Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
U8743313
ID: hoandlgec
BA : 45
chờ RCB của bác :p

We apologize for our delay with payouts caused by many problems at start and now we realized that server needs some upgrade to work smooth and fast.

To make sure everything will be alright and system will work smooth, we must upgrade server to get best performance. But on server side work is slow and it will take more time than we expected. But now we can guarantee that we will complete distribution of value ads, bonuses and upgrades within the next 15 hours (see timer below).

Actually we could distribute right now but we are not sure system will handle this. To safe your account and points, please allow us to work to give the best system for you.

Thank you for your patience.
Beejay

Tại sao gói Upgrade Teamfounder thì cho up thẳng mà sao 3 gói còn lại cái nút của nó lại là add fund chứ ko phải upgrade nhỉ?? có vấn đề gì ko?

U8743313
ID: hoandlgec
BA : 45
chờ RCB của bác :p

đã RCB cho bạn
bạn check PM nha

Transaction of 3.6 USD to account U8743313 was successfully completed.

Transaction batch#: 75357021

Timestamp:
12.02.2014, 03:47

đã RCB cho bạn
bạn check PM nha

Transaction of 3.6 USD to account U8743313 was successfully completed.

Transaction batch#: 75357021

Timestamp:
12.02.2014, 03:47
confirm nhận hàng :p

hóng 21h đêm nay cho 1 DIGADZ hoàn hảo về mọi mặt nào
giờ ko còn lag nữa rồi

anh em cùng hóng ads value để mà click nào
21h tối nay sẽ có rồi đó :D

Có ai có cái Ads Value nào chưa? sao mình có hơn 7k điểm mà chẳng thấy cái nào là sao nhỉ

Site này của Việt Nam hay nước nào vậy, thấy Tiếng Anh sai chính tả nhiều quá :D Mình thì ko thích kiểu mua share giống vầy. Lúc trước chơi thử cái trang gì quên tên rồi cũng mở dc gần 6 tháng, tưởng ngon dep $200 vào chơi chưa hết 2 tuần nó scam. Nhọ vãi. Mà report với Paypal thì nó kiu ko giải quyết mấy cái dispute liên quan tới tiền ảo, shares,... :(

Site này của Việt Nam hay nước nào vậy, thấy Tiếng Anh sai chính tả nhiều quá :D Mình thì ko thích kiểu mua share giống vầy. Lúc trước chơi thử cái trang gì quên tên rồi cũng mở dc gần 6 tháng, tưởng ngon dep $200 vào chơi chưa hết 2 tuần nó scam. Nhọ vãi. Mà report với Paypal thì nó kiu ko giải quyết mấy cái dispute liên quan tới tiền ảo, shares,... :(
site nước ngoài bạn nhé :)
VN chả đủ sức hút với member thế giới như vậy đâu :D

em thấy mod có nhiều PP sao ko invest vào 1 ít mà chơi hehe
mình cũng có chút ít thôi cậu với lại chưa rành lắm nên hơi ngại đầu tư, cậu nói rõ hơn tí xíu được không mình tham gia xem sao ủng hộ cậu.

site dạng này toàn lấy tiền người sau trả người trước..khác pv hoàn toanf

site dạng này toàn lấy tiền người sau trả người trước..khác pv hoàn toanf
dạng này là dạng nào hả bác ? nó hoạt động trên cơ chế y hệt PV đấy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week