[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
làm sao để rút tiền về được vậy, hơn 10$ rồi cũng chuyển sang ab luôn rồi. Mỗi lần pay tiền nó hiện 1 cái bảng, nhập ví EGO luôn rồi cũng không được

còn tiền về khi có đầu tư à bạn chơi free bây giờ nữa được nữa ko :(
Bạn lamngocduy, mình mua threat có chắc được pay không bạn, chơi free được 7$, rồi bỏ luôn cả tháng nay vì lo không pay, mà hỏi nhiều bạn không chắc chắn có pay không? Mong bạn cho ý kiến giúp nhé, mình chơi không có VPS gì, nhưng chỉ chơi có IP thay đổi vì di chuyển, và hay tắt mở modem mà thôi! Thanks bạn!

top bạn ở đâu?
ban oi account cua minh mua thread roi kiem duoc 2.3$ khi rut ve no bao loi nhu vay : You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts

nhu vay la sao ban va minh phai lam sao de co the rut $ ve duoc ban, account minh da veriy va mua 1 thread

ban oi account cua minh mua thread roi kiem duoc 2.3$ khi rut ve no bao loi nhu vay : You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts

nhu vay la sao ban va minh phai lam sao de co the rut $ ve duoc ban, account minh da veriy va mua 1 thread
thằng coin này nó scam viet nam và một số nước khác rồi có mua thread hay verify thì cũng thế thôi.

mình nhớ là phải hơn 10$ mới rút được, nhưng mình đủ điều kiện rút rồi mà vẫn rút không được. Thớt nó có hoạt động đâu, pm qua yh mà chẳng thấy động tĩnh gì. Bỏ cái này được rồi đó

Thằng này giờ hết rút được rùi nhé các bạn.

Nếu bạn đăng kí thông qua link của mình thì Pm nick yahoo messenger của mình nhé để nhận hổ trợ mình sẽ hướng dẩn bạn unblock.payment .Payment của bạn hiện tại đang bị khóa rồi ! [email protected] .

nói thật nếu không rút đc thì đừng kêu người khác mua thread nhé bạn tôi nghiệp người ta.

rút được bình thường nhưng ai đăng kí đàng hoàng thì mới hướng dẩn còn nếu đọc bài pót thì có thể tự làm vậy nhé.

Nói thì hay lắm. Ngon thì show cái proof rút xem.
Tao đây 4 thread. Verify từ SĐT, CMND, Bằng lái tới passport.
Gửi cái ticker cho admin lý do rút tiền, nó bảo hãy đợi. Vậy mày rút được à?

Nói thì hay lắm. Ngon thì show cái proof rút xem.
Tao đây 4 thread. Verify từ SĐT, CMND, Bằng lái tới passport.
Gửi cái ticker cho admin lý do rút tiền, nó bảo hãy đợi. Vậy mày rút được à?

đợi đi ^^

đợi đi ^^
ông này có vẻ tỏ ra nguy hiểm nhỉ. mình có 3 account tối thiểu 4 -7 thread có mua luôn founder tham gia từ tháng 5/2013 đến giờ mà còn có chày cối .Ông mới tham gia đây thôi mà nói giọng điệu kinh quá vãi cái chú luôn .

ông này có vẻ tỏ ra nguy hiểm nhỉ. mình có 3 account tối thiểu 4 -7 thread có mua luôn founder tham gia từ tháng 5/2013 đến giờ mà còn có chày cối .Ông mới tham gia đây thôi mà nói giọng điệu kinh quá vãi cái chú luôn .

đang có 9 cái Thread mỗi tuần rút đều 1 lần

=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan