[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
TREO MÁY KIẾM TIỀN MỖI NGÀY 1$ ĐỌC THEO HƯỚNG DẨN ĐĂNG KÝ 1 PHÚT LÀ ĐƯỢC THÍCH HỢP CHO CÁC BẠN Ở NHÀ HOẶC CHƠI Ở TIỆM NÉT, LÀM VIỆC Ở CƠ QUAN !

Digital Generation cái tên gợi nhớ về 1 thời huy hoàng mà chắc hẳn anh em nào làm MMO cũng biết , mình sẽ vào chi tiết luôn không dài dòng để các bạn đăng kí chiến luôn .
Chương trình miễn phí này trả tiền cho bạn $ 1 một ngày ( nếu treo 24/24) nếu thời gian bạn ít bạn sẽ lãnh theo thời gian mà bạn chạy chương trình.

_ Hiện tại các tài khoản Free trial sẽ ko được rút tiền hoặc chập chờn , muốn đầu tư DG nên mua trước 1 Thread 50$ thời gian sống là 12 tháng, các thành viên mua Thread sẽ được quyền rút tiền và đầu tư lâu dài.

_ Free vẫn rút được nhé nhưng chập chờn các bạn chơi free nên rút vào buổi trưa tầm 12 giờ tới 4 giờ nhé. Thân.(Update16/1/20114)

_ Bạn sẽ nhận được $ 30 mỗi tháng không phải làm gì cả!Nó không phải là nhiều tiền, nhưng nó rất dễ dàng để thực hiện ! Không mất tiền! Đó là miễn phí và nó hoạt động ! Và khi tôi đủ tiền mặt, tôi đã được trả tiền ngay lập tức!
_ Hãy nhớ điều này: Bạn phải xác minh số điện thoại di động, chỉ cần điền số điện thoại vào rồi kích hoạt bằng 1 cuộc gọi điện thoại miễn phí là được bắt đầu kiếm tiền. Điều này chỉ là để xác minh tài khoản của bạn. Nếu không cân bằng của bạn sẽ ở mức $ 0 cho đến khi bạn xác minh điện thoại của bạn .
_Hãy chắc chắn để nhập số điện thoại di động của bạn một cách chính xác trong hồ sơ cá nhân của bạn Personal > Profile> Sđt +84.....sđt của bạn (nhập có số 0 cũng được mà ko có cũng được) sau đó gọi số được yêu cầu ( lưu ý nhấn dấu cộng trước số +390294754015 ( nhớ nhấn dấu cộng trước 39... nha nhiều bạn đăng ký đầu tiên sẽ dễ bỏ qua chổ này ). sau đó điền email thanh toán mà bạn muốn được trả tiền vào tài khoản trong mục Profile của bạn.Trước khi chưa verify là màu đỏ sau khi verìy xong thì chuyển sang xanh lá.Đối với bạn nào đã đăng ký trước đây rồi giờ đăng kí lại vui lòng nhập số mới nha các bạn .Số cũ đi theo acc cũ.
_

* Phần hướng dẩn cách xác nhận hay còn gọi là verify bằng điện thoại

_ Các bạn đăng nhập vào trang digital nhé sau đó vào phần Personal > Profile ; trong box + 84 bạn điền số điện thoại của ban vào nhấn Confirm sẽ hiện ra 1 bảng thông báo gọi cho số + 390294754015 rồi bạn gọi đúng số đó là được; ngoài ra cũng có thể dùng số điện thoại của bạn bè hay người thân gọi 1 cuộc là được miễn phí ko tốn tiền :p sau đó bên đầu bên kia sẽ nghe tiếng 1 "auto aswer" confirm bằng tiếng Anh nói Ok là xong khoảng 2 giây. Vào phần download down chương trình về kiếm tiền.

_Các cashout tối thiểu sẽ ngay lập tức để đạt được (hiện tại mình cash out qua Egopay nhấn là tiền vào ngay tài khoản), ở đây mình khuyên để khoảng 5$ hoặc 10$ thì hãy rút để mất ít phí (fee Egopay 1$5) 1 lần rút. Thanh toán qua các cổng Ego , PayPal, Payza, Perfect money, Paxum.Còn chức năng Bank Account hiện giờ chưa hổ trợ. Nhưng theo ý kiến của mình thì các bạn nên thanh toán qua Egopay hoặc Paxum vì tính ổn định cao. Còn PM, PZ , PP thì ko ổn định bằng.Các bạn chưa có tài khoản Egopay thì tạo tại đây : https://www.egopay.com/?IpGJCL .

*Câu hỏi quan trọng về đăng kí rút tiền nên thanh toán qua trang web nào : Paypal,Payza,Perfectmoney,Paxum hay Egopay?

_ Câu trả lời là Egopay nha các bạn tuy phí rút là 1$5 nhưng mình sẽ giải thích vì sao :

_ Payza : Thanh toán wa payza duoc nha các ban nhung ko ai thanh toán qua payza cả vì phí rút từ payza rất cao phí khoảng 25$ cho 1 lần rút về VN ko dành cho những bạn mới bắt đầu ( vì kiếm được bao nhiêu lỡ gởi vào payza rồi là coi như kẹt luôn) mình đã từng bị 1 lần trừ phi bạn có thẻ Payza Prepaid Visa Cardnha các bạn.
.
_ Paypal : Hiện tại trang này có thể xài nhưng rất khó đoán vì tình trạng limit diển ra thường xuyên, nên hạn chế sử dụng .

_ Perfect Money : Cổng này đang cấm giao dịch chưa mở lại.

_ Egopay : Chỉ còn mỗi trang này ổn định để góp lúa phí cho 1 lần dao dịch là 1$5 1 lần rút nhưng mà vậy cũng hợp lý đăng ký trang này nha các bạn (Trường hợp các cổng giao dịch khác bị đèn đỏ thì cứ đợi Egopay mở rồi rút tiền, thỉnh thoảng nó đóng cổng trong vòng 1 2 ngày để giao dịch là bình thường nhé). Đăng ký ở đây : https://www.egopay.com/?IpGJCL. Sau khi rút tiền về tài khoản Egopay thì dùng trang này để chuyển tiền về ngân hàng Việt Nam nhé: https://vnxchange.com/

_
_ Paxum : Trang Paxum ko cho đăng kí tài khoản nếu IP là Việt Nam, nếu bạn nào fake IP sau đó rút về VN họ phát hiện tài khoản của cácc bạn là sẽ bị bane nick nha. (Nhưng ai có tài khoản Paxum ở nước ngoài thì nên đăng kí vì newbie có thể rút qua cổng Egopay 2 và Paxum 2 )

* Lưu ý 1 : Số tiền bạn thấy trên chương trình sẽ được update vào 12 giờ ấn định trên website của Digital Generation.Tiền sẽ update lên trang Digital trong phần Current balance trước và update vào Available Balance vào 12 giờ trưa ,khi update vào phần Available Blance thì đã có thể rút

* Lưu ý 2 : 1 acc đầu tiên đăng ký sẽ được free 1 Trial Thread , life time Trial Thread sống được 1 tháng = 30 ngày nếu treo máy 24/24 bạn sẽ được 30$ thời gian bạn treo ít sẽ rút ít tiến. Nếu bạn mua 1 Thread của nó thì thời gian sống sẽ là 1 năm nhé (50$ 1 Thread) . Như bọn nước ngoài thì nó đầu tư toàn là 10 Thread trở lên 1 ngày nó rút 10$ luôn hoặc 25 Thread @@. Tùy khả năng của các bạn nhé mới đầu thì tàn tàn thôi được rồi .Đây là link ref đăng ký mong các bạn ủng hộ (làm ref cho mình đỡ bị block acc nhé ;) yên tâm mà làm) Link đăng ký bạn có Yahoo thì add mình, mình tận tình hướng dẩn bạn luôn, trả lời giải đáp các câu hỏi .Nick yahoo cùa minh là [email protected] Chỉ để lại các chương trình đang chạy trên máy tính của bạn cho một vài ngày và bạn sẽ thấy rằng bạn làm cho khoảng $ 1 mỗi ngày dễ dàng.

* Lưu ý 3 : Các bạn nhớ nhấn "Shutdown and Exit" trước khi tắt chương trình nha để save số tiền của các bạn kiếm được ko thì sẽ mất thời gian + số tiền bạn treo được trước đó lúc khởi động lạinó tự check rôi chạy lại bình thường.

Proof trả tiền từ Digital Generation : http://i955.photobucket.com/albums/ae35/duy88dealervn/1234_zpsf1083025.png

Hướng dẩn thắc mắc dành cho các bạn muốn chạy từ 2 account trở lên :
Mình lấy trường hợp mình ra làm ví dụ trước, hiện tài mình có 2 cái laptop mỗi laptop chạy 2 acc Digital Generation khác nhau trên cùng 1 mạng Lan thì vẫn được,nếu bạn chạy cùng mạng Lan (1 laptop và 1 VPS ảo) acc mà dùng chương trình Digital thì sẽ đụng trừ khi đổi được IP cái này mình ko bảo đảm ^^, mình ăn chắc mặc bền vẫn tốt hơn. Nếu bạn muốn chạy nhiều acc Digital Generation trên cùng 1 máy thì chỉ có cách đầu tư vì khi mua thời gian sống của 1 Thread mua là 1 năm và có thể chạy nhiều Thread như vậy trên cùng trên 1 máy. Có gì mình update tiếp .

Mình lặp ra Topic này và hi vọng mọi người cùng tham gia chân chính ko cần cheat gì cả mà vẫn chơi tốt và bình thường. Như các bạn đã biết Digital Generation 1 thời gian đã banned IP ..... khiến nhiều người đầu tư ở VN mình kể cả cheat và ko cheat rất khốn đốn. nhắc tới 2 chữ ... là sợ -*- , nay mở lại hi vọng mọi ngươi có hướng đi mới. Thanks.

Ảnh chương trình chạy ngày 16/1/2014 ^_^

Tài khoản ngày 16/1/2014 đến hôm nay đã gần đủ tiền mua Thread 50$ lần thứ 2 khoảng thứ 7 hoặc chủ nhật này sẽ up thành quả lên cho các bạn xem. (2 Thread mỗi Thread 50$ tèn tén ten mỗi ngày thu nhập 2$ sẽ còn up thêm Thread trong tương lai, bạn nào chơi thì mau chóng up Thread 50$ mình hướng dẩn chơi rút được nhé. Thân !

Mình rút khi nào cũng được nhé ráng up 1 Thread 50$ là ngon lành cành đào, mình chụp đến đây nhấn Ok là rút ko bị hiện tượng Payment out of .... Mình để dành tiền up lên cái Thread 50$ thành 2 thread 1 năm ^_^ ko lên founder luôn.

Proof rút tài khoản của các người chơi trên thế giới ngày 16/1/2014 (List dài lắm nha mình up ngắn à)

Tình hình ngày 16/1/2014 là người mới tham gia DG đều rút được qua cổng Egopay 2 và Paxum 2, còn các acc founders thì giới hạn 1 ngày chỉ rút được 10$, admin sẽ có update mới vào ngày 19/1/2014 và cũng là ngày thanh toán cho các founders MÌnh biết tin nào nữa thì up lên hổ trợ các bạn.

Tiền vẫn chạy vào Available Blance như bình thường, nếu cắm VPS bị phát sẽ bị block hoặc tiền sẽ ko vào được Available balance nhé. Thân! Mình sẽ update chương trình hoạt động mỗi ngày cho các bạn yên tâm nhé.

mình mới đăng ký 1 acc treo lên vps. nhưung vps die rồi mình treo ở vps khác cùng us có được không. và mình login = ip việt có sao ko mọi người

ban treo ban VPS sẽ bị block hoặc ko pay nha, có 1 số bạn treo được là hên xui ^^ nhưng nó block bất chợt

ban treo ban VPS sẽ bị block hoặc ko pay nha, có 1 số bạn treo được là hên xui ^^ nhưng nó block bất chợt
hix. acc mình đăng ký = ip us. sau đó vps die thì login + ver = sdt vn.
sau đó lại login vps us để treo. vậy có sao ko cậu
thêm nữa là mình ngừng treo từ 4 ngày trước rồi mà sao nó chưa chuyển sang AB balance cho mình mà vẫn ở cb vậy

cái này còn về tiền k thế bác ko có cách nào treo đc nhiều acc à chứ ko cho treo bằng vps thì đc bn đâu :(

Mỗi lần mình tắt xong bật modem thi lại là 1 Ip khác, vậy có chạy dc ko bạn

Tin vui cho các bạn đã và đang đầu tư trang Digital Geration 19/1/2014 hôm nay DG đã mở rộng hầu bao và bắt đầu pay ko giới hạn cho các members với số tiền khủng và đây là proof :

Các bạn đăng kí link ref của mình pm nick yahoo của mình luôn vì nick mail mình ít vào xem , bạn nào đầu tư đăng kí ref bằng link của mình thì nói rõ email đăng kí của bạn để nhận hổ trợ tốt nhất và thông tin update mỗi ngày nhé.

Mình dùng mạng VNPT
Mỗi lần mất điện, hay tắt modem. Khi bặt lại thì lại là 1 IP khác,
Chắc ko chiến dc

giờ lại pay được rồi phải không ạ?sao mọi khi e pay qua ego dc giờ vào có mỗi payza up thêm ego k dc :(

Tin vui cho các bạn đã và đang đầu tư trang Digital Geration 19/1/2014 hôm nay DG đã mở rộng hầu bao và bắt đầu pay ko giới hạn cho các members với số tiền khủng và đây là proof :

Các bạn đăng kí link ref của mình pm nick yahoo của mình luôn vì nick mail mình ít vào xem , bạn nào đầu tư đăng kí ref bằng link của mình thì nói rõ email đăng kí của bạn để nhận hổ trợ tốt nhất và thông tin update mỗi ngày nhé.

đăng kí xong nhận tiền với em nó quan trọng có rút được không kìa ??? theo ref quá dễ rồi

em rút về ego pay thử 5$ nó báo thế này thì làm sao bạn You don't have enough money in this wallet

em có cái acc từ năm ngoài nó có thêm cái mục stock! thế up lên founder như nào ạ :D

mới chơi mà kiếm đâu ra 50$ đầu tư đây :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week