• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dispute Payza Khi Site Invest Scam

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
Insuree Balance
0
Trong quá trình chơi invest không tránh khỏi được site scam.Cho mình hỏi 1 vài cái nha:
1)Vậy khi site scam mình có thể lấy lậy dc tiền chứ? tỷ lệ dispute thành công là bao nhiêu.
2)Mình cần cung cập những dữ liệu gì để tăng tỉ lệ thắng kiện.:binhsua155:
3)Khi Admin site scam đã tẩu tán hết $ đi liệu mình có khả năng lấy lại số tiền bị scam ko ?:binhsua157:

Cám ơn các bác

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Theo mình nhớ thì tỉ lên thành công là 50% và khi bạn dispute tk bên kia sẽ bị Limit nên khó tẩu tán tiền đó được, nếu đã tẩu tán thì nó sẽ liên đới đến những TK đã nhận nữa ...

1) Nếu SCAM thực sự, có proof đầy đủ, 90% win
2) Up hình ảnh chứng minh nó SCAM càng nhiều càng tốt
3) Khó tẩu tán được hết, nhưng % lấy đc tìn là 50% thôi!

các bác cứ nói tỷ lệ % thành công là 50% theo mình là k hợp lý, ít ra cũng là 51% hoặc 49%, chứ 50-50 nghĩa là hên xui :m058:
kinh nghiệm dispute site của mình thì trong 1 tuần từ khi site có dấu hiệu scam, bạn mà dispute thì 90% là ăn lại toàn bộ tiền :m058:

các bác cứ nói tỷ lệ % thành công là 50% theo mình là k hợp lý, ít ra cũng là 51% hoặc 49%, chứ 50-50 nghĩa là hên xui :m058:
kinh nghiệm dispute site của mình thì trong 1 tuần từ khi site có dấu hiệu scam, bạn mà dispute thì 90% là ăn lại toàn bộ tiền :m058:
cho mình hỏi là nếu site scam, và em dep = payza, khi site scam có cần đủ 5 người gửi report thì payza nó mới duyệt như STP không?

cho mình hỏi là nếu site scam, và em dep = payza, khi site scam có cần đủ 5 người gửi report thì payza nó mới duyệt như STP không?

Không cần nhé, nhưng càng nhiều người dispute thì % win càng cao ;)!

1) Nếu SCAM thực sự, có proof đầy đủ, 90% win
2) Up hình ảnh chứng minh nó SCAM càng nhiều càng tốt
3) Khó tẩu tán được hết, nhưng % lấy đc tìn là 50% thôi!

up proof và hình ảnh chứng minh thế nào ?

Trong quá trình chơi invest không tránh khỏi được site scam.Cho mình hỏi 1 vài cái nha:
1)Vậy khi site scam mình có thể lấy lậy dc tiền chứ? tỷ lệ dispute thành công là bao nhiêu.
2)Mình cần cung cập những dữ liệu gì để tăng tỉ lệ thắng kiện.:binhsua155:
3)Khi Admin site scam đã tẩu tán hết $ đi liệu mình có khả năng lấy lại số tiền bị scam ko ?:binhsua157:

Cám ơn các bác

kinh nghiệm của mình là dispute + support trình bày với pz.. còn nếu admin site scam có trả lời dispute thì phải trả lời lại, nếu bạn im lặng thì rất dể thua

làm sao dispute khi acc chưa verify ? nếu có vui lòng hướng dẫn cụ thể dùm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom