Verified by BQT Điểm danh member Miền Bắc

Member MMO4ME MIỀN BẮC ?

• Total voters
    38

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,027
MR
7.789
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Hello a e !
Topic này lập ra với mục đích điểm danh member 3 miền , nhằm lựa chọn ra địa điểm tổ chức OFFLINE forum toàn quốc với chương trình ca nhạc và PARTY nhé các bạn !

CÁC BẠN VUI LÒNG VOTE POLL GIÚP ĐỂ MÌNH LẤY SỐ LƯỢNG NHÉ, CẢM ƠN !

Thân !

Last edited:
Hello a e !
Topic này lập ra với mục đích điểm danh member 3 miền , nhằm lựa chọn ra địa điểm tổ chức OFFLINE forum toàn quốc với chương trình ca nhạc và PARTY nhé các bạn !
Vậy là tính làm ở HN hả @Trung_Peter ?

1 sờ lót lun hầy

newbie đc tính ko vậy

bạn nên mở 1 topic tạo nhiều bình chọn các miền , ai ở miền nào tự vote miền đó mới được, chứ kiểu này ai ở miền nào mới vào chọn yes nó lằng nhằng lắm , chả nhẽ ai miền trung chọn yes ở topic miền trung rồi qua top miền bắc với miền nam chọn no :D

Anh em miền BẮC thì thích off ở HN
Anh em miền NAM thì thích off ở SAIGON
Anh em miền TRUNG thì thích off ở DANANG

để cho công bằng theo ý kiến mình là tổ chức ở SINGAPORE cho nó chất :cool::cool::cool:

Miền bắc cho t 1slot nha...

bạn nên mở 1 topic tạo nhiều bình chọn các miền , ai ở miền nào tự vote miền đó mới được, chứ kiểu này ai ở miền nào mới vào chọn yes nó lằng nhằng lắm , chả nhẽ ai miền trung chọn yes ở topic miền trung rồi qua top miền bắc với miền nam chọn no :D

Chuẩn luôn :D Cơ mà nếu trường hợp trong 1 topic, cả 3 miền comment mỗi miền 1 ý, thì theo bác em ngồi đọc từng page đến mùa nào ạ :D

mấy vụ party toàn thấy bàn tán là xôn xao nhất thôi ... đến TẾT CÔNG GÔ cũng chưa thấy tổ chức :oops::oops::oops:

Có vụ gì thế anh em . đầu cầu Bắc Giang điểm danh nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week