Matrix Digadz - Digadz.com - Site revshare 150 % admin uy tín (adbonuz)

Nó vẫn đang cải thiện, giờ còn có thêm cái surprise bonus thấy cũng vui vui. :) Lãi thấp mà ổn định và site sống lâu thì cũng tốt thôi. Bây giờ Dig có nhiều ad hơn nhưng vẫn đỡ hơn bên PV, bên PV nhiều khi click vài trăm ad 1 ngày, có khi lại chẳng có mấy mống ad để click, thiệt là mệt chết, thà rằng cứ 1 lượng ad không xê xích bao nhiêu thì click nó đỡ ngán và dễ xếp thời gian hơn.

Nó vẫn đang cải thiện, giờ còn có thêm cái surprise bonus thấy cũng vui vui. :) Lãi thấp mà ổn định và site sống lâu thì cũng tốt thôi. Bây giờ Dig có nhiều ad hơn nhưng vẫn đỡ hơn bên PV, bên PV nhiều khi click vài trăm ad 1 ngày, có khi lại chẳng có mấy mống ad để click, thiệt là mệt chết, thà rằng cứ 1 lượng ad không xê xích bao nhiêu thì click nó đỡ ngán và dễ xếp thời gian hơn.
Nhưng mà ads nó tuột thảm quá bác ơi, em chỉ thấy tuột dần đều, tuột mà không phanh, mỗi ngày tuột 1 ít, sau cái vụ nó đổi server, e thấy ảm đạm sao sao ấy :(

Nhưng mà ads nó tuột thảm quá bác ơi, em chỉ thấy tuột dần đều, tuột mà không phanh, mỗi ngày tuột 1 ít, sau cái vụ nó đổi server, e thấy ảm đạm sao sao ấy :(
.^^. Những site dạng này thì site nào cũng vậy cả, ban đầu thì cho lãi cao để thu hút thành viên đầu tư, càng về sau thì lãi càng giảm vì khi các thành viên vào lâu rồi thì lượng đầu tư cũng giảm bớt, họ thường không đầu tư mạnh nữa mà dùng tiền kiếm được từ ads để xoay vòng lấy lời, đầu tư giảm thì lãi nhận được cũng giảm theo, site lớn và ra trước Dig bao lâu như PV giờ lãi cũng đang tuột kìa bạn. Mấy cái này là thường thấy ở mấy site dạng này mà. :) Dig ban đầu xoay vòng quá nhanh và nếu không có mấy vụ đứt cáp thì có khối thành viên hồi vốn và lời ngon lành rồi ấy chứ, như mình đầu tư ít, có chừng $12 mà tốn có 2 tháng đã lời được $5 hay $6 gì rồi nè (mà lúc mình tham gia là lúc nó bắt đầu giảm lãi đó nha :) ) Cho nên bây giờ lãi nó tuột xuống đến mức này cũng là hiển nhiên thôi, đây có vẻ là mức cuối rồi, mình nghĩ là nó sẽ không giảm nữa đâu.

Lì xì đầu năm 4$ rồi nhé!
đã nhận! Thank nhé! Mà giờ có món nào khác không thằng này dạo này chậm quá! Đầu năm định đầu tư mua ít PP mà chwua biết làm gì!

đã nhận! Thank nhé! Mà giờ có món nào khác không thằng này dạo này chậm quá! Đầu năm định đầu tư mua ít PP mà chwua biết làm gì!
Chơi clikrev, mình RB 80% khi mua đủ 10 gói. Lãi của nó tầm 5%/ngày, gói share 5$ thành 7$.

Chơi clikrev, mình RB 80% khi mua đủ 10 gói. Lãi của nó tầm 5%/ngày, gói share 5$ thành 7$.

uh! Tối về ngân cứu! Nhìn thấy PP nên chắc được!

Bảng Level Point và Lãi chia hiện tại:

Cập nhật Bảng chia lãi mỗi ngày theo cấp độ point ngày 24/02/15
Phần Return ($) là lãi chia hàng ngày, phần chữ đỏ không có số liệu nên tính tạm trung bình cộng lãi của các level có dữ liệu.

1 Point =0.001 USD

1 USD=1000 points

Với 1$ Bundle Ad bạn sẽ có 1500 Dig Points vào tài khoản của bạn và:

50 lượt xem thật đến trang web của bạn

100 lần hiển thị quảng cáo dạng 728×90 pixel

200 lần hiện thị quảng cáo dạng 468×60 pixel

300 lần hiện thị quảng cáo dạng 125×125 pixel

bạn làm ơn cho mình hỏi.Cái này là sao ? Có phải là thêm cái trang web của mình vô ko ? Nếu mình ko có trang web thì cái này bỏ qua đúng ko ?

bạn làm ơn cho mình hỏi.Cái này là sao ? Có phải là thêm cái trang web của mình vô ko ? Nếu mình ko có trang web thì cái này bỏ qua đúng ko ?

Mình chắc chắn là bạn còn chơi những site PTC khác nữa vì thế đừng bỏ qua mà cập nhật link ref của site PTC bạn đang chơi có phải tốt hơn không. Ngoài ra cũng cập nhật thêm là DA bổ sung thêm QuickLink tức quảng cáo nhanh không có banner, 1$=1500 points và 70 lượt visitors.
Anh em nào mới thì xem qua Ebook cho khỏi bỡ ngỡ dù có thay đổi chút ít: Huong dan chi tiet Digadz

lãi hơi thấp nhưng vẫn chiến tốt
hi vọng nó hứa sắp tung ra cái gì mới đó sẽ tốt hơn
hóng

lãi này bao lâu thì hồi vốn ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,571
Latest member
lixi88couk

Most viewed of week