• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Địa chỉ mua Mp4 Hà Nội

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.035
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Thằng bạn trong doanh trại bị cô lập với thế giới đầy quyến rũ và phụ nữ bên ngoài và trong đấy cấm dùng điện thoại và các loại máy nghe nhạc.
:binhsua146:Lâu ngày sinh cuồng dâ* nên nó có nhờ em mua cho cái Mp4 copy ít nhạc và chủ yếu là xxx cho nó xem :)) (Lí do là vì dùng mp4 cho rẻ nhỡ bị tịch thu đỡ tiếc mua lại đc).
:binhsua95: Vì vậy mà em muốn hoi địa chỉ mua máy Mp4 (miễn là nghe nhạc, xem phim đc là đc, Tàu vs Khựa gì cũng ok có thẻ nhớ) giá cả nó vừa vừa 1 tí. Chỗ em gần Mỹ Đình các bác có chỗ nào gần gần mách em với :) Cảm ơn ạ !

máy mà xem đc mp4 mà hàng tàu thì ko biết nhưng biết chắc hàng đã tàu khựa mà còn xem siếc thì mau hỏng lắm :D

Chợ sinh viên - Cầu Giấy giá rẻ hoặc ra Lê Thanh Nghị thì đầy rẫy

Up cho cái tên dâm loạn
bạn đừng nói thế! người ta cũng là người! cũng có nhu cầu sinh lý chứ bộ! nếu ko đc giải tỏa sẽ sinh ức chế! nên thông cảm và hiểu cho!

chợ giời
chợ sinh viên
toàn xung quanh chỗ bạn đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back