đối spam cật lực làm mà chả nghĩ gì ngày mai spam đến khủng khiếp mà không thèm nghĩ đến hậu quả nên để cho anh em làm ăn chân chính có đường sống nên không muốn thương mại hóa hay share lung tung cái tool này
còn đây là bài vừa lấy thử ở một số trang DLE,WP,blogspot... ai muốn test thử bất kỳ trang nào post lên tớ lấy cho không bảo chém gió

Suy nghĩ chính chắn lắm, +10. Nhưng mà giờ cho mấy forum ấy ban sạch VN cũng tốt :D
Zerocool từ ngày chuyển sang làm leecher thì tính cách chán quá! Kiểu như sắp ra trường đi làm không cần PTU nữa nên muốn làm cho đã nát càng thêm nát ấy mà ;)).

cho hỏi cái leech bài ở chỗ nào thế
mình dl về,nhưng chẳng biết dùng thế nào :D

:binhsua76: restart lại xong mỡ lên nó update cái j` đó rùi nó ra cái này lun .

chết chết hôm qua test cái chức năng update xong quên không xóa đi :(
bạn vui lòng tải lại trên trang chủ nhé :D
sorry

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Suy nghĩ chính chắn lắm, +10. Nhưng mà giờ cho mấy forum ấy ban sạch VN cũng tốt :D
Zerocool từ ngày chuyển sang làm leecher thì tính cách chán quá! Kiểu như sắp ra trường đi làm không cần PTU nữa nên muốn làm cho đã nát càng thêm nát ấy mà ;)).

chào bạn
cảm ơn những đóng góp của bạn

Đối với mình thì mỗi người 1 suy nghĩ, không thể áp đặt cho người khác
Kiếm tiền online nói chung và Ptu nói riêng nó cũng giống như 1 xã hội thu nhỏ
Nhiều bạn pro, nhiều bạn chiến good, nhưng cũng có rất nhiều bạn chưa biết gì về Ptu cả
Các bạn kiếm tiền từ Ptu, người ta cũng muốn kiếm thì có gì sai ?

Nhiều bạn cứ nói share forum, share site nguồn, share tool ... sẽ làm nát PTU
vậy bạn hãy nghỉ chơi PTU đi, để nhường cho các bạn khác chơi, lúc đó sẽ không bị nát nữa

Mình làm tool chủ yếu phục vụ các bạn newbie, chưa có kinh nghiệm gì nhiều, chưa có tool gì để làm
chứ mình không làm tool để tất cả thành pro, dùng tool của mình người ta cũng phải đổ mồ hôi sôi nước mắt mới ra đồng tiền
chứ không phải là bấm 1 nút cái là rung đùi đợi đếm wmz

Còn nói về chuyện spam, mình không phủ nhận là các bạn newbie có phần hơi thái quá
nhưng những chỗ các bạn spam được, tại sao lại không cho người ta spam cùng ?
còn những chô ngon như AH, DA.. thử hỏi đã có ông newbie nào mò đến mà spam được chưa

Pro theo mình là phải biết chọn lối đi, chọn cách làm khác những thằng khác
chứ không phải là 5-7 người túm tụm lại, nói là chúng tôi là pro ptu, mọi người hãy giữ bí mật để không ai cạnh tranh đc, không cho ai vào ptu nữa

Nếu nói như thế, đáng chết phải là các ông chủ hội (xin lỗi các bác em không ám chỉ riêng ai, nói chung thôi)
nhiều ưu đãi, support khủng, cấp tool, vps, hl đến tận chân răng cho ref, như vậy có gọi là nát ptu không

còn tất nhiên, với những ông spam không chấp nhận được, họ sẽ tự đào thải mình ra khỏi cuộc chơi
thử hỏi tất cả mọi người, khi các site mới ra, có ai là không mời mọi người vào spam giúp không
đến lúc lên to to được như hero. fw ... thì kiếm 1 cái author không phải là dễ
ông nào thích ra đảo thì cứ việc post láo và nhận hậu quả

Do vậy mình không sợ nhận gạch đá của các bạn, bạn có tool pro hơn của mình, mình phục bạn code pro
nhưng điều đó không thể ngăn cản ước mơ kiếm tiền của người khác

như đã nói ở trên, mình học IT nên cái chính vẫn phải là code và code
qua 1 thời gian chơi ptu, mình cũng có ít kinh nghiệm để cho các bạn newbie làm theo

chỉ lấy ví dụ đơn giản thế này: bạn muốn leech tay ở DA, mà DA chèn script thêm quảng cáo mỗi khi copy, nên bạn cứ copy paste liệu có leech nổi không ? mình viết tool để chống cái script đó cho các bạn newbie
còn nói về tốc độ leech, chắc hẳn là thua xa mấy ông auto leech 10 phút ran mấy nghìn bài
như vậy ai sẽ làm nát ptu của ai đây :(

vài dòng mong các bạn tiếp tục cho ý kiến

bạn zerocoolvn nói hay quá, tools chỉ có tác dụng là leech tay nhanh và làm giảm đi times hao phí do ngồi leech tay đối với newbie! Những pro có tools auto leech thì những người đó chỉ là dựa vào auto mà không thể kiểm soát nổi chất lượng bài viết của mình :m021:!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,458
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom