Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
ĐỊnh đầu tư mà thấy các bác than phiênnf quá :(

Bên PV cũng chán lắm...đầu tư 2k mà sáng nay đc 10$ :(

Nó muốn scam thì tệ cũng phải tháng nữa :)) Còn bi h lãi chia thấp thôi, thời gian hoàn vốn sẽ dài hơn :D
Còn đầu tư ra sao thì cái này mình k khuyên được :D

Lãi càng ngày càng giảm trong khi point càng ngày càng tăng. chán quá, mình tái đầu tư liên tục mà sao như thế nhỉ. chưa rút đc 1 đồng nào
rút dần đi bạn - mình rút được hơn nửa rồi

rút dần đi bạn - mình rút được hơn nửa rồi
rút nó lấy phí mấy % vậy cậu? rút nhỏ lẻ hay gộp 1 lần. có khác nhau không

An toàn thì khoảng 2 3 ngày nữa rút vốn về :D Thấy tình hình khá hơn thì đập vào tiếp :))) Thể loại này coi bộ mạo hiểm k thua gì HIYP

Cái này từ ngày 2/12, chắc mình nói chưa rõ ràng ? tại mình dep thành 2 lần nên cũng quên tính số lượng
Bạn vào mục banking sẽ xem được chi tiết số dep và số BA của bạn.

Mà tại sao mình không rút tiền qua Pm được nhỉ ? có bạn nào gặp trường hợp như mình không ? Nhấn Process nó toàn nhảy ra như thế này
Mà profile mình hoàn thành rồi, tên tuổi ngày sinh đầy đủ
Bạn up avatar chưa?! Chưa thì up thử avatar xem sao nhé, nếu đầy đủ hết rồi mà vẫn không được thì support admin để admin check thử. Hệ thống site còn mới mà lượng thành viên đông nên lỗi nhỏ xảy ra cũng khá thường xuyên. Admin cũng khuyến khích là cứ có lỗi thì support admin để admin hoàn thiện site được tốt hơn.

An toàn thì khoảng 2 3 ngày nữa rút vốn về :D Thấy tình hình khá hơn thì đập vào tiếp :))) Thể loại này coi bộ mạo hiểm k thua gì HIYP
chơi thể loại này hồi hộp và hấp dẫn lắm bạn à :)
Anh em nào thích cảm giác hồi hộp chơi mạnh tay lên nhé. :)
tình hình site thế nào ùi thớt :)

dep vào + rút ra mất 6% phí cộng thêm 1.99% phí PM. sponsor RCB mất 1.99% phí PM . 5%phí click ads cho tuyến trên tổng cộng lãi 145%. chưa biết khi nào thu hồi đủ vốn

dep vào + rút ra mất 6% phí cộng thêm 1.99% phí PM. sponsor RCB mất 1.99% phí PM . 5%phí click ads cho tuyến trên tổng cộng lãi 145%. chưa biết khi nào thu hồi đủ vốn
lãi 145% mà còn thu hồi vốn kiểu j cha nội????

lãi 145% mà còn thu hồi vốn kiểu j cha nội????
ko hiểu à. lãi chia lúc thấp lúc cao. biết ngày nào đủ vốn. còn sợ SCAM nữa kìa cha nội

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week