Điều kỳ diệu mang tên CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
1 kẻ cuồng tín tôn thờ captcha. VN coi bộ sắp có tôn giáo mới mang tên "CAPTCHA" :binhsua75:

bác chủ thớt rảnh thiệt, rảnh thì cạp đi, hết làm thơ rồi giờ làm văn :))

cái thời gian ông post thread này cũng mất 1k của ông rồi đấy. hết việc à :))

muốn làm freebalancer thì có nhiều việc từ lập trình đến PR, translater, code, web, java... Nhiều, nhưng đều là những nghề tồn tại lâu. Cạp thì nhiều người nhưng được mấy người xem như việc chính?
Mình thì 1 ngày tầm 4-5$ để chi tiêu 1 số thứ và học hành thôi. Nếu làm nhiều thì ko thể ko nói là 1 nguồn thu nhập rất tốt, nhưng liệu có lâu dài được bao lâu? Cưới nó rồi có ngày nó biến mất thì nhớ lắm :)

Cần cù, chăm chỉ, có sức khỏe, lại làm việc có kế hoạch vậy thì nghề nào cũng thành công nhỉ :D

Cần cù, chăm chỉ, có sức khỏe, lại làm việc có kế hoạch vậy thì nghề nào cũng thành công nhỉ :D
Ai ko có việc làm thì đây là 1 việc tốt thật:) nhưng mà cũng phải học nghề thôi :). Học IT mới chưa dc 2/9 kỳ mà thấy nản cái máy lắm rồi hix may mà ko bị cận.
Khỏe đâu ko thấy chỉ thấy mệt về óc, tập trung quá độ lúc làm ko nghe mệt nhưng ngủ và ngủ dậy thì... PHải đi tập TT TH mong bù lại:) Chúc ae cạp có sức khỏe để chiến dc lâu dài và ko như câu nói "Dân IT ốm o":)

Mục tiêu của tớ là phải đạt được 10 $ trước hoàng hôn nếu không thì sẽ vỡ kế hoạch và ngày mai sẽ phải đánh bù

Mình 1 ngày gõ 20$ bạn à ==!
Vì mục tiêu cho tương lai làm việc >13 tiếng 1 ngày :)
nhưng vì mục tiêu mình ko hề cảm thấy nản :)

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

đầu tiền là đặt mục tiêu 5$, rồi 10$ rồi 15$ và bi giờ là 20$ và có vẻ đó là giới hạn ==!

ngày được 10$ mà cuộc sống địa ngục như vậy mình xin từ bỏ
"captcha là vô hạn nhưng tiền kiếm được từ captcha là giới hạn"

Bạn là người kỳ diệu nhất mà tôi biết đấy. Đa số những người đánh captcha đều nản sau nhiều ngày đánh, còn bạn thì càng đánh càng hăng và giờ thì bạn yêu nó luôn rồi :))

không hẳn là kỳ diêu đâu, lúc trước khi tớ biết CAPTCHA tớ là ăn chơi hư hỏng , chơi game cho đến khi biết nó và ==> đã thay đổi con người tớ và để không làm gia đình và những người bạn thất vọng , ==> mình đã trở thành như thế.

chắc chủ topic hóa điên rồi =))

Công nhận nhịn hết nổi chủ topic rồi, vào đại lao mang theo tình yêu captcha nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom