Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

nhìn lại cái time tớ gọi mod và time cậu pm thương lượng,cái nào sau ?
trong đầu cậu luôn nghĩ tiêu cực thì ok thôi
giờ thời gian cũng không nói lên được gì đâu :))
gọi mod vô đi

Cái này phải đẻ mod check. Cậu biết dc hả mà nói

ông làm ơn ông xem lời tui nói đi nha , tui bảo tui trúng event vps ban đầu , tui vào topic tìm hiểu kĩ , tui nhớ thấy sao thì tui nói vậy , với tui trúng event cũng gần mấy tháng rồi . Người ngoài thấy sao nói vậy , có nói ông cái gì không mà nhảy đỏng đỏng vào thế ? .

đừng clone nick vào nói bạn
Bạn không hiểu vấn đề vps thì thôi
bác ngồi cài win như máy tính ngoài đời cậu mất bao lâu phút nhân lên 56 con đi sẽ ra thời gian thôi
đằng này vps không chết nếu chết e sẽ tự làm bảo hành
bác ấy để pass mất thì tự chịu
cho 1 bài học thôi
Ko muốn làm hay là mất thời gian. Kẻ ca 24 tiêng. Caâuj cũng phải nói cho khách. Cung phải cài cho khách. Có nghĩa là mất time thì ko làm

trong đầu cậu luôn nghĩ tiêu cực thì ok thôi
giờ thời gian cũng không nói lên được gì đâu :))
gọi mod vô đi
sao cậu bít tớ nghĩ tiêu cực ? tiêu cực thì khi cậu pm đòi help tớ đã từ chối
wa h cậu im im k nói gì vấn đề 56con này nên tớ gọi mod thôi,chứ k lẽ bỏ wa

thôi, lượn.
từ lúc tham gia vào mmo, chưa từng thấy cái topic nào mọc ra với cái lí do vớ vẩn thế này.
tôi mua vps của bạn, không đổi pass, lí do không đổi pas là bạn không ghi rule phải đổi pas ngay khi nhận vps nên tôi không đổi :D hoặc tôi mới sử dụng vps lần đâu, không biết việc đổi pass vps là việc đầu tiên ngay khi nhận vps, :p ( đọc mấy comment của chủ thớt em thấy mâu thuẫn quá, nên không biết là lí do nào, nhưng lí do thứ 2 thì có nghi vấn là không biết bác thớt làm PTU bấy lâu nay như thế nào trong khi không dùng vpso_O ) và sau 84 ngày, tôi bị mất pass một số lượng lớn vps, giờ bạn phải chịu hoàn toàn mọi trách nhiệm.... :oops::oops:
up cho các mod vào giải quyết nhanh

P.s: Newbie chưa sử dụng vps bao giờ, mà mua 1 phát hơn trăm con vps, cũng khủng :eek:
theo mình hiểu là nhận 84 con vào ngày 19 và 20 chứ không phải là 84 ngày @@

Vào cái site bán vps của bác này. Nhìn cách bố trí của bác này. Lung tung ko ra đâu vào đâu. Ko như những bác khác. Cái bác này bán vps từ trước đến jio . Đã không its nhiều lần bị anh em phàn làn. Có tiếng rồi.

Mod coi thế nào. Bác này mà scam thi anh em thiệt nặng đấy. từ trước giờ từ thời xưa đãnh dính rồi. Nhiều vụ rồi. Có khi nào bạn mod ko?

Mod coi thế nào. Bác này mà scam thi anh em thiệt nặng đấy. từ trước giờ từ thời xưa đãnh dính rồi. Nhiều vụ rồi. Có khi nào bạn mod ko?
1 thèn ngu học tạo clone ra nói chuyện. Haha
Nó bạn admin đó
Mất pass do mình mà còn ăn nói
Có cái nhà đi không khóa cửa thì mời ăn trộm vô
chẻn lẻ bảo công an cấp lại đồ mất à. Ngu thì đừng tạo clone nói chuyện

ông làm ơn ông xem lời tui nói đi nha , tui bảo tui trúng event vps ban đầu , tui vào topic tìm hiểu kĩ , tui nhớ thấy sao thì tui nói vậy , với tui trúng event cũng gần mấy tháng rồi . Người ngoài thấy sao nói vậy , có nói ông cái gì không mà nhảy đỏng đỏng vào thế ? .
Đừng chấp thèn đẻ today
Nó còn uống sửa mà
Thèn 2011 đó còn chưa hiểu huống hồ gì thèn mới sinh today

1 thèn ngu học tạo clone ra nói chuyện. Haha
Nó bạn admin đó
Mất pass do mình mà còn ăn nói
Có cái nhà đi không khóa cửa thì mời ăn trộm vô
chẻn lẻ bảo công an cấp lại đồ mất à. Ngu thì đừng tạo clone nói chuyện
Ngu như mày thi. Ngân hàng bảo mật thế mmà nó vẫn còn ăn chộm dc. Huống ji cái cánh cửa

Bạn @pine_336 và bạn @lenhi426 2 bạn cùng nhau thương lượng để giải quyết nha.
1. Bạn @lenhi426 ko huớng dẫn bạn @pine_336 trước khi giao dịch về việc thay đổi pass
2. Bạn @pine_336 không chịu change pass sau khi mua vì đây là bắt buộc. Nếu bạn hỏi lại @lenhi426 có phải change pass ko thì sẽ không xảy ra vấn đề.
Lỗi của cả 2 bên nên 2 bạn bớt chút thời gian để lấy lại vps nha.
Đây là lần đầu cũng như lần sau để dịch vụ và sử dụng sản phẩm tốt hơn.
Thân

Nói thật là cái vụ này cứ cãi nhau lằng nhằng thì chỉ thớt là thiệt thôi. Lỗi cũng là do mình mà bắt người khác đi làm lại từ a->z.hiazz. lằng nhằng vài hôm nữa là hết 5 ngày. :D. Từ hôm qua tới giờ mà ngồi cài win là xong lâu rồi đó thớt.. vừa tăng exp mà lại vui vẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom