Matrix Digadz - Digadz.com - Site revshare 150 % admin uy tín (adbonuz)

Tin Digadz ngày 23/01/15

Vấn đề về server vẫn chưa giải quyết triệt để từ lần thay đổi trước, vì vậy trong tuần tới sẽ thay server mới nữa và lần thay đổi này không gián đoạn downtime, site hoạt động bình thường. DA cũng xác định đã đến lúc thay đổi tất cả để tùy biến tốt hơn cũng như đáp ứng được 120K thành viên (dự kiến ban đầu DA chỉ tính đến 20-30K thành viên).

Ngoài ra thông tin về các dịch vụ cộng thêm trên DA sẽ sớm tung ra một ngày gần đây.

DA ra Ad values dựa theo doanh thu thực sự trong ngày và chia lãi đều hàng ngày, doanh thu từ salé cao thì lãi cao doanh thu ít thì lãi thấp. Bên PV cũng như vậy nhưng Jo cố tình chia ngày ít ngày nhiều để thu hút thành viên tạo sự háo hức cho người chơi chứ thực sự lãi trung bình bên PV (theo thống kê số liệu của 1 website tính từ 22/06-22/12/14) chỉ khoảng 1.16%/ngày.

Bác oma cho e hỏi tý nha:
- 1 ngày DA ra bnhiu ads value v bác ?
- điều kiện để có ads bonus là phải click đủ 10 ads points có đúg k bác ?

Vừa RB xong choanh em ref và @kugkuygil, tuy chưa đủ 1$ nhưng mình RB tròn luôn cho sễ, nhận hàng nhé

ngon nhẩy...............

Bác oma cho e hỏi tý nha:
- 1 ngày DA ra bnhiu ads value v bác ?
- điều kiện để có ads bonus là phải click đủ 10 ads points có đúg k bác ?

1) Dig Values ra sau 7h sáng VN, bạn click vào DIG VALUE sẽ thấy Ad values của bạn ra lúc mấy giờ mà sắp xếp thời gian để click. Hiện tại để giảm tải server, Ads value ra tầm 5-10 cái mỗi ngày.
2) Dig Bonus: bạn phải click đủ 10 ads ngày hôm nay để có thể nhận Ad bonus vào hôm sau hình gói quà. Cái này ra ngẫu nhiên nhưng cũng sau 7h sáng VN.
3) Dig point thì (giống như 25 BAP bên PV) bạn click để lấy points không ép buộc.

1) Dig Values ra sau 7h sáng VN, bạn click vào DIG VALUE sẽ thấy Ad values của bạn ra lúc mấy giờ mà sắp xếp thời gian để click. Hiện tại để giảm tải server, Ads value ra tầm 5-10 cái mỗi ngày.
2) Dig Bonus: bạn phải click đủ 10 ads ngày hôm nay để có thể nhận Ad bonus vào hôm sau hình gói quà. Cái này ra ngẫu nhiên nhưng cũng sau 7h sáng VN.
3) Dig point thì (giống như 25 BAP bên PV) bạn click để lấy points không ép buộc.
Bác nói Dig Bonus phải click đủ 10 ads mà ads đó là tổng ads của value + points luôn hay s bác ?

Level 1 4031 point, hơn 10 ngày nay không hề có Dig value. Thay vào đó mỗi ngày nó bố thí cho 0.01$. Tình hình này chắc là vứt acc quá vì không biết lúc nào mới đủ minpay.
Nếu có cách thì cách duy nhất là tuyển được ref nào đó chịu thế chân cho mình thì mới đủ được minpay mà rút.

Level 1 4031 point, hơn 10 ngày nay không hề có Dig value. Thay vào đó mỗi ngày nó bố thí cho 0.01$. Tình hình này chắc là vứt acc quá vì không biết lúc nào mới đủ minpay.
Nếu có cách thì cách duy nhất là tuyển được ref nào đó chịu thế chân cho mình thì mới đủ được minpay mà rút.
Hì, PV hay DA là site revshare đặc biệt và bạn phải đầu tư ít nhất cũng từ level 4 hoặc 5 đổ lên chứ lv1 thì thấp phải rồi. Cố lên thôi.
Bạn có thể chơi TMS ngày cũng được hơn 0.1$ mà chẳng cần đầu tư gì cả
https://mmo4me.com/threads/trafficm...shrare-110-click-ptc-gia-cao-min-0-01.223397/

Last edited:
Bác nói Dig Bonus phải click đủ 10 ads mà ads đó là tổng ads của value + points luôn hay s bác ?
Ad điều kiện để nhận Dig bonus là mấy cái Quality Ads trong mục Dig Bonus đó bạn. Bạn click hết số ads đó thì Digadz sẽ phát ad Dig Bonus cho bạn. Còn 2 mục kia không có điều kiện click bao nhiêu để nhận, chỉ là bạn không click thì bạn mất $ và point thôi. :)

Tin Digadz ngày 23/01/15

Vấn đề về server vẫn chưa giải quyết triệt để từ lần thay đổi trước, vì vậy trong tuần tới sẽ thay server mới nữa và lần thay đổi này không gián đoạn downtime, site hoạt động bình thường. DA cũng xác định đã đến lúc thay đổi tất cả để tùy biến tốt hơn cũng như đáp ứng được 120K thành viên (dự kiến ban đầu DA chỉ tính đến 20-30K thành viên).

Ngoài ra thông tin về các dịch vụ cộng thêm trên DA sẽ sớm tung ra một ngày gần đây.
Có tin gì mới về thằng này không bạn ơi ? Thấy Maintain 2 ngày rồi. Hay nó bán cam rồi ???

Chắc đi rồi. lời của nó 10$ chưa tính RCB. Vãi thật, thằng này chạy hơn tháng thì bảo trì mất hơn chục ngày rồi

Tin Digadz ngày 27/01/15

Server của DA chuyển sang Host mới (Cyber Wurx). Như đã thông tin bữa trước, việc chuyển server đã diễn ra tuy nhiên sớm hơn dự kiến và đã downtime chứ không diễn ra bình thường như thông tin ban đầu.
DA vẫn đang chuyển giao dữ liệu nên mặc dù các bạn Log-in được nhưng còn rất chậm vì chưa hoàn tất. Theo dự kiến, việc chuyển giao dữ liệu sẽ kéo dài thêm 12-24 tiếng nữa mới hoàn tất nên các bạn ráng chờ.
Ngay khi việc chuyển server hoàn tất và ổn định thì việc đưa script mới sẽ được tiến hành.
BeeJay sẽ thông báo ngay khi site trở lại hoàn tòan hoạt động bình thường.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom