Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
sao của mình bị mất 12k point mà nó ko hiện digvalue vậy :confused:

click ads nhìn tiền chảy vào túi sponsor mà đau lòng. sai lầm là đã đi ref người khác. click ads 0.1$ mà nó cũng chia 5% co cấp trên. DKM

bạn support ticket hỏi thử xem
bên acc mình vẫn bt

We apologize for the urgent site maintenance with notice. Generator Ad value core need to fix immediately to avoid creating duplicate Ad value on lvl4 point. It's now 100% fixed and bug free

Digadz Technical Team

Có cái thông báo này @@.

Lúc web bảo trì là lúc mình mất point. lúc đó đang là lv4 :confused:

click ads nhìn tiền chảy vào túi sponsor mà đau lòng. sai lầm là đã đi ref người khác. click ads 0.1$ mà nó cũng chia 5% co cấp trên. DKM
Site này đi theo mô hình của Paidverts mà bạn. Nhưng tính đi tính lại thì cũng có khác gì không trừ cho lắm đâu, cứ nghĩ nếu nó không trừ cho mình thấy trong ad value vậy thay vì ad đó nó để $1 thì nó để luôn thành $0.95 rồi cộng cho sponsor $0.05 thì cũng vậy thôi. Thế nên tính đi tính lại thì cộng $ cho sponsor từ việc trừ $ ad hay cộng mà không trừ $ ad cũng tương tự nhau cả. Chủ yếu là lời như thế nào thôi. Miễn bạn đừng bỏ lỡ ad không click thì chút $ cho sponsor đó có đáng là gì?! Bạn không làm ref cho người khác thì site cũng tự đưa cho bạn 1 sponsor thôi. Ở đây còn có RCB, bạn tự đăng ký thì RCB cũng chả có, $ thì vẫn bị trừ cho sponsor như thường.
Vấn đề nào cũng nên tìm hiểu kỹ chút đã bạn, chỉ có vậy mà bạn đã văng tục như vậy rồi.

Suy nghĩ thế nên việt nam ko khá lên dc . Sao bạn ko nghĩ nếu ko có người sponsor giới thiệu site cho bạn chơi thì bạn cũng ko dc gì .
Nếu sợ mất 5% thì bạn nên tự kiếm site mà chơi ,đừng ref cho ai cả thì sẽ ko bị trừ gì đâu :)

Site này đi theo mô hình của Paidverts mà bạn. Nhưng tính đi tính lại thì cũng có khác gì không trừ cho lắm đâu, cứ nghĩ nếu nó không trừ cho mình thấy trong ad value vậy thay vì ad đó nó để $1 thì nó để luôn thành $0.95 rồi cộng cho sponsor $0.05 thì cũng vậy thôi. Thế nên tính đi tính lại thì cộng $ cho sponsor từ việc trừ $ ad hay cộng mà không trừ $ ad cũng tương tự nhau cả. Chủ yếu là lời như thế nào thôi. Miễn bạn đừng bỏ lỡ ad không click thì chút $ cho sponsor đó có đáng là gì?! Bạn không làm ref cho người khác thì site cũng tự đưa cho bạn 1 sponsor thôi. Ở đây còn có RCB, bạn tự đăng ký thì RCB cũng chả có, $ thì vẫn bị trừ cho sponsor như thường.
Vấn đề nào cũng nên tìm hiểu kỹ chút đã bạn, chỉ có vậy mà bạn đã văng tục như vậy rồi.
vẫn biết thế nhưng lần sau tự ref cho chính mình vẫn hơn. đầu tư 500$ mất 25$ cho người khác. chưa kể tái đầu tư để đạt lv 11

Suy nghĩ thế nên việt nam ko khá lên dc . Sao bạn ko nghĩ nếu ko có người sponsor giới thiệu site cho bạn chơi thì bạn cũng ko dc gì .
Nếu sợ mất 5% thì bạn nên tự kiếm site mà chơi ,đừng ref cho ai cả thì sẽ ko bị trừ gì đâu :)
suy nghĩ như thế mới khá lên đc đó bạn à. Đất nước còn nghèo mà hoang phí thế mà bạn còn to mồm. bạn tưởng mình cần người giới thiệu mới chơi đc à

We apologize for the urgent site maintenance with notice. Generator Ad value core need to fix immediately to avoid creating duplicate Ad value on lvl4 point. It's now 100% fixed and bug free

Digadz Technical Team

Có cái thông báo này @@.

Lúc web bảo trì là lúc mình mất point. lúc đó đang là lv4 :confused:
Vậy bạn support nó về chuyện bạn mất point và yêu cầu nó giải quyết cho bạn.
vẫn biết thế nhưng lần sau tự ref cho chính mình vẫn hơn. đầu tư 500$ mất 25$ cho người khác. chưa kể tái đầu tư để đạt lv 11
Hih, site nào cũng sẽ cho bạn sponsor cả, nếu bạn không có sẵn sponsor thì nó sẽ để admin là sponsor, vậy thì số $ đó thay vì vào túi sponsor mà bạn ref thì lại vào luôn túi admin. Như vậy thì vui vẻ cho admin quá nên ref cho anh em vẫn tốt hơn là cho admin xơi trọn chứ. :)

Vậy bạn support nó về chuyện bạn mất point và yêu cầu nó giải quyết cho bạn.

Hih, site nào cũng sẽ cho bạn sponsor cả, nếu bạn không có sẵn sponsor thì nó sẽ để admin là sponsor, vậy thì số $ đó thay vì vào túi sponsor mà bạn ref thì lại vào luôn túi admin. Như vậy thì vui vẻ cho admin quá nên ref cho anh em vẫn tốt hơn là cho admin xơi trọn chứ. :)
cậu có vấn đề đọc hiểu à. ý mình là chơi 2 acc í. tự ref cho nhau

cậu có vấn đề đọc hiểu à. ý mình là chơi 2 acc í. tự ref cho nhau
Hih, thông cảm vì giờ thì mình không hiểu thật luôn đó. Nếu bạn chơi 2 acc thì sao lại đi ref cho ng khác. Xưa giờ mình chỉ thấy người ta chơi acc phụ ref cho acc chính thôi, bạn là người đầu tiên mình thấy tạo acc đi ref cho người khác đó.
Bổ sung vì bên trên nói vậy hình như dễ gây hiểu nhầm:
Tự tạo thêm acc thì đương nhiên là đi ref cho bản thân, ở trên mình chỉ muốn nói là khi bạn tạo acc lần đầu thì hiển nhiên là đi ref cho ng ta rồi. :) Chơi site nào thì quy trình cũng như vậy, ban đầu làm ref (không ref người khác thì ref admin) sau đó có tạo acc phụ là ref để bản thân có thể ăn hoa hồng.
Chuyện đó thì ai chơi mmo thì đều hiểu nên chỗ mình không hiểu bên trên là quy trình nó vốn như vậy thì bạn sao lại phải bức xúc???!
Thông cảm nha, mình thường phải dài dòng vậy mới nói được đúng ý của mình :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,288
171,340
Latest member
HOAGDUY
Back