SCAM DigaDz Reviews : SCAM or LEGIT ?

Sẽ có phần thưởng dành cho bạn nào là ref của mình mà đi tuyển được nhiều ref nhất
AE phấn đấu nhé!

Ngay sau khi site đi vào hoạt động, mình sẽ làm event như sau

1. Random số thứ tự ref để nhận $
2. Tặng $ cho người tuyển được nhiều ref nhất
3. Tặng $ cho người dep nhiều nhất trong ngày đầu tiên

Số $ là bao nhiêu thì đến lúc đó mình sẽ cụ thể sau, vì chưa biết lợi nhuận thu được từ site là ntn?

site này ăn lãi 150% à thớt :eek::eek:
tức là đầu tư 100$ cuối tháng cầm 150$ à :confused::confused:
ko phải bác ơi :D bác chưa hiểu gì về revshare ( chia sẻ lợi nhuận) hết , tức là thế này bác mua 1 gói adpack 1$ của nó thì khi hết hạn gói này là 1,5$, từ 1$ thành 1,5$ nhanh hay chậm thì tùy site( có thể ngày hôm đầu ra mắt cũng có thể vài tháng), lãi này nó chia theo 30p một lầm tùy vào số adpack bác mua, hồi vốn nhanh hay chậm tùy vào site có đông ng dep vào ko nữa. Nói chung lúc nó mới ra thì phang ngay lập tức là có hi vọng ăn dc nhiều nhất, đầu tư nhiều ăn nhnều, nhiều ref như bác thớt đây ăn cũng nhiều này :D
Mà tốt nhất bác nên tìm hiểu kỹ về revshare đi, chứ mình giải thích thế này cũng ko rõ lắm :D

Last edited:
ko phải bác ơi :D bác chưa hiểu gì về revshare hết, tức là thế này bác mua 1 gói adpack 1$ của nó thì khi hết hạn gói này là 1,5$,tưf 1$ thành 1,5$ còn nhanh hay chậm thì tùy site( có thể ngày hôm đầu ra mắt cũng có thể vài tháng), lãi này nó chia theo 30p một lầm tùy vào số adpack bác mua, hồi vốn nhanh hay chậm tùy vào site có đông ng dep vào ko nữa. Nói chung lúc nó mới ra thì phang ngay lập tức là có hi vọng ăn dc nhiều nhất, đầu tư nhiều ăn nhnều, nhiều ref như bác thớt đây ăn cũng nhiều này :D
Mà tốt nhất bác nên tìm hiểu kỹ về revshare đi, chứ mình giải thích thế này cũng ko rõ lắm :D
ôi đệch, hóa ra cũng không đơn giản, thiết nghĩ mấy bác tuyển ref nên giải thích cơ bản như bác này cho bọn newbie bọn em hiểu, chứ cứ tuyển ref mà chả giải thích cái gì thì chết bọn em mất:oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week