• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dịch vụ cày thuê Pri cho bạn nào chơi captcha Pixprofit

Status
Not open for further replies.

nhoxbaxj

Junior
Reactions
18
MR
0.001
*- Ai cũng biết gõ captcha với Pixprofit là ngon và dễ kiếm tiền nhất giá lại cao. Việc lai nhiều cả ngày đểu có việc nếu Pri thấp và bây giờ lại có Sorf hộ trợ load nhiều acc nữa nên 1 ngày bạn có thể kiếm vài $ là bình thường nếu bạn có thời gian

*- Có nhiều bạn bây giờ muốn chơi cái này haymua Sorf để tham gia kiếm tiền với thằng này nhưng có 1 cái nhược điểm là nếu tài khoản của bạn có Pri cao thì vẫn không có việc . Vì vậy có 1 số bạn băn khoăn chưa mua Sorf vì không biết làm sao để hạ Pri cho nên hôm nay mình mở dịch vụ này sẽ mang lại nhiều cơ hội cho nhưng bạn mới bước vào nghề này . Còn các bô lão lành nghề thì cho em xin phép nhé[/B]
Mình nhận cày tất cả các Acc Pixprofit của các bạn xuống mức Pri thấp để các bạn mua Sorf hay làm việc thì cả ngày đều có việc

*- Các bạn có thể thuê mình cày bao nhiêu Acc để có Pri thấp cũng được . Các bạn có thể làm như sau
-* Tạo tài khoản Pixprofit mà bạn định chơi hay để mua Sorf làm việc vào kích hoạt Email rồi để đấy . không phải đăng nhạp vào Test hay làm gì cả nhiều bạn không biết nếu mà đăng nhập vào test thử hay làm gì đó để Pri tăng lên 9 thì chỉ có vưt acc đi thôi

-*Sau khi tạo tài khoản xong bạn hãy pm tôi để bàn giao Acc và pass để tôi làm việc cho bạn

-* Với giá cho một tài khoản mà bạn muốn cày hạ Pri là 1.5$ . Trong quá trình tôi làm tiền trong Balance sẽ là của bạn tôi chỉ lấy 1.5$ cho 1 Acc mà tôi cày hạ Pri thôi

*- Ai muốn làm thì hãy trả lời dưới Topic bày để tiện liên lạc . Đăn ký như sau

Số ID muốn cầy thuê
YH:
SDT:

Rồi các bạn chuyển tiền vào tài khoản LR sau
[size=+2]LR : U7944477 (nhoxbaxj) hoặc WMZ :Z172590396344[/size]
Sau khi chuyển tiền các bạn Post Proof lên đây rồi liên lạc với tôi ! để tôi làm việc cho bạn
Y!M: cauam.nhoxbaxi
SDT: 01689083290

*- Sau khi tôi làm việc và bàn giao Acc mà các bạn thuê tôi cày hạ Pri tôi sẽ Post lên đây để làm bằng chứng minh bạch. Sau khi tôi bàn giao Acc và post Proof đã hoàn thành nhiệm vụ thì tôi sẽ không chịu trách nhiệm về sau này nếu mà bạn Add sorf hay làm việc trên Web bị tăng Pri do đánh sai nhiều hay đánh chậm..v...v...v Các bạn hãy thay pass sau khi bàn giao hay mau Sorf nhé !

*- Trong quá trình làm việc cho bạn mà chẳng may tôi làm Pri của bạn tăng cao thì tôi có trách nhiệm là làm cho bạn Acc khac ( vì hạ Pri nhiều lúc không dễ chút nào)

P/S: Không giới hạn số ID mà các bạn thuê làm . Đảm bảo uy tín nhiệt tình. 1 Điều ở đây là mình sẽ làm cho bạn có số Pri dưới 3

Thông báo:
Hiện nay Pix có 1 số thay đổi trong lúc test . khó hơn trước vì vậy các bạn có yêu cầu thuê mình với số lượng ID lớn thì sẽ phải đợi 2-3 ngày vì có thể lúc test không cẩn thận vẫn bị band Acc. mong các bạn thông cảm !

PIX giờ bình thường rồi, lập acc xong vào gõ 20' là về pri 0 hoặc 1. Còn với những người mới ko gõ được thì tốt hết cũng chẳng thuê làm gì, bởi sáu ngày lại tăng ầm ầm đấy mà. Tốt hết cứ làm quen với Captcha rồi tự mình gõ, gõ hạ pri về 0 với 1 được thì đủ sức để kiếm ăn rồi đấy...

mình là nhân viên của congclose nên bài việc cũng vậy thôi :D nói như bạn huanhd thì hay lăm nhưng nhiều bạn làm gì có thơi gian onl đêm vì thế mới cần để thuê ..

Ban ngày tầm 6h -10h pri 1-2 thậm chí 3 như của em vẫn load được . Em nói sai gì các pro bỏ qua nhé

Vậy sướng nhỉ mua về thực hành ít hôm mới đc ;)) Mà congclose giờ k biết còn nhớ tới Will k :D

hạnh phúc quá đi phiêu bạt giang hồ lại có người quen mới hay chứ. chắc là khồn quên Will rồi

Thèng tritbt ai nó cũng thanks được ý nhở :m131: hạn chế thanks coi.

Cườngclose giống giống Cườngcanel nhỉ? :D Mà không biết tính cách có giống không? hy vọng là không :D

ha ha ha ko phải cường mà là công cờ lau đó mạ .... mong các bạn ủng hộ dịch vụ cho mình nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week