DM mạng 3g

Status
Not open for further replies.

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
dm mạng 3g cùi bắp nó lag là nó đang hất đổ bát cơm của t, dm nó đổ gần hết 90% bát cơm của t rồi, ****** nó, nhiều lúc lag k sao, nhưng lúc cần nó lag 1 phát là đổ hết bát cơm luôn, cơ hội để có lại bát cơm là lâu vkl, ****** nó. định sang tháng lắp adsl mà *** kịp, bát cơm bị đổ cmn rồi, ****** nó :mad:

sếp bình tĩnh, có chuyện gì vậy

dm mạng 3g cùi bắp nó lag là nó đang hất đổ bát cơm của t, dm nó đổ gần hết 90% bát cơm của t rồi, ****** nó, nhiều lúc lag k sao, nhưng lúc cần nó lag 1 phát là đổ hết bát cơm luôn, cơ hội để có lại bát cơm là lâu vkl, ****** nó. định sang tháng lắp adsl mà *** kịp, bát cơm bị đổ cmn rồi, ****** nó :mad:

a chơi cái gì vậy cho e theo với đc ko

3G mà :( phải chịu thôi thớt ơi :(

Đã làm ăn lâu dài đầu tư cái adsl FPT 6mb luôn cho nó máu chứ ngại gì =))
Chưa đủ thì quất cái cáp quang luôn

điện thoại lên tổng đài quất luôn đi bác...

:) em sài cả mạng dây lẫn 3g. Lúc mạng dây mất thì lại sài 3g vẫn bình thường mà, ngày xưa sài 3g chơi game xuất ( dota )

mạng 3G nó có kém gì mạng dây đâu, e xài mà. đây là xài bao nhiêu trừ $ bấy nhiêu nhá, còn mimax thì hề hề e chịu thua nó :(

ai bảo xài dcom rồi chửi ai .thiếu mạng xài

buổi tối thì vậy chớ =)
quất luôn cáp quang home cho lành, có 900k 1 tháng

xài 3g thì ráng chịu chứ nhân viên 3g mà thấy post này thì cười vào mặt bạn chứ bạn làm đc j tụi nó đâu :)

lần này éo phải là lần đầu nó đổ bát cơm của mình, ****** nó, bọn này nó ngu mà, chửi nó nó vẫn cười được, nó ngu đến nỗi nó đổ bát cơm của mình nó còn éo biết.

thôi thì lại làm lại từ đầu như mấy lần trước, ****** nó

3G là cái éo gì thế

3G gì vậy

Topic closed . bạn 1or0 sẽ trở lại forum sau 7 ngày. Và đây cũng là nhắc nhở của mình tới các bạn: không văng tục, chửi bậy . Mong các bạn chú ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom