Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
hiện tại mình ko có PP nên sẽ RCB cho bạn qua VCB cũng dc nha
ok thì để lại stk bank
Thanks bạn! Nhưng mình không rành vụ chuyển tiền ngân hàng nên bạn cho mình hỏi là bạn chuyển thì dùng STK VND mà ngân hàng cấp chung khi làm thẻ, cái mà nh in trong cái sổ giấy đưa lúc mình làm thẻ có 12 số hay là số nằm trên thẻ ATM vậy bạn? Mình có 2 thẻ là connect24 và Visa. Mình thấy có nhiều topic giao dịch dùng tới STK 12 số này nên mình cm lên luôn nha, nếu bạn cần số connect24 hoặc Visa thì mình cm lên.
STK VND: 0461000485240

Mà mình dep ít quá, cũng chẳng biết chừng nào mới có cổng dep bằng PP nữa, nên bạn để chừng nào RCB của mình được chừng $5 rồi RCB cho gọn được không? Thanks bạn. :)
Mình vừa tái đầu tư $5.

Last edited:
Dep tiep 20$ mua ads
Id: yellowsun64
PM: U1284421
Rút tiền sao nó cứ đòi complete profile mà rõ ràng mình điền đủ r mà nhỉ @@!

trên MMG có proof rút tiền rồi, yên tâm đi mấy bác! :rolleyes:

Rút tiền bắt complete profile trong khi đã điền đầy đủ:D Thế là tái nạm tiếp. Và gửi ticket hỏi lý do rồi

Rút tiền bắt complete profile trong khi đã điền đầy đủ:D Thế là tái nạm tiếp. Và gửi ticket hỏi lý do rồi
các bạn vào phần rút tiền mà ko đọc thông báo à ?

Dear valued members,

Withdrawal request is available now for Egopay, Perfect Money and Solidtrustpay. Paypal will be available soon, our programmers team is still working on it.

Payza Business Account is already verified but now under website reviewing.

Note: Please give us 1- 3 days for stable working of withdrawal process.

We must check all the transactions manually. We care about your financial safety. And we will offer some options later.

Normally, we work on this fast because we know and understand you, but we want you to allow us to work on this too.

Regards,

Beejay

Hiện tại mình phải chờ lần rút tiền đầu tiên mới RCB tiếp cho các bạn được vì PM đã cạn rồi :) các bạn cứ tái đầu tư như bt mình sẽ tổng kết và RCB 1 lần vào cuối tuần này

các bạn vào phần rút tiền mà ko đọc thông báo à ?

Dear valued members,

Withdrawal request is available now for Egopay, Perfect Money and Solidtrustpay. Paypal will be available soon, our programmers team is still working on it.

Payza Business Account is already verified but now under website reviewing.

Note: Please give us 1- 3 days for stable working of withdrawal process.

We must check all the transactions manually. We care about your financial safety. And we will offer some options later.

Normally, we work on this fast because we know and understand you, but we want you to allow us to work on this too.

Regards,

Beejay
thif rõ ràng nó nói cho phép rút tiền qua Egopay, Perfect Money và Solidtrustpay . nói chung là có vấn đề

thif rõ ràng nó nói cho phép rút tiền qua Egopay, Perfect Money và Solidtrustpay . nói chung là có vấn đề
đã support giúp các bạn và nhận được câu trả lời :)

Hi ~

Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi hiện đang làm việc để khắc phục vấn đề này. Chúng tôi xin lỗi vì bất kỳ sự bất tiện. Chúng tôi sẽ sửa lỗi này càng sớm càng tốt.

Trân trọng.
Simon

đã rút tiền về PM được rồi thấy, thấy trong group ông maiyeuem có proof rồi :v

đã RCB cho bạn 4 BA

Transaction of 0.32 USD to account U6040290 was successfully completed.

Transaction batch#: 75570679

Timestamp:
12.04.2014, 13:34

Vừa reinves tiếp 4BA nha cậu
id: webmmo4you
U6040290

đã rút tiền về PM được rồi thấy, thấy trong group ông maiyeuem có proof rồi :v

Mình rút thử ngay hôm đầu tiên, tiền đã về nhé
Nhưng hiện tại đang bị lỗi profile, đang đợi khắc phục

Attachments

34.2 KB · Views: 61
    31.6 KB · Views: 62
Các thành viên có giá trị thân mến,
Tính đến nay, chúng tôi đang làm việc trên các trang yêu cầu rút tiền và thêm một số mã tích hợp. Tất cả yêu cầu rút tiền chưa xử lý sẽ bị hủy bỏ vì vậy chúng tôi có thể hoàn thành tất cả công việc.
Các yêu cầu rút tiền sẽ được nối lại ngay sau khi được thực hiện trên tất cả các nhiệm vụ. Điều này là để sửa chữa tất cả các lỗi các thành viên hiện tại đang trải qua.
Chúng tôi xin lỗi vì sự chậm trễ và chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của bạn.
Kính trọng,
Beejay

Các thành viên có giá trị thân mến,
Tính đến nay, chúng tôi đang làm việc trên các trang yêu cầu rút tiền và thêm một số mã tích hợp. Tất cả yêu cầu rút tiền chưa xử lý sẽ bị hủy bỏ vì vậy chúng tôi có thể hoàn thành tất cả công việc.
Các yêu cầu rút tiền sẽ được nối lại ngay sau khi được thực hiện trên tất cả các nhiệm vụ. Điều này là để sửa chữa tất cả các lỗi các thành viên hiện tại đang trải qua.
Chúng tôi xin lỗi vì sự chậm trễ và chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của bạn.
Kính trọng,
Beejay
có khi nào ăn cam ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member