• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Dịch vụ chuyển $ từ US về VN

Status
Not open for further replies.

hoangchu886

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chả là em có người nhà ở bển US, muốn mở dịch vụ giúp bác nào cần chuyển $ từ US về VN. Đảm bảo nhanh gọn nhẹ, uy tín dài lâu. Biểu phí như sau:
<1000$ em lấy chi phí là 30%
>1000$ em lấy 25%

1 yêu cầu duy nhất của em là non scam

giá bèo qá, up cho bác

100$ mà 30% cậu nghĩ bao nhiêu , ngược lại 1000$ 30% cậu nghĩ bao nhiêu ! Có học cấp 2 ko thế @@~
dịch vụ này chỉ giành cho các bác không có người nhà bển US thôi ah :D, với cả em đang học ThS bác ah

Chả là em có người nhà ở bển US, muốn mở dịch vụ giúp bác nào cần chuyển $ từ US về VN. Đảm bảo nhanh gọn nhẹ, uy tín dài lâu. Biểu phí như sau:
<1000$ em lấy chi phí là 30%
>1000$ em lấy 25%

1 yêu cầu duy nhất của em là non scam

Chuyển 1000$ mất hết 300$ fee :D

Giá quá cao rồi thớt ơi, mình thấy nhiều chỗ rẻ đến mức không tưởng nếu so với giá của thớt, nếu thớt mở được dịch vụ "Rút tiền từ PP" thì đảm bảo sẽ giàu xụ cho coi !

Giá quá cao rồi thớt ơi, mình thấy nhiều chỗ rẻ đến mức không tưởng nếu so với giá của thớt, nếu thớt mở được dịch vụ "Rút tiền từ PP" thì đảm bảo sẽ giàu xụ cho coi !
giá cả đấy là em đưa ra là để phục vụ các nào khó chuyển $, còn dễ hơn thì inbox ah :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week