• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Difbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Rất mong cả 2 site sẽ phát triển thật tốt để nâng tầm PTC Việt và cho anh em có chỗ làm ăn lâu dài:)

Cái này chắc chắn sẽ cố :D

Mọi người AVG thế nào. Mình 900 ref mà AVG chỉ có 0.73 ~ 0.75. Thế này thì lỗ quá. Gia hạn , tái chế mà không thấy cải thiện. Mọi người có phương án nào chỉ em với được không?

Mọi người AVG thế nào. Mình 900 ref mà AVG chỉ có 0.73 ~ 0.75. Thế này thì lỗ quá. Gia hạn , tái chế mà không thấy cải thiện. Mọi người có phương án nào chỉ em với được không?
Bật autopay thì 1000rr BEP là 0.65 thôi bạn. Ns chung là vẫn lãi nhưng lãi ít, chịu khó gia hạn dài chút xong vẫn bật autopay vì site này ref ít click tiền autopay k tốn nhiều :D

Site này phải gia hạn nhiều ngày thôi. Xài autopay không ăn thua đâu. Ngày tầm 15-20% autopay là cùng. Có thể lỗ như tuần này avg khá thấp hoặc lời chắc <0.5$ ngày sau khi trừ hết chi phí. Nếu với strongbux thì sites này có nhiều tính năng này kia thì hơn nhưng Strongbux thì lãi tốt hơn nhiều. Nên mình khuyên ai mới không nên vào sites này nhé!

Site này phải gia hạn nhiều ngày thôi. Xài autopay không ăn thua đâu. Ngày tầm 15-20% autopay là cùng. Có thể lỗ như tuần này avg khá thấp hoặc lời chắc <0.5$ ngày sau khi trừ hết chi phí. Nếu với strongbux thì sites này có nhiều tính năng này kia thì hơn nhưng Strongbux thì lãi tốt hơn nhiều. Nên mình khuyên ai mới không nên vào sites này nhé!
Hàng ngày mình vẫn gia hạn vài con lên 90 ngày và vẫn để autopay.

Hiện tại bên Neobux đã cấm ko cho Difbux quảng cáo bên đó, vì sợ Difbux vượt mặt haha
Difbux hiện tại vẫn là site trên cơ hết tất cả các site PTC ở VN, site này tốt nên mình giới thiệu nhưng chắc ở VN member ko chơi nhiều bằng nước ngoài
Thấy toàn tụi tây ba lô chơi nhiều
VN thì thích sự ổn định và quản lý dễ dàng chút, difbux ở đẳng cấp cao quá

Hiện tại bên Neobux đã cấm ko cho Difbux quảng cáo bên đó, vì sợ Difbux vượt mặt haha
Difbux hiện tại vẫn là site trên cơ hết tất cả các site PTC ở VN, site này tốt nên mình giới thiệu nhưng chắc ở VN member ko chơi nhiều bằng nước ngoài
Thấy toàn tụi tây ba lô chơi nhiều
VN thì thích sự ổn định và quản lý dễ dàng chút, difbux ở đẳng cấp cao quá
Anh Trùm PTC của Việt Nam cho đội e xin ít kinh nghiệm chiến site này với!!!

Hàng ngày mình vẫn gia hạn vài con lên 90 ngày và vẫn để autopay.
Với sites này không nên ham hố lên ref nhiều thay vào đó ref ít gia hạn cao thì sẽ lợi hơn.

Mấy bạn rút được nhiều rồi. Gần 3.5 tháng với tầm 20 DR active mà mình mới rút được 1/4 vốn à :oops: Hồi đó dồn vào strongbux thì ngon hơn rồi. Giờ thả trôi để rút mà fee trừ cao quá @@

Đã lên top 11. Nhanh thật

Attachments

48.7 KB · Views: 78
Được verify tài khoản mmo4me rồi, xúc động quá chưa biết nói gì. :D

Giới thiệu với các bạn
otc này chính là Ong tập chịch , và chính là admin của Difbux :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993