• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

điều kiện có, tình cảm có, còn thiếu gì trong tình yêu?

Reactions
1,323
MR
0.224
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
như tít :D:D:D:D:D:D

ăn chơi không, rượu chè không, gái gú cũng không. chỉ có 1 cái tật : đã làm là quên sự cmn đời luôn, làm tới bến xong thì nghỉ, có khi hì hục cả tuần :D

19 cm 19 phút

cái này không đạt yêu cầu cmnr :D chắc bác FA nên mới nói thế =))

ăn chơi không, rượu chè không, gái gú cũng không. chỉ có 1 cái tật : đã làm là quên sự cmn đời luôn, làm tới bến xong thì nghỉ, có khi hì hục cả tuần :D

cái này không đạt yêu cầu cmnr :D chắc bác FA nên mới nói thế =))
đấy ko đạt yêu câu thì đó là điều còn thiếu đấy =))

vậy mà k cua đc gái à?
đấy ko đạt yêu câu thì đó là điều còn thiếu đấy =))
đã có vợ nha các bác :D mình chỉ muốn hỏi còn thiếu cái gì thôi, vụ kia thì không phải lo vì chinh chiến cũng lâu rồi mà =))

Có thằng nhỏ nhỏ giống bác và vợ bác chưa ?

Có thằng nhỏ nhỏ giống bác và vợ bác chưa ?
chưa có ý định này bác, lo làm kinh tế trước đã. có con rồi lo mệt hơn với lại không được đi chơi thoải mái =)) hai vk ck thích đi du lịch mà, dẫn theo con đi du lịch hơi ngại :D nhanh cũng phải 2 năm nữa, chơi bời cho chán đã :D :D :D :D

chưa có ý định này bác, lo làm kinh tế trước đã. có con rồi lo mệt hơn với lại không được đi chơi thoải mái =)) hai vk ck thích đi du lịch mà, dẫn theo con đi du lịch hơi ngại :D nhanh cũng phải 2 năm nữa, chơi bời cho chán đã :D :D :D :D
Vậy bác còn đòi hỏi gì nữa khi nhắc tới chiện con cái bác con ngại :D

Vậy bác còn đòi hỏi gì nữa khi nhắc tới chiện con cái bác con ngại :D
ý bác là do chưa có con nên vậy? :D dù sao cũng tks bác đã cho lời khuyên :)

Làm nhớ lại giống mình 5 năm trước :)

Làm nhớ lại giống mình 5 năm trước :)
giờ tình hình sao rồi bác, ổn thỏa cả chứ :D để e biết mà học theo tiếp :p chứ nội ngoại giục quá trời :confused:

Rồi, 4t rồi, cứ thoải mái đi, khi cả 2 sẵn sàng hãy có, vì khi đó mới toàn tâm chăm sóc. Có con sẽ thấy gia đình ấm hơn hẳn, hồi xưa đôi khi vì vài chuyện vô cớ có thể giận nhau, nhưng khi có rồi sẽ bớt hẳn chuyện đó
Hồi xưa cũng nghĩ như bạn, có con rồi sẽ khó đi đây đó, du lịch , nhưng không phải vậy đâu, chỉ khó đi ở năm đầu tiên, qua năm thứ 2 du lịch thoải mái, chỉ khác lúc chưa có con là du lịch khám phá, khi có con chuyển sang du lịch nghĩ dưỡng

Rồi, 4t rồi, cứ thoải mái đi, khi cả 2 sẵn sàng hãy có, vì khi đó mới toàn tâm chăm sóc. Có con sẽ thấy gia đình ấm hơn hẳn, hồi xưa đôi khi vì vài chuyện vô cớ có thể giận nhau, nhưng khi có rồi sẽ bớt hẳn chuyện đó
Hồi xưa cũng nghĩ như bạn, có con rồi sẽ khó đi đây đó, du lịch , nhưng không phải vậy đâu, chỉ khó đi ở năm đầu tiên, qua năm thứ 2 du lịch thoải mái, chỉ khác lúc chưa có con là du lịch khám phá, khi có con chuyển sang du lịch nghĩ dưỡng
:D đúng là phải sẵn sàng mới làm được, tks bác vì lời khuyên hữu ích.

ý bác là do chưa có con nên vậy? :D dù sao cũng tks bác đã cho lời khuyên :)
E không khuyến khích có con sớm nhưng có con nít trong nhà thì sẽ vui hơn , nhưng kinh tế sẽ hẹp hơn chút :D

Nhìn cái nick chủ pic chắc sn 82, tuổi này h có con cũng là ok quá rồi
nick vậy thôi chứ e còn trẻ lắm :p

hoang mang nhỉ con người ta sợ nhất là ko biết mình còn cần gì và thiếu gì nữa để mà làm nghe thớt nói vậy nhìn lại mình cũng ko biết thiếu cái gì nữa để mà cố

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom