Request Điên Đầu Khi Chuyển Tiền Từ Paypal Không Về Bank Đã hơn 1 tuần. Mọi Người Giúp Với Ạ

?! Sao lại là số tài khoản bạn, mình nhập số trên mặt thẻ ấy :)
Chết, phải nhập số TK NH chứ.

Account Number: bạn nhập số tài khoản ngân hàng vào, nếu bạn dùng thẻ Visa Prepaid của ACB, bạn nhập 16 số mã thẻ Visa.
Trích từ http ://www. vnpaypal.com/2010/07/them-tai-khoan-va-rut-tien-paypal-vao.html

À, nếu thẻ của cậu loại Prepaid thì nhập số mã thẻ cũng đúng nhưng nếu k phải Prepaid, chính xác là sai ở chỗ Acc Num.

Trích từ http://www.vnpaypal.com/2010/07/them-tai-khoan-va-rut-tien-paypal-vao.html

À, nếu thẻ của cậu loại Prepaid thì nhập số mã thẻ cũng đúng nhưng nếu k phải Prepaid, chính xác là sai ở chỗ Acc Num.
Ohm mình nhập đúng hết không sai gì cả , hok hiểu sao lại hok đc >w<, mấy lần trước gửi thì về bank luôn nhưng do sai tên không khớp
với tên ngân hàng nên phải chuyển lại paypal, nhưng giờ tên đã đúng nhưng sao bên ngân hàng im re :)

Ohm mình nhập đúng hết không sai gì cả , hok hiểu sao lại hok đc >w<, mấy lần trước gửi thì về bank luôn nhưng do sai tên không khớp
với tên ngân hàng nên phải chuyển lại paypal, nhưng giờ tên đã đúng nhưng sao bên ngân hàng im re :)
Mặc dù thớt đã sửa tên nhưng tôi thấy hình như vẫn sai sao ấy.
Tôi tên Le Thanh Minh thì ở mục Acc Holder của tôi PP nó hiện là Thanh Minh Le và with vẫn về đều từ 2-4 ngày. Còn thớt nó hiện đúng thứ tự họ trước tên sau.

Mặc dù thớt đã sửa tên nhưng tôi thấy hình như vẫn sai sao ấy.
Tôi tên Le Thanh Minh thì ở mục Acc Holder của tôi PP nó hiện là Thanh Minh Le và with vẫn về đều từ 2-4 ngày. Còn thớt nó hiện đúng thứ tự họ trước tên sau.
Trên Home paypal tên là Quang Thanh Nguyen , nhưng khi gửi tên tk ngân hàng khi add vào paypal phải đúng thứ tự chứ bạn là Nguyen Quang Thanh, nó mới khớp mới vào tài khoản mình được, chứ không khớp là nó chuyển lại paypal

Trên Home paypal tên là Quang Thanh Nguyen , nhưng khi gửi tên tk ngân hàng khi add vào paypal phải đúng thứ tự chứ bạn là Nguyen Quang Thanh, nó mới khớp mới vào tài khoản mình được, chứ không khớp là nó chuyển lại paypal
Cậu nên đt trực tiếp cho PP để giải quyết thì hơn.

ACB prepaid số tk trùng với số trên thẻ nên mới rút vậy đc, vãi thớt

xác định refund và mất ít phí tiền quay ngược về paypal =))

phải điền số tài khoản, điền số thẻ là sai :p

còn về city bank của VN nữa nhé , nên contac với PP hỏi sao tiền của tao chưa về đến bank là sao

Thực ra PP ko về trực tiếp TK bank của VN mà thông qua 1 bank trung gian hiện tại ở VN đó là Standard Chattered Bank :)

Tại sao lại thế thì bạn cần đọc bài 3 điều cần biết để rút tiền từ PayPal về ngân hàng thành công
Tại sao lại thế thì bạn cần đọc bài 3 điều cần biết để rút tiền từ PayPal về ngân hàng thành công
Cho e hỏi là mình dùng số trên thẻ atm visa cũng đc mà , và có cách nào add lại số tài khoản của mình hay giao dịch không

Cho e hỏi là mình dùng số trên thẻ atm visa cũng đc mà , và có cách nào add lại số tài khoản của mình hay giao dịch không

Tùy loại thẻ cậu đăng ký mà số thẻ có thể chính là số tài khoản hoặc số tài khoản khác :) Muốn sửa thì cứ remove rồi add lại cho đúng thôi ^^

Nhập số trước mặt thẻ thì tiền không về là đúng rồi :D

Cho mình hỏi khi add bank, thì phần Account number mình điền vào số thẻ in trên thẻ ATM visa hay là số tài khoản cá nhân mà mình hay giao dịch ạ :)

tùy. Nhưng số tài khoản của bạn giao dịch là chính xác nhất vì bạn rút về bank. số tài khoản nha không phải số mã khách hàng
ví dụ đông á số của tớ là 0107687762 mã khách hàng thì chỉ 7687762.

tùy. Nhưng số tài khoản của bạn giao dịch là chính xác nhất vì bạn rút về bank. số tài khoản nha không phải số mã khách hàng
ví dụ đông á số của tớ là 0107687762 mã khách hàng thì chỉ 7687762.
vậy là cái số tk của e ở techcombank lúc làm thẻ nó cấp 1 số giao dịch em thường hay có khách chuyển khoản bằng số tài khoản đó chính nó phải hok ạ

Cho mình hỏi luôn ở phần Name : thì có 3 khung
Tên mình là Nguyễn Quang Thanh
- Khung 1 không cho sửa đề là Nguyen
- Khung 2 là Middle Name : để trống
- Khung 3 là Name : Quang Thanh

Lúc save thì nó hiện ra Nguyen Quang Thanh đúng chưa ạ

Mình có điền vào Middle Name là Quang - khung Name là Thanh

Lúc save cũng ra Nguyen Quang Thanh

Vậy 2 cái cái nào cũng đúng hết ạ

Tại ko có mid nên nó chỉ lấy họ và tên nên 2 cái đều ra kết quả như nhau thôi

Announcements

Today's birthdays