SCAM DigAdz Reviews : SCAM or LEGIT ?

Digadz đã có Forum - Tos - FAQ rất chi tiết!

FAQ:
"15 : Are ad purchases process is instant?

Yes,
But If you purchased a campaign using PayPal or Payza your ad will activate manually..

After purchase using Paypal or Payza, Contact support right away, with confirmation of your payment info, as there has likely been an error automatically authenticating your deposit. And we'll activate your campaign right away.

We recommend you to contact us before sending disputes for purchase. We have a lot of platforms where you can ask for help."

Lưu ý anh em:
- Mua Ad Campaign khi sử dụng Paypal và Payza thì Admin sẽ Activate manualy.
- Mua với PM/ STP/Ego thì Activate instantly
- Nếu gặp vấn đề khi mua Ads bằng PP/PZ thì cần gửi Ticket support ngay - Không vội mở Dispute.

Dig Bonuses nó ra và hết rất mau. Tối qua hơn 10h tui còn check, sáng 6h vào thì chỉ còn 1h nữa là hết hạn. Ai ngủ trưa thì lo di nhé :rolleyes:

Dig Bonuses nó ra và hết rất mau. Tối qua hơn 10h tui còn check, sáng 6h vào thì chỉ còn 1h nữa là hết hạn. Ai ngủ trưa thì lo di nhé :rolleyes:

Tks Cô nương!

RB 100% - Uy tín - Nhanh gọn!

Anh em tham gia ủng hộ nhé!

Nóng hổi!

Những bác nào đang là fan của Bloons dùng Multitool cho Paidverts và Digadz thì dừng lại ngay nhé.

PVs đã chém rồi - Digadz chưa thấy có động thái gì nhưng cần phòng ngừa Ung thư sớm!:D

hình như thấy lợi nhuận thằng này sao sao ấy nhỉ , đc 30k point , nó ra dig value - 4k4 point . mà $ khi click đc chỉ có 4.19$ , lời đc 0.19 :oops:

hình như thấy lợi nhuận thằng này sao sao ấy nhỉ , đc 30k point , nó ra dig value - 4k4 point . mà $ khi click đc chỉ có 4.19$ , lời đc 0.19 :oops:

Ra như vậy là rất chuẩn đó bạn ơi.

Bạn mua $1 được 1500 Point. Nó trừ 4k4 thì bạn mất chưa đến 3$ mà thu về được $4.4 tức là lãi $1.4/ngày rồi:p

Sắp đến giờ G! Anh em hóng xem hôm nay Ads có ngon lành không nhé.

RB 100% - Uy tín - Nhanh gọn!

Anh em tham gia ủng hộ nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week