[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Hiem chao bac!

Em da tung lam PTU va dang ky ref cho ban nhung nau roi do ban nen khong co thoi gian lam ptu gio muon quay lai lam co phai ref lai khong hay dung nik ref cu ha ban?

Em da tung lam PTU va dang ky ref cho ban nhung nau roi do ban nen khong co thoi gian lam ptu gio muon quay lai lam co phai ref lai khong hay dung nik ref cu ha ban?

E báo danh lại host vs nick ref là gì là được, để anh check. không cần đăng ký mới làm gì !!!

Anh em chú ý hôm nay đến lịch show thu nhập (nộp phí). Ae gửi proof vào inbox mình trong hôm nay nhé.
Bắt đầu mai lock những RDP chưa hoàn thành !

Mình hoàn thành chỉ tiêu, nộp proof rồi mà sao tới tháng là bị lock VPS hoài vậy ? Thế này là sao ?

Last edited by a moderator:
Mình hoàn thành chỉ tiêu, nộp proof rồi mà sao tới tháng là bị lock VPS hoài vậy ? Thế này là sao ?

VPS die mà bợn @@ Chứ tớ lock cậu đâu :binhsua09:

S1 bị die ae nhé, mình sẽ gửi lại RDP sớm !!!!

Vậy mà cứ tường như đợt tr'c =.=", chờ vps mới vậy, khi nào có vps bác thông báo nha

Last edited by a moderator:
Tối nay sẽ gửi RDP lại cho AE nhé !!! Đang cấu hình :binhsua37::binhsua37::binhsua37:

Còn 1 số AE chưa show thu nhập (Nộp phí) hoàn thành sớm, tạm Lock những RDP đó !

Đã gửi RDP qua mail cho tất cả các bạn show thu nhập (Nộp phí duy trì) !!!!!!!!!!

Bay cao nào, nhảy cao nào :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Lên nóc nhà :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Không Acc ở Lumfile cậu nhé. Cậu gửi thử ID cho mình xem. Mình không có 2 tk ngân hang đó @@

những bạn là newbie thì chỉ nộp tiền và chơi cho biết thôi,đừng nghĩ sẽ kiếm dc tb 2$/ngày đâu vào topic ryu mà xem thì biết,pro còn than phiền kìa,bác thớt toàn lấy tiền mem mua vps thui,chả ất gì lại dc thêm tiền và vps free,chả có lợi chung gì cả,

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back