Định làm 1 site captcha, ace cho ý kiến

Thớt cũng là người am hiểu mà ,Cố lên bạn nhé ,anh em nào biết hỗ trợ bạn ấy./

Ý cậu nói cái code của cậu không hề băm password mà lưu thẳng dưới dạng plaintext nên chủ thớt có thể lợi dụng để trộm tài khoản sao....
Phát biểu linh tinh :m020

ý mình nói ở đây là không phải code vớ vẩn như cái bọn quay clip hack tren mạng, mà là toàn bộ data như của thằng megatypers ấy.
bạn có biết tại sao có nhiều trang scam không ? vì họ biết người dùng quá ỷ lại vào RoboForm ( vì phải đăng kí hàng loạt không dùng không đc ) từ đó họ lấy tk của bạn để truy cập vào nhưng trang uy tín ( bạn đang chơi )để rút tiền của bạn.

vn mình nổi tiếng cheat.Với 1k acc(3usd-1acc)1 ngày bạn mất 3k usd , 1 tháng 90k usd .1 năm đã mất hơn 1 triệu usd
P/s: vấn đề ở đây không phải là code....mà tiềnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

làm rate cỡ 0.6 hoặc 0.7 thôi cũng được, dần già có tiến triển thì lên rate hoặc bonus cho ae, bảo đảm hàng Việt ae ủng hộ hết mình :binhsua139:

Ý cậu nói cái code của cậu không hề băm password mà lưu thẳng dưới dạng plaintext nên chủ thớt có thể lợi dụng để trộm tài khoản sao....
Phát biểu linh tinh :m020

ý mình nói ở đây là không phải code vớ vẩn như cái bọn quay clip hack tren mạng, mà là toàn bộ data như của thằng megatypers ấy.
bạn có biết tại sao có nhiều trang scam không ? vì họ biết người dùng quá ỷ lại vào RoboForm ( vì phải đăng kí hàng loạt không dùng không đc ) từ đó họ lấy tk của bạn để truy cập vào nhưng trang uy tín ( bạn đang chơi )để rút tiền của bạn.

vn mình nổi tiếng cheat.Với 1k acc(3usd-1acc)1 ngày bạn mất 3k usd , 1 tháng 90k usd .1 năm đã mất hơn 1 triệu usd
P/s: vấn đề ở đây không phải là code....mà tiềnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Lấy kiểu gì nhỉ, mình chưa tưởng tượng ra
Cầm toàn bộ thông tin (uer name, họ tên, email, ngày tháng năm sinh,....giả sữ đều là thật) mà không có password thì ăn uống đc gì :m003:

cầu cho bác làm đc để vn mình khỏi bị tụi nc ngoài chèn ép nữa

Code của site mình nghĩ ... mấy site thiết kế web của Vietnam làm cũng được

còn soft thì có bác Xuân Đức nhà ta rồi :binhsua14:

Code của site mình nghĩ ... mấy site thiết kế web của Vietnam làm cũng được

còn soft thì có bác Xuân Đức nhà ta rồi :binhsua14:
phá soft XD cho tui nc ngoài crack là có bác :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889