dich vụ exchanger nào tốt nhất

exchang

• exchange24h.vn

Votes: 31 30.4%
  • hienlr.com

Votes: 17 16.7%
  • exchanger.vn

Votes: 4 3.9%
  • moneyexchange.vn

Votes: 2 2.0%
  • xchange.vn ( tadt)

Votes: 17 16.7%
  • BinBinQN.com (BinBinQN)

Votes: 31 30.4%

• Total voters
    102
có bik site này , nhưng mình ko cập vào , dành cho exchange dang hoạt động nhiệt tình ở 4rum thôi :)

thế thì mấy site thớt đưa lên toàn là mấy site vớ vẫn =))

AE cứ kiếm mấy site hoạt động ít ra cũng được vài năm rồi ma gd cho khoẻ:binhsua41:

tinh hình mình biết vài dịch vụ ko bik cái nào tốt nhất , nhanh gọn lẹ , xin các bác poll giúp :D
1-exchange24h.vn
2-hienlr.com
3-exchanger.vn
4-moneyexchange.vn
5-xchange.vn ( tadt)
6-BinBinQN.com (BinBinQN)
Mình thường sử dụng exchange24.vn nhưng gần dây bị lỗi quá , 3 lần giao dich đều ko thanh công mặc dù dc bác exchange24h.vn nhiệt tình hỗ trợ
hienlr.com ko có thanh toán tự dộng
exchanger.vn hỗ trơ ko nhiệt tình
maneyexchange.vn chưa dùng lần nào
nên xin các poll giúp nhé :D

mualr.com là tốt nhất! site uy tín auto nhanh! 1000 lần giao dịch chưa một lần nào bị lỗi! tốc độ supper nhanh! anh em cứ yên tâm!

Cái site giả vờ auto này có 3 ông osin chăm chỉ trực cả ngày :))
-kinh doanh không nhất thiết phải nói xấu người khác mà phát triển được đâu cậu à :binhsua160: . dịch vụ của cậu thế nào thì mọi người ở đây nếu ai dùng sẽ biết cũng như mấy dịch vụ khác thôi họ sẽ chọn lựa ra cái tốt cho họ để sử dụng :binhsua155:

:m187: mình vote cho exchange24h.vn ,admin nói gần đây site bị 1 admin site khác cố tình phá hoại nên gián đoạn giao dịch .

Mình thì vẫn ủng hộ thecaogiare.com
Sao thecaogiare.com không nằm trong danh sách khảo sát nhỉ? Chắc tại tên miền
Thecaogiare.com với min là 1$ giá cả phải chăng, hổ trợ tận tình và chu đáo, mọi giao dịch hoàn toàn tự động đối với mua bán LR, còn đối với thẻ cào thì sau khi nhận thanh toán mã thẻ sẽ được chuyển ngay vào mail, nay đã có chức năng đổi thẻ cào lấy LR. Mọi người truy cập http://thecaogiare.com để xác thực những gì mình nói!!!!!!

vot cho exchange24h vì mới sử dụng nó xong chả lỗi gì cả, support nhiệt tình, dao diện đẹp, còn mấy cái còn lại mình chưa sử dụng nhưng chắc cũng ngang ngang nhau, tất cả đều uy tín

Dear các bác,

Thread của bác, gần giống với 1 topic đã lập và đóng trong cùng ngày trước đây:
mmo4me.com/showthread.php?81259-dich-vu-LR-nao-uy-tin-nhat-tot-nhat

Các bác nào đã sử dụng Thecaogiare.com chưa ? nếu chưa, các bác có thể tham khảo nhé, vì bên mình giá cả cũng tốt và dịch vụ đều tự động. Hy vọng có thể làm hài lòng các bác!

:love:

Ủng hộ giao dịch nhanh chóng

Bạn tham khảo dịch vụ của tớ tại http://binbinqn.com/ nhé :)

Topic tham khảo về chất lượng dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?79443

Rất mong được phục vụ các bạn trong thời gian tới !

Vote for Bin
tại quen gd với Bin rồi nên mấy site exchange lâu rồi không tìm hiểu :D

Uhm, ông này làm nhanh thật, chỉ 2 phút sau là có tiền , vote cho BinBinQN

Mình thì thích Bin ở chỗ giá cả cạnh tranh,gd không quá 1 phút là có tiền (Vietinbank) :siunhan: :binhsua57:

Last edited by a moderator:
vote cho transfer.vn :D , dùng từ thời vẫn đang tích hợp trên vmk . admin hỗ trợ nhiệt tình. giờ lên cty rồi nên ko biết ra mô:"> vẫn auto ko chậm phút nào

Mình thì vẫn ủng hộ thecaogiare.com
Sao thecaogiare.com không nằm trong danh sách khảo sát nhỉ? Chắc tại tên miền
Thecaogiare.com với min là 1$ giá cả phải chăng, hổ trợ tận tình và chu đáo, mọi giao dịch hoàn toàn tự động đối với mua bán LR, còn đối với thẻ cào thì sau khi nhận thanh toán mã thẻ sẽ được chuyển ngay vào mail, nay đã có chức năng đổi thẻ cào lấy LR. Mọi người truy cập http://thecaogiare.com để xác thực những gì mình nói!!!!!!
tiêu đề ghi rõ là khảo sát exchanger chứ có khảo sát dich vụ mua bán kinh doanh đâu, mình chỉ khảo sat exchanger LR là chính. thecaogiare đa sản phẫm qua , mình danh cho các bạn exchange đang hoat động tại 4rum
+ thecaogiare tính phi 11.000d chuyễn khoản

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week