Định giá 1 account JSS khủng để biết JSS ko scam sớm đâu!!!!

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
" dã man con ngan " acc khủng kinh!!!!!!!!!!!! mà vầy thì đúng là ép nó scam :binhsua12::binhsua12:

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
ngon nhi~:binhsua10:

Oceanold

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Chat with me via Skype
Acc khủng

của 1 người trong forum này :binhsua27:

[TD="class: xl2492"]Mình không biết acc này là của ai nhưng mình biết có 1 acc của một bà chị trong 4rum này 1 ngày gần 3K cơ . MỘt nữ đại gia đã đầu tư vào jss khoảng gần 150K $ . Là một khách hàng lớn và thường xuyên khi mình còn làm exchanger. Nên nhìn acc này mình cũng không lấy làm gì lạ. Và cũng xin cầu mong cho Jss sống dài lâu và cho các đại gia mãi phát tài[/TD]

manhkieu94

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Quá cảm động ..!..

[TD="class: xl2492"]Mình không biết acc này là của ai nhưng mình biết có 1 acc của một bà chị trong 4rum này 1 ngày gần 3K cơ . MỘt nữ đại gia đã đầu tư vào jss khoảng gần 150K $ . Là một khách hàng lớn và thường xuyên khi mình còn làm exchanger. Nên nhìn acc này mình cũng không lấy làm gì lạ. Và cũng xin cầu mong cho Jss sống dài lâu và cho các đại gia mãi phát tài[/TD]

Đời em chưa thấy ai bình luận 1 cách tích cực như vậy. Em ghé ngang mmo4me.com coi tin tức thấy lời bình luận của bác mà làm tài khoản ngay lập tức lun nek. Bác quả biết nghĩ đến lợi ích của nhiều người... Thật cảm động, ko giống mấy thằng "bịnh" toàn tám điên trong 4room..!..:binhsua25:

trungtrantn

Banned
Reactions
454
MR
0.000
Đời em chưa thấy ai bình luận 1 cách tích cực như vậy. Em ghé ngang mmo4me.com coi tin tức thấy lời bình luận của bác mà làm tài khoản ngay lập tức lun nek. Bác quả biết nghĩ đến lợi ích của nhiều người... Thật cảm động, ko giống mấy thằng "bịnh" toàn tám điên trong 4room..!..:binhsua25:

Bạn thật là ..... đời bạn chưa thấy à ? thế bạn sống chưa đủ lâu rồi

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000

quá zữ chị nào mà máu thế 150k cơ ah :(

Anh chả cắn em đâu :) Em nhào vô phán 1 câu như thánh ý :)) A thấy sợ :)) newbie giờ hiểu biết thì đừng hỏi =))

Hay nhi? đàn anh thế đấy, tuy hiểu biết chưa nhiều nhưng đảm bảo có máu liều hơn huynh <=> huynh có gan để lại nick yahoo chiến tiếp nào => nick yahoo: ls.us_kieu
có rảnh ghé qua "dạy" em vài chiêu nhé, tren 4room ko tiện..!.. :binhsua17:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week