[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Xác nhận không vào được nhé các bạn. Để mình PM xử lý, mong sẽ xong sớm :binhsua166::binhsua155::binhsua155::binhsua155:

Last edited by a moderator:
Tình hình nan giải, VPS tèo, tối mình về sẽ Order VPS mới. Creat lại cho AE sớm nhất có thể, trường hợp xấu nhất thì refund. :binhsua155::binhsua155::binhsua155:

ai giúp mình chơi PTU đc ko??.

Chậm AE thêm chút nữa nhé, vẫn chưa Order được, Nếu Order được tháng sau sẽ trừ bớt những ngày VPS die cho AE phải nộp phí :binhsua155:

- - - Updated - - -

VPS hay xịt thế à babe?

Lâu lâu thấy mặt mi mới bị tèo ấy chứ, lâu lắm rồi có làm sao đâu !

Vãi cả ***, cứ làm như ta đen lắm ấy. Khi nào có VPS ta đóng phí sau, Nhân viên kì cựu có được giảm giá ko?

cậu ơi, onl yahoo thì đọc tin nhắn của t nhé : t đủ rb rồi
yahoo: forever.8866

Tối nay có hàng cho AE nhé, vừa về, giờ làm mong xong sớm !!!

Lót sịp hóng vps của bác

Bỏ hẳn ra cho mát cậu :binhsua25: Vừa cài Roles Remote desktop session host cần restart đợi nửa tiếng chưa vào được :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

ôi hóng mãi. tin tốt nhất trong ngày.....

Tối nay có hàng cho AE nhé, vừa về, giờ làm mong xong sớm !!!

chủ topic hôm kia hẹn mình là tối qua online từ 10h - 1h sáng mà ko thây đâu, làm mình đợi mãi

Thực sự xin lỗi các bạn, Mấy hôm rồi mạng nhà mình có vấn đề, không tài nào vào đc mmo4me tưởng site bị tèo. Hôm qua hỏi thằng bạn nó bảo vào bình thường, vừa restart modem cấu hình lại :binhsua74:

RDP mình đã gửi cách đây mấy hôm vào mail cho các bạn. chỉ có 3 bạn k có mail mình chưa gửi, tháng sau trừ ngày cho các bạn.

- - - Updated - - -

chủ topic hôm kia hẹn mình là tối qua online từ 10h - 1h sáng mà ko thây đâu, làm mình đợi mãi

Tối ol nhé cậu. Sorry dạo này bận quá:binhsua76::binhsua76::binhsua76:

- - - Updated - - -

Các bạn check dùm mail cái nhá, mình đã gửi mấy hôm rồi còn đâu :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week