SCAM Difbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bác có thu Ultimate strongbux không ạ?
4 acc rồi nên thôi ko mua nữa bác.
Đang muốn kiếm cái Difbux xem sao
có acc Ultimate Strong. mà ref chết gần hết r do e thả trôi. Bác có mua k?
Chết gần hết thì mua j nữa bác. Thà e buld từ đầu cho xong

có acc Ultimate Strong. mà ref chết gần hết r do e thả trôi. Bác có mua k?

Account Ultimate thì nên đầu tư kiếm ít Direct Referrals đi bạn. Hơi bị ngon đó, 1000 DRs nếu full thì khoảng 1/3 active là cũng được khoảng 6$/ngày rồi mà ko mất tiền duy trì. :)

Account Ultimate thì nên đầu tư kiếm ít Direct Referrals đi bạn. Hơi bị ngon đó, 1000 DRs nếu full thì khoảng 1/3 active là cũng được khoảng 6$/ngày rồi mà ko mất tiền duy trì. :)
Bác tăng giá quảng cáo rồi sao? :(:(:(

Bác tăng giá quảng cáo rồi sao? :(:(:(

Mình chỉ tăng giá gói Daily Exposure thôi nhé. Giá cũ áp dụng hơn nửa năm nay trong khí số lượng thành viên hoạt động thường xuyên thì đã tăng gấp mấy lần, mình không thể bù lỗ mãi được :). Tuy nhiên sẽ có giảm thêm 15% cho thành viên mmo4me mua qua Perfectmoney nhé, chỉ áp dụng với các gói Daily Exposure.

Mình chỉ tăng giá gói Daily Exposure thôi nhé. Giá cũ áp dụng hơn nửa năm nay trong khí số lượng thành viên hoạt động thường xuyên thì đã tăng gấp mấy lần, mình không thể bù lỗ mãi được :). Tuy nhiên sẽ có giảm thêm 15% cho thành viên mmo4me mua qua Perfectmoney nhé, chỉ áp dụng với các gói Daily Exposure.
muốn kiếm ít dr bên Strong, mà admin qc rồi, giờ thấy 2 qc strong trên site, ko biết của bác nào nữa.
haiz.
mình thấy b full dr rồi mà

muốn kiếm ít dr bên Strong, mà admin qc rồi, giờ thấy 2 qc strong trên site, ko biết của bác nào nữa.
haiz.
mình thấy b full dr rồi mà

Quảng cáo nhiều thì đăng ký nhiều hơn thôi bạn nhé, mình thấy số lượng DRs mới ko bị ảnh hưởng lắm, nói chung là vẫn kiếm được khoảng ngày hơn chục DRs. :)

Quảng cáo nhiều thì đăng ký nhiều hơn thôi bạn nhé, mình thấy số lượng DRs mới ko bị ảnh hưởng lắm, nói chung là vẫn kiếm được khoảng ngày hơn chục DRs. :)
mình đang qc bên site bạn đây, mà mua 2 lần gói 3 ngày và 7 ngày.
Dr cũng bỏ click nhưng chấp nhận được
bác giảm giá 1 nửa em mua thêm tuần nữa =))

Nếu Payza bị sụp đổ thì có ảnh hưởng gì tới site không bác???

Nếu Payza bị sụp đổ thì có ảnh hưởng gì tới site không bác???

Site sẽ không sụp đổ cho dù Payza có sập đi chăng nữa, và những bạn đầu tư qua PM hoặc Payeer sẽ ko bị ảnh hưởng. Tuy nhiên hâu hết lượng tiền dep vào DifBux là thông qua Payza nên nếu bên mình ko thể tiếp tục với Payza sẽ phải có một số điều chỉnh, tạm thời thì phải nghe ngóng vài ngày xem thế nào đã.

Đã tích hợp Wannads, từ giờ anh em có thêm nhiều offers, surveys vả cả micro tasks để làm rồi nhé. Đặc biệt Crowdflower tasks cũng đã được tích hợp trong Wannads luôn, đây là một kênh kiếm tiền rất tốt nếu anh em nào chịu khó tìm tòi. :D

Đã tích hợp Wannads, từ giờ anh em có thêm nhiều offers, surveys vả cả micro tasks để làm rồi nhé. Đặc biệt Crowdflower tasks cũng đã được tích hợp trong Wannads luôn, đây là một kênh kiếm tiền rất tốt nếu anh em nào chịu khó tìm tòi. :D
Mình làm khảo sát sao ko có difcoin vậy a?

Mình làm khảo sát sao ko có difcoin vậy a?

Nếu bạn đã hoàn thành thi thường sau khoảng 15 đến 30 phút difcoins sẽ về tài khoản nhé, hình như bạn mới hoàn thành cái này: Easy English Spelling Bee! :D

p:/s: Thấy trong logs có rồi, trạng thái cũng báo complete, vậy là Difcoins đã về nhé.

Nếu bạn đã hoàn thành thi thường sau khoảng 15 đến 30 phút difcoins sẽ về tài khoản nhé, hình như bạn mới hoàn thành cái này: Easy English Spelling Bee! :D

p:/s: Thấy trong logs có rồi, trạng thái cũng báo complete, vậy là Difcoins đã về nhé.
Admin cho hỏi. Mình làm ở công ty Hàn Quốc. IP của Hàn Quốc làm thì có vấn đề j không?

Thanks bác. Mình thấy rồi, mình có làm 2 cái nhưng 1 cái mình ko share facebook không biết có được tính không nữa? :(:(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom