Diamond - Hành trình tỏa sáng của viên kim cương thô .

C
Created at
Index progress
Incomplete

Hãy tìm món trang sức đẹp nhất quả đất!

vnfiverr

Junior
Reactions
69
MR
0.871
Chào mọi người .
Mình tham gia MMO cũng khá lâu rồi , thành quả 1 ít cũng có / thất bại to lớn cũng có . Đôi khi mình "giận" bản thân đã không cố gắng hết sức và mài giũa trong cuộc sống và cũng như MMO .
Đây là lần đầu tiên mình tham gia event tại diễn đàn , mình dùng hình ảnh viên kim cương thô để nhắn gửi đến bản thân và anh em là : dù kim cương thô có giá trị nhưng nếu không mài giũa/cố gắng thì giá trị cũng không thể đạt được tối đa .
P/S: Chúc anh em nhiều sức khỏe và gặt hái nhiều thành công . Mong anh em sẽ tỏa sáng như những viên kim cương .
Bản thân mình thì mãi với tình thần "kim cương thô" : cố gắng và mài giũa không ngừng .
Cảm ơn bác @kheyeuem đã tạo event này .

DIAMOND .jpg

Chào mọi người .
Mình tham gia MMO cũng khá lâu rồi , thành quả 1 ít cũng có / thất bại to lớn cũng có . Đôi khi mình "giận" bản thân đã không cố gắng hết sức và mài giũa trong cuộc sống và cũng như MMO .
Đây là lần đầu tiên mình tham gia event tại diễn đàn , mình dùng hình ảnh viên kim cương thô để nhắn gửi đến bản thân và anh em là : dù kim cương thô có giá trị nhưng nếu không mài giũa/cố gắng thì giá trị cũng không thể đạt được tối đa .
P/S: Chúc anh em nhiều sức khỏe và gặt hái nhiều thành công . Mong anh em sẽ tỏa sáng như những viên kim cương .
Bản thân mình thì mãi với tình thần "kim cương thô" : cố gắng và mài giũa không ngừng .
Cảm ơn bác @kheyeuem đã tạo event này .

View attachment 181897
Event cần một món trang sức đi với viên kim cương để nó đc trở nên hoàn hảo hơn. Bạn tìm thêm món trang sức cho đúng Event nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom