[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Đã PM ! Và giải quyết xong. Mai VPS mới về anh em nhé !

Chiều mình cấu hình nốt server2, đợt này VPS US :binhsua23:

minh chuyent ien roi do

Đã xử lý xong cho các bạn !

chủ thớt add thêm acc pre vao VPS sever1 đi, acc lum ấy, và add lại acc hotfile,rapidgator đã về free rồi, ko có acc pre up file lam sao được bây giờ:binhsua23:

OK, tối đi học về mình thay acc :binhsua83:

thay acc
rapidgator nhé về free rồi vừa hết chiều nay song, ko DL được nưa rồi

Vừa vào kiểm tra. Acc vẫn premium. Hình như cậu k chịu vào topic . Tình hình VPS ở dgroup9x.org cập nhật tin tức. Mình thay acc mới từ 09/09. Và cũng đã bảo ae thay file: JDownloader-Cap-nhat-acc-rapidgator-09-09-2012.rar vào rồi ! Thường xuyên vào dgroup9x.org cập nhật tin tức nhé cậu. Cậu lạc hậu mất thôi :binhsua85:

Kiếm thật nhiều $$$ nào anh em !

sorry chủ thớt tại hôm qua đang DL nó dừng lại và hiện bắt nhập capcha, nhưng sang nay vào DL lại ok rồi không hiêu sao nữa, chắc hôm qua hết dung lượng DL trong ngày thì fai, giờ lại ko DL bắt nhập capcha tiếp, có fai trong ngày nó chi giới hạn cho DL tam 200GB ko chủ thớt

Sao bác chủ hội k trả lời e với

Mình là mem cũ nhưng trước do công việc nên xin nghỉ PTU đã có thông báo chủ hội. nay công việc đã rảnh mình quay lại với PTU. cách đây hơn 1 tuần có nc chủ hội rùi. Nhưng mà h cần trao đổi 1 số việc và hỏi về đóng phí VPS. Nhưng mà pm chủ ym chủ hội từ hum qua mà chưa thấy trả lời. Có j bác vào ym cái nhé. Nick là acmen_87 nhé

Mình là mem cũ nhưng trước do công việc nên xin nghỉ PTU đã có thông báo chủ hội. nay công việc đã rảnh mình quay lại với PTU. cách đây hơn 1 tuần có nc chủ hội rùi. Nhưng mà h cần trao đổi 1 số việc và hỏi về đóng phí VPS. Nhưng mà pm chủ ym chủ hội từ hum qua mà chưa thấy trả lời. Có j bác vào ym cái nhé. Nick là acmen_87 nhé
bác cứ vào đóng phí rồi báo danh ở http://dgroup9x.org/forumdisplay.php?fid=4
gủi mail cho dgroup9x rồi làm như hướng dẫn quy định, 1-2 hôm sau là chủ hôi cấp bạn vps chiến liền mà, tớ cũng vậy mà

Chiến host nào

Vậy chủ hội cho mình hỏi PPD nên chơi host nào, PPS nên chơi host nào với. Lâu lắm k chơi nên k bik nên chơi thằng nào. Chủ hội có ref Letitbit va rapidgator không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week