[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

vãi thím =.=" :D thế còn DLE là gì hả bạn ?

Gu gồ nhé bợn =.=' :binhsua10: :binhsua10::binhsua10:

- - - Updated - - -

Đăng ký sau bao lâu sẽ nhận đươc VPS vậy? cho mình hỏi cấu hình nó như thế nào đc ko?

Trong ngày nếu làm nhanh :) RDP nhé cậu không phải VPS. CPU 8x2.1 GHz, Ram 14, HDD 1.5TB, Port1GB, 4User/1VPS

sao pm yah mà k thấy trl vậy ta ?
ref filestay rồi:binhsua04:

PM tạm inbox nhé, host đang có vấn đề, tối nay or mai dgroup9x.org lại bình thường

Cho em hỏi RDP của anh đã add PRE host nào vậy? em gửi mẫu đơn cho anh mà không thấy reply vào mail: [email protected] mà không thấy trả lời

Cho em hỏi RDP của anh đã add PRE host nào vậy? em gửi mẫu đơn cho anh mà không thấy reply vào mail: [email protected] mà không thấy trả lời

RYU,LUM,UL,EX,RG,DEPO. PM inbox cho lẹ cậu. mail đó mình thường nhận thông tin thành viên đã báo danh ở dgroup9x.org thì mình mới vào check mail @@

Site dgroup9x.org ko vào dc bác ơi.
Mới cả bác thớt cho em hỏi, em REF mỗi file stay ko thôi thì có dc cấp RDP ko vậy bác ?

Tuyển ref PTU-Cấp VPS chính hãng | Reback 80%

Tuyển ref PTU-Cấp RDP chính hãng | Reback 80%

- - - Updated - - -

Site dgroup9x.org ko vào dc bác ơi.
Mới cả bác thớt cho em hỏi, em REF mỗi file stay ko thôi thì có dc cấp RDP ko vậy bác ?

Được miễn sao đủ yêu cầu của hội. Cụ thể đọc #1. Site bị tèo host, mình sơ ý chưa backup @@ Không nghĩ xui vậy. Đang mail bọn host lấy lại data. Tạm thời mình sẽ support việc liên quan đến hội tại đây :) Báo danh thì AE cứ inbox cho mình nhé !

Mình cũng đang ký làm refer ryushare.com, uer:mmoney, đang muốn xác nhận để cấp VPS mà không thấy phản hồi lại

Đã trả lời hết nhé các bợn, Sr mấy bữa nay bận chút. Ai ref host nào ghi cụ thể dùm mình cái nhé, có bợn PM check dùm nick ref abc... thế thì bít host nào mà check @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom