DnD Leecher Pro chính thức ra mắt BETA Test phục vụ các bác newbie

Tool làm từ a-z như thế này thì bán bao nhiêu tiền được nhỉ :)) (Leech mọi thể loại nhé, bạn nào thích get cái nào vứt web lên đây tớ get cho thử thì biết)

e7c4ac923fb00142bcb931682583888e_37760881.screenshot20111109at15.png

f63441090f8d44b1ba61e6272d2ebea1_37761218.screenshot20111109at15.png

Last edited by a moderator:
Tool làm từ a-z như thế này thì bán bao nhiêu tiền được nhỉ :)) (Leech mọi thể loại :D)

e7c4ac923fb00142bcb931682583888e_37760881.screenshot20111109at15.png

cái này là view source html thôi có gì đâu :D
nhưng đây là auto rồi , và auto có hạn chế của auto, leech tay có hạn chế của leech tay :p

cái này là view source html thôi có gì đâu :D
nhưng đây là auto rồi , và auto có hạn chế của auto, leech tay có hạn chế của leech tay :p
Bản chất là view source nhưng đã được xử lý để bài người post thể nào thì nó sẽ được trình bày hệt như bài viết của người đã post cái chính là chả phải làm gì hết cả 100 bài mất 3-4' tiện hơn của cậu nhiều cũng là một dạng hình thức copy, paste nhưng không biết cậu có lấy đủ các thẻ không (thẻ img, thẻ i, thẻ b, thẻ center, thẻ code, thẻ size,...) và quan trọng là của cậu thì vẫn phải làm tay quá nhiều còn cái này là auto từ a-z không phải làm gì cả

Bản chất là view source nhưng đã được xử lý để bài người post thể nào thì nó sẽ được trình bày hệt như bài viết của người đã post cái chính là chả phải làm gì hết cả 100 bài mất 3-4' tiện hơn của cậu nhiều cũng là một dạng hình thức copy, paste nhưng không biết cậu có lấy đủ các thẻ không (thẻ img, thẻ i, thẻ b, thẻ center, thẻ code, thẻ size,...) và quan trọng là của cậu thì vẫn phải làm tay quá nhiều còn cái này là auto từ a-z không phải làm gì cả

cậu ra giá đi
mình làm y như vậy cho cậu

Ai không tin có thể là thử ví dụ sau :

mở note pad
gõ dòng này :
copy nguyên dòng này

X5O!P%@AP[4PZX54(P^)7CC)7}$EICAR-STANDARD-ANTIVIRUS-TEST-FILE!$H+H*

save lại và quét đi

đối với norton, mới bấm save nó đã bắt được ngay, các AV khác cũng nhanh gần như thế
trên đây là 1 đoạn mã test virus tên là eicar, đã ra đời khá lâu rồi

vậy mình đưa ví dụ này ra để làm gì ?

Các bạn thử nghĩ, 1 file note pad dạng txt , với 1 dòng chữ thì làm được gì , có phải là virus hay không mà vẫn bị bắt như thường

đối với các AV cứ nghi ngờ là nó bắt, chứ nó đâu có khôn như người

Tớ tự code rồi việc gì phải thuê ai code đang thấy cậu rao bán nên hỏi trêu nếu tool như thế thì bán giá bao nhiêu so với giá bán tool của cậu :))

auto leech tất cả các site , hay chỉ riêng 1 loại mã nguồn
nhìn cái giao diện tớ đoán chắc không thể auto 100% các site
nguyên tắc chung của các tool auto đều là đọc site ra html, xác định 2 đầu để cắt nội dung ở giữa , từ đó chuyển qua bbcode
chuyển qua bbcode thì quá đơn giản mình không nói, mấy cái tag đó ko tính
nhưng đối với mỗi site khác nhau nó có cấu trúc khác nhau , hoặc ít nhất cậu cũng biết đặc điểm riêng của site
ví dụ như 1 site chuyên post link theo thứ tự wp fsn ... fs thì cứ đến link fs cắt còn có lí

các forum member post láo , thứ tự linh tinh lộn xộn , giữa 2 bài lại có 1 câu "thanks pro" thì dựa vào cái gì mà chuỗi

nếu được cho view mở rộng tầm mắt coi

Tớ tự code rồi việc gì phải thuê ai code đang thấy cậu rao bán nên hỏi trêu nếu tool như thế thì bán giá bao nhiêu so với giá bán tool của cậu :))
Tool của bác code bằng gì vậy :)
cậu ra giá đi
mình làm y như vậy cho cậu
cậu code bằng C# àh ?

Khồng có VIRUT đâu :( KIS Pro quét nhưng vẫn ok hết :)

tuy chưa đọc hết
nhưng vừa rồi,ko vào dc trang chủ
leech bài thì mình cũng leech dc rồi,vì tự code dc

nhưng nếu bác leech hoàn chình dc thì em phục bác thật
em cũng leech dc tương đối
nhưng mà cái phần info ,ko phải trang web nào cũng có cấu trúc giống nhau,nên...

ai test thử chưa nhỉ :)

lỗi này sao cậu

bạn thiếu thư viện msinet.ocx để check key, bạn làm như sau :

b1. click chuột phải vào file chọn propertise - > compatibility -> đánh dấu vào run this program compatibility mode for Win XP service pack 3
b2. Trong thư mục bạn giải nén ra mình đã để kèm file msinet.ocx, bạn vào run gõ : regsvr32 duong_dan_den_file_msinet.ocx nhé
thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom