SCAM Dirtroadbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đã reg cho bạn nhé! Check site vẫn thấy proof!
ID: hunterxxi
PP: [email protected]

Last edited by a moderator:
Lúc tối vào thấy có 2 mes báo close site, vào pay out thì k pay out đc., h lại pay out đc., cứ request cho nó lành :)

Sorry tất cả anh em, mình có việc phải vào vinh từ hôm thứ 5 tuần trước, xong quay ra lại đi off với a e thái bình. đến sáng nay mới về tới nhà. Vào đây thấy ae vẫn reg ủng hộ, a e yên tâm, đây là do lỗi của mình, từ giờ đến trưa về sẽ RB lại cho toàn bộ a em.

xin thông báo với a em là trong acc hiện c ~0.5$ chưa rút được (theo thông báo trên site thì đến ngày 20/04 sẽ đóng cửa). nên tạm thời ngừng tuyển REF và thông báo cho a e không clikc nữa vì mình sẽ không trả RB số click tính từ thời điểm này)
Mong a e thông cảm và ủng hộ.
VUi lòng quay lại topic đầu tiên để theo dõi tình hình rb.

Các bạn vào links sau để xem danh sách các ref và tình hình nhận RB nhá:
Code:
https://docs.google.com/open?id=0Bxt5yWvLk4v8OUtOVjEtME1RLWVrZllnN2FYS2x1UQ

ẹc. giá mà đừng quên thì có phải lấy được nhiều hơn không.

đã nhận được rb của bạn, hic nhưng bạn gửi thế nào mà được 0.06$ trừ phí 0.06$ luốn, mình refund lại cho cậu, cậu thử gửi lại xem nhé

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

hic, định refund lại cho cậu nhưng không được, thôi vậy

đã nhận được rb của bạn, hic nhưng bạn gửi thế nào mà được 0.06$ trừ phí 0.06$ luốn, mình refund lại cho cậu, cậu thử gửi lại xem nhé

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

hic, định refund lại cho cậu nhưng không được, thôi vậy
đang pm yahoo cho cậu.

đã nhận lại được RB của cậu, thanks cậu nhé

Không có gfi. a em ngừng chiến nó thôi. scam rồi, vẫn còn trong đó 0.5$ nữa mà chưa rút được.

thank minh đã nhận được . hĩ may cugnx vừa rút được it của nó vè kog võ mồn:binhsua02:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,130
Latest member
Phongquangnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back