Điểm danh , tổng kết số $ davidken SCAM !

Vậy là scam thật rồi à, chán ghê, trước cũng có nói chuyện, ai ngờ... mình bị khoảng hơn 2 triệu :(

davidken tệ thật, hết dám tin ai luôn, may mà mình ko chơi với ông này, ko thì cũng vào danh sách luôn, mấy bác ráng làm sáng tỏ vụ việc nha, để các newbie còn tin tưởng các master khác cũng như tin tưởng forum.

Vậy là scam thật rồi à, chán ghê, trước cũng có nói chuyện, ai ngờ... mình bị khoảng hơn 2 triệu :(

Phút chót vẫn còn ng báo :|.

Đã cập nhật, con số hơn 32tr, và chắc chắn sẽ còn nhiều nữa do nhiều người bị SCAM mà ngại khai số tiền bị SCAM.

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

Phút chót vẫn còn ng báo danh:|.

Đã cập nhật, con số hơn 32tr, và chắc chắn sẽ còn nhiều nữa ,do nhiều người bị SCAM mà ngại khai số tiền bị SCAM.

Off mà mấy bô lão + chủ nợ mất tăm, nản mấy ông này gê ...

Hiện tại max còn chưa biết nhà ổng

Có longset bít đó. :m020: ngoài hn ko có đi dc :m040:

Phút chót vẫn còn ng báo :|.

Đã cập nhật, con số hơn 32tr, và chắc chắn sẽ còn nhiều nữa do nhiều người bị SCAM mà ngại khai số tiền bị SCAM.

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

Phút chót vẫn còn ng báo danh:|.

Đã cập nhật, con số hơn 32tr, và chắc chắn sẽ còn nhiều nữa ,do nhiều người bị SCAM mà ngại khai số tiền bị SCAM.

Uhm tại hồi trước vay mình cũng có hứa này nọ,với mình cũng gọi là anh nên nể chút, ai ngờ lại như vậy

pro mà scam thì nguy hiểm gấp trăm gấp ngàn acc đầu đen scam. Haizzzz:binhsua46: niềm tin khủng hoảng nghiêm trọng

23 Gia Phú P13 Q5 theo lời properlong j` đó ^^ có chủ top thì lại ko ở HCM nên hem đi đc nhỉ. Giờ mới bjk họ tên đầy đủ của ổng : Hạng Minh Huy

Có longset bít đó. :m020: ngoài hn ko có đi dc :m040:
k đọc à :m199:
kụt đại gia bắt máy bay vào sg đi :m158:

Max làm nhanh đi nào , đừng để nó chìm xuồng !

Ôi đệch, bác Long & Lufi @@ .. Vụ này báo công an đc ko nhỉ :-?

davidken scam chưa mọi người? nếu rồi thì ổng lại lừa mình, mình post log chat cho mọi người thấy, hài vãi luôn :binhsua47:

post đi cậu :X :x :x :X !

k đọc à :m199:
kụt đại gia bắt máy bay vào sg đi :m158:

$ mua vé mi trừ nợ cho ta nhá :m131:
P/s: Còn thiếu tay này 20tr nữa mọi người bảo có nên scam hok :m131:

:-< sao càng ngày số tiền bị scam càng tăng T_T. Sao con người lại dễ mờ mắt vì tiền đến vậy. :(

:-< sao càng ngày số tiền bị scam càng tăng T_T. Sao con người lại dễ mờ mắt vì tiền đến vậy. :(

Đàn ông con trai mà..Mờ mắt vì gái là thứ nhất,Thích lừa gạt người khác là 2 (nhất là tiền đứng sau con gái :)) )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week