Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

1 thèn ngu học tạo clone ra nói chuyện. Haha
Nó bạn admin đó
Mất pass do mình mà còn ăn nói
Có cái nhà đi không khóa cửa thì mời ăn trộm vô
chẻn lẻ bảo công an cấp lại đồ mất à. Ngu thì đừng tạo clone nói chuyện
cái câu cái nhà k khóa cửa như mời ăn trộm vô này lenhi mới nói wa yah lúc nãy =))

Bạn @pine_336 và bạn @lenhi426 2 bạn cùng nhau thương lượng để giải quyết nha.
1. Bạn @lenhi426 ko huớng dẫn bạn @pine_336 trước khi giao dịch về việc thay đổi pass
2. Bạn @pine_336 không chịu change pass sau khi mua vì đây là bắt buộc. Nếu bạn hỏi lại @lenhi426 có phải change pass ko thì sẽ không xảy ra vấn đề.
Lỗi của cả 2 bên nên 2 bạn bớt chút thời gian để lấy lại vps nha.
Đây là lần đầu cũng như lần sau để dịch vụ và sử dụng sản phẩm tốt hơn.
Thân
để mình bảo cậu ấy thương lượng lại,mới phát hiện ra 1 vấn đề

Nói thiệt là mình rất ít khi xài VPS, nhưng mới đây cũng mua 1 cái, cũng tham khảo tùm lum topic và luôn thấy việc đầu tiên các seller buộc buyer phải làm là change pass, gà mờ như mình còn để ý điều đó đc thì....haiz. Thôi ra ngân hàng rút tiền, xong không bỏ vào ví mà để khơi khơi, rồi mất thì ra đền ngân hàng vì không nói mình cất vào ví.

RULE dành cho VPS chính hãng ngoài trừ những chú thích cho phép ở sever thì ở đây : Không được ddos, atttack, sock, scan ssh, scan vps, không cài máy ảo or c.tr diệt virrus, VPN cho những sever còn lại, mất pass k chịu trách nhiệm, không refund dưới mọi hình thức. chỉ refund khi không đúng plan yêu cầu

***KHÔNG CHÍNH HÃNG***
SEVER ASIAN - USA - FRANCE

Hỏi @lenhi426 ! RULE cho VPS ko CHÍNH HÃNG ở đâu ?

Last edited:
nhưng topic có 1 cái thế này ko change pass sẽ ko BH thì phải
RULE dành cho VPS chính hãng ngoài trừ những chú thích cho phép ở sever thì ở đây : Không được ddos, atttack, sock, scan ssh, scan vps, không cài máy ảo or c.tr diệt virrus, VPN cho những sever còn lại, mất pass k chịu trách nhiệm, không refund dưới mọi hình thức. chỉ refund khi không đúng plan yêu cầu
Ông ngu vừa thôi ! RELE nó nói là Dành cho VPS CHÍNH HÃNG!
còn Relu cho VPS KHÔNG chính hãng đâu ?

Bạn @pine_336 và bạn @lenhi426 2 bạn cùng nhau thương lượng để giải quyết nha.
1. Bạn @lenhi426 ko huớng dẫn bạn @pine_336 trước khi giao dịch về việc thay đổi pass
2. Bạn @pine_336 không chịu change pass sau khi mua vì đây là bắt buộc. Nếu bạn hỏi lại @lenhi426 có phải change pass ko thì sẽ không xảy ra vấn đề.
Lỗi của cả 2 bên nên 2 bạn bớt chút thời gian để lấy lại vps nha.
Đây là lần đầu cũng như lần sau để dịch vụ và sử dụng sản phẩm tốt hơn.
Thân

***KHÔNG CHÍNH HÃNG***
SEVER ASIAN - USA - FRANCE

Hỏi @@lenhi426 ! RULE cho VPS ko CHÍNH HÃNG ở đâu ?

Rule nói rõ thế kia nhờ bạn Mod coi lại coi !

hình như lúc đó rdp rules của can1doithu k đc change pass thì phải,down up = mấy chương trình ai chơi PTU cũng bít,mình cũng reup thôi nên có gì mà sợ lộ =.=

bán vps, rdp ko cho change pass thì ai mà mua, còn hình với chả như nữa...Còn bảo mình

Còn vụ này, nói thiệt mất pass rồi thì bên seller ng ta đã hỗ trơ cho cậu rồi đó. Ko tự làm còn kêu ai nữa.

Thằng #1 đàn bà bỏ mẹ ra, lười còn sĩ.
Kêu chỉ lo vps thì nó đưa vps cho rồi còn gì, chả lẽ bắt nó đổi mật khẩu hộ nốt?
Riêng cái loại tớ tớ cậu cậu, rồi wa, wen, mất time... thì đủ biết là bọn đú bẩn rồi, toàn lũ thợ xây nghĩ mình là dân chơi, teen code ngứa cả mắt -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom