[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Đã active tất cả các sếp, lão VPSgame SCAM nên mai sẽ order em VPS khác, anh em mai nhận VPS 1 thể nhé, lỗ vốn nặng nề rồi :binhsua159:

Đề nghị mấy bác hem chơi bài chuồn dùm e :binhsua160:

Ngày mới anh em kiếm nhiều $$$ nào :binhsua144:

Có nhận đệ tử không bạn, bao siêng, time online 12/24/7, tinh thần tự học cao, vốn liếng có luôn..

Bác này chiến cả PTC lẫn PTU à :)

uh mình tìm mãi chưa có sư phụ PTU, mình cũng đang tìm sư phụ Offer luôn, đạt chỉ tiêu thu nhập 1 ngày 3$ rồi giờ phải cố gắng hơn để đạt chỉ tiêu mới thu nhập 1 ngày 5$ ^^!

ptc chơi vất vả không? trước mình cũng chơi nhưng ngày được có 0.0...1$ nên bỏ :))

uh đủ hết bạn, nhàn có cực có vui có buồn có, proof >10$ cũng có, proof 0.01 LR đâu cũng có chục cái hihi ^^!

Đã active nick các bạn báo danh ở dgroup9x rồi nhé :binhsua26:

Do quá nhiều bạn xin cấp VPS xong đến ngày kiểm tra là ù té k nộp phí khi không đạt yêu cầu nên mình thay đổi 1 chút. Anh em vào dgroup9x.org xem nhé !:binhsua09:

Anh em chiến mạnh lên nào :binhsua20::binhsua20::binhsua20:

Ngày cuối tuần nhiều $$$ nào anh em :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Lại 1 ngày cuối tuần gia tăng thu nhập của anh em nào :binhsua25:

Một ngày đẹp trời cho anh em hội nào :binhsua26:

Tối nay hạn cuối ae server 2 show thu nhập tháng 8 nhé, anh em thu sếp show lên :binhsua14:

cho em 1 chân được không
em có biết sơ sơ về PTU
có gì hướng dẫn em thêm có được không ạ:binhsua09:
Trước em định chơi mà đăng lí mấy chục forum xong không biết làm gì tiếp :binhsua09:

Anh giờ bận nên không hướng dẫn được, do vậy không tuyển được em à, chỉ tuyển mem với hỗ trợ VPS... thôi :binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back