• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

DnD Leecher Pro chính thức ra mắt BETA Test phục vụ các bác newbie

Haiz vãi lúa nếu có ý định bán đã bán lâu rồi từ khi nghỉ ptu cách đây cả 3-4 tháng nhưng mà khôg muốn anh em còn lại sẽ khó mà sống nổi cái tốc độ spam vãi loàn của dân vn tại sao đi đến diễn đàn ngon nào đa phần ban IP VN, share chả có gì cái viết được cái tool này thì cũng chả có gì gọi là pro bất kỳ ai học tử tế về công nghệ phần mềm đều có thể code được (vì đơn giản nó chỉ lý văn bản đơn thuần) nhưng vì dân vn có thói tham lam vô đối spam cật lực làm mà chả nghĩ gì ngày mai spam đến khủng khiếp mà không thèm nghĩ đến hậu quả nên để cho anh em làm ăn chân chính có đường sống nên không muốn thương mại hóa hay share lung tung cái tool này
còn đây là bài vừa lấy thử ở một số trang DLE,WP,blogspot... ai muốn test thử bất kỳ trang nào post lên tớ lấy cho không bảo chém gió

cũng tại mình và cũng tại bọn nước ngoài đụng miếng ăn của nó nên nó ích kỷ đó bác ơi, trường hợp tui post tay ở forum nước ngoài dvd tự làm info đủ thứ thằng mod nó duyệt bài nó lấy info mình làm ra replace links nó dzo, bài ko public rồi còn ban nick tui 1 tháng, nó nói ban là do post sai qui định trong khi đó bài của nó chôm của mình thì public lè lè, sai qui định cái con khỉ, nói chung đụng đến tiền thì thằng nào cũng bem nhau bất kể tây ta bác ơi. Nhưng công nhận 1 điều anh em VN spam vãi quá, nhiều anh em lạm dụng tool spam sai category rồi đủ thứ trần đời, làm mất mặt dân VN ta quá đi nên nó thấy ip VN là ghét cay ghét đắng ban all theo kiểu "thà giết nhầm còn hơn bỏ xót"

Zerocool định "đập nát" PTU à @@!!!

"đập nát ý bạn là sao?" Auto leech bài mà các bạn còn chưa kêu nó nát thì huống gì cái auto leech tay :m190: - Nói 1 câu hiểu newbie chưa biết tí gì về tools liền :m146:

Newbie? Mình đang có tool ấn 1 nút cả DA về máy này @@! :">. Trêu thằng bạn tí thui mà cậu quá lời quá @@!

Ờ Sr, mình quá lời quá :"> tại mình cũng có mua tools của bác này rồi - mà DA là gì nhỉ? :-s

Last edited by a moderator:
DownArchive ấy. Mình lấy ví dụ thôi mà :-s!

Sướng thế, có thể leech WP hoặc Blog được hok bạn? :m190:

auto leech tất cả các site , hay chỉ riêng 1 loại mã nguồn
nhìn cái giao diện tớ đoán chắc không thể auto 100% các site
nguyên tắc chung của các tool auto đều là đọc site ra html, xác định 2 đầu để cắt nội dung ở giữa , từ đó chuyển qua bbcode
chuyển qua bbcode thì quá đơn giản mình không nói, mấy cái tag đó ko tính
nhưng đối với mỗi site khác nhau nó có cấu trúc khác nhau , hoặc ít nhất cậu cũng biết đặc điểm riêng của site
ví dụ như 1 site chuyên post link theo thứ tự wp fsn ... fs thì cứ đến link fs cắt còn có lí

các forum member post láo , thứ tự linh tinh lộn xộn , giữa 2 bài lại có 1 câu "thanks pro" thì dựa vào cái gì mà chuỗi

nếu được cho view mở rộng tầm mắt coi

Chắc chắn là không có chuyên tool này hỗ trợ leech 100% các site đc.

@iphone4s: Trừ 4r còn lại site nào cũng được cậu ạ.
@tool_coder: Bác lại chém. Kéo thả thì site nào chả leech được? Site nào cài Js thì disable đi là xong. Không gì là không thể bác ạ ;;)

Last edited by a moderator:
@iphone4s: Trừ 4r còn lại site nào cũng được cậu ạ.
@tool_coder: Bác lại chém. Kéo thả thì site nào chả leech được? Site nào cài Js thì disable đi là xong. Không gì là không thể bác ạ ;;)

Tools sướng quá, share mình với :m077:

sao bài m lleeech về lại lỗi thế này nhỉ :

sadasdasdasfdgsglivhadg;oámd'ogcnliuSHdf'jcHLKSDgfi:HMSdknfbibdf

Ai làm cái video hướng dẫn đi

Dự án này treo rồi hay sao vậy :binhsua04::binhsua04::binhsua04:, mình ko vào được trang chủ nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,151
171,226
Latest member
davidleseo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week