SCAM DigAdz Reviews : SCAM or LEGIT ?

DigAdz đã trở lại và lợi hại hơn xưa!

Lợi nhuận đã chi khá đều cho các Level.

Anh em vào chiến đê.

RB 100% - Uy tín - Nhanh gọn!:D

DigAdz đã dẹp sạch bọn Hacker và hứa hẹn bền vững!

Tất cả các Ads và Bonus trước khi gặp sự cố đều được Admin gia hạn 18h để anh em click.

Anh em vào chiến đê!

RB 100% - Hỗ trợ tận tình - Uy tín - Nhanh gọn!:D

không biết Digadz thu lợi từ đâu để sinh ra lợi nhuận 0.5$ khi mua gói quảng cáo 1$ :eek:, nếu theo thời gian thì nguồn đầu tư từ thành viên sẽ sụt giảm vì tái đầu tư thì digadz của Beejay sẽ làm như nào để sống :oops:

không biết Digadz thu lợi từ đâu để sinh ra lợi nhuận 0.5$ khi mua gói quảng cáo 1$ :eek:, nếu theo thời gian thì nguồn đầu tư từ thành viên sẽ sụt giảm vì tái đầu tư thì digadz của Beejay sẽ làm như nào để sống :oops:

Theo mình nghĩ lợi nhuận nằm ở chính cái tái đầu tư. DigAdz với PV cũng như nhau -> Đánh vào kỳ vọng của người chơi ở nhưng Level cao và lợi nhuận kkhủng.

Bạn thử nghĩ xem có mấy người chơi bằng lòng với các mức Level 4-5-6-7 và bao nhiêu người mong muốn ngày một lên cao nên tiền nó có ra khỏi tay Admin đâu.:D

Theo mình nghĩ lợi nhuận nằm ở chính cái tái đầu tư. DigAdz với PV cũng như nhau -> Đánh vào kỳ vọng của người chơi ở nhưng Level cao và lợi nhuận kkhủng.

Bạn thử nghĩ xem có mấy người chơi bằng lòng với các mức Level 4-5-6-7 và bao nhiêu người mong muốn ngày một lên cao nên tiền nó có ra khỏi tay Admin đâu.:D
vậy là chỉ sống nhờ số lượng mem, nếu số lượng mem không tăng nữa thì xác định :oops:

vậy là chỉ sống nhờ số lượng mem, nếu số lượng mem không tăng nữa thì xác định :oops:

Thế không vậy thì bạn nghĩ chúng nó sống bằng tiền của Obama à?

100K mem Ong nao cha muon gioi thieu them mem de kiem tien - co bao gio Stop duoc.

100K mem Ong nao cha muon gioi thieu them mem de kiem tien - co bao gio Stop duoc.
có vẻ đúng trên lý thuyết :p:p:p

Bác nào nói cũng đúng hết.

Tóm lại là vẫn chiến tốt: Đầu tư nhiều thì ăn nhiều, ít ăn ít.

Các bác ref ủng hộ em vẫn RB 100% - Hỗ trợ tận tình - Uy tín - Nhanh gọn!:D

có vẻ đúng trên lý thuyết :p:p:p

Cuối tuần rồi.

Anh em post ở đây hoặc Inbox số $ mua Point để nhận RB nhé!

Trân trọng hợp tác!:p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week