Help Định mệnh cọng cáp lại đứt, ae offers có bị ảnh hưởng nhiều không?

có ai dùng 3g viettell load ngon hơn fpt or vnpt ko nhỉ

Tại vì dân nó ngu, đứt cáp cũng đệt thằng nào dám kiện, nó cũng ko cần đền bù mẹ gì, đứt thật hay đứt có chỉ thị thì chỉ nó mới biết, buồn buồn lại tuyên bố đứt cáp, cho chúng m loạn cả lên, làm đệt gì được tao. Nghịch lý như vậy nhưng mà đố cha thằng nào dám kiện

Trong lúc ký hợp đồng nó đã bảo không cam kết tốc độ đi quốc tế. Nếu có thì cũng rất thấp. Cho nên bạn kiện đường nào cũng thua.

em sáng hôm qua cứ tưởng thằng nào câu trộm wifi nhà mình...chậm quá ko làm ăn đc gì,,đành ra net,,,,mà mất cả buổi sáng ..ưc chế thật

Mạng mình vận xài vô tư nhỉ? Ko thấy ảnh hưởng gì cả

Test server trong nước thì nói làm gì bạn, bạn chọn server test là US hay CA đi là thấy sự khác biệt à.

Đứt cáp quang biển AAG dường như đã trở thành nỗi sợ xuyên suốt năm 2014 với người dùnginternet Việt Nam. Sự cố đứt cáp xảy ra liên tục khiến tốc độ truy cập bị ảnh hưởng lớn, thời gian khắc phục lên đến hàng tuần. Hậu quả của sự cố này khó có thể tính cụ thể vì chúng ta vẫn đang sử dụng rất nhiều dịch vụ internet có máy chủ đặt tại nước ngoài.

Theo thông tin chúng tôi nhận được, vào 8h sáng ngày hôm nay 5/1/2015, cáp quang AAG tiếp tục đứt khiến việc truy cập internet bị ảnh hưởng. Trao đổi với đại diện của nhà cung cấp FPT, đơn vị này cho biết hiện vẫn đang trong quá trình xác định vị trí đứt. Sau khi xác định xong mới tiến hành lên kế hoạch và thực hiện việc sửa chữa.

Tuyến cáp quang AAG có chiều dài hơn 20.000km, dung lượng thiết kế đạt 2 Terabit/giây, được đưa vào sử dụng từ tháng 11/2009. Đây cũng là tuyến cáp quang trọng yếu kết nối Đông Nam Á với Mỹ, Australia, Ấn Độ, Châu Âu và châu Phi. Các ISP Việt Nam cũng đều sử dụng tuyến cáp AAG này để kết nối quốc tế.

Trích (http://genk.vn/net/dau-nam-2015-tiep-tuc-bai-ca-dut-cap-quang-bien-aag-20150105122024547.chn)

Định mệnh cọng cáp, mai đi biểu tình không ae =]] Up topic này hết 1 tiếng 45p 30s =]]
cũng ko ảnh hưởng gì nhiều, ngồi đọc báo thôi, offer thì off cmnr có làm dc gì đâu :mad:

chơi liên minh đang băng trụ ăn thằng AD mà mạng giật.thế là ko di chuyển dc..đứng im như 1 vị thần chết trong trụ
liên minh server việt nam sao ảnh hương được?

phá tách cafe để đợi load trang Gu gồ thần chưỡng đây . cũng may mình k bị ãnh hưỡng nhiều vì chỉ 30p là load xong rồi

phá tách cafe để đợi load trang Gu gồ thần chưỡng đây . cũng may mình k bị ãnh hưỡng nhiều vì chỉ 30p là load xong rồi
Khá nhanh đó =]]

Thông báo 3-4 tuần mới khắc phục xong sự cố kìa khỏi làm ăn lun nhé.
lần nào chả 3-4 tuần, 1 năm bị 6 lần 1 lần tìm chỗ đứt mất 1 tuần, khắc phục mất 3-4 tuần, nói chung là 1 năm mất 6 tháng tiền cúng điếu VNPT, mỗi tháng 1tr chứ có ít đâu, bà mẹ nó :mad::mad::mad::mad::mad:

P/s: a e để chữ ký là ĐM VNPT giảm giá tháng đứt cáp, để lên top Gogle đòi quyền lợi, ai đời cáp quang 1tr/ tháng chỉ để đọc báo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week