[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Bay cao nào, nhảy cao nào :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Bay cao nào, nhảy cao nào :binhsua24::binhsua24::binhsua24:​

Bay cao nào, nhảy cao nào :binhsua24::binhsua24::binhsua24:​

Sao mình download = JD toàn bị lỗi: "Hosts problem !" rồi đếm ngược tầm 9', sau đó down free, trong khi account nào cũng pre, link live :(

Last edited by a moderator:
Sao mình download = JD toàn bị lỗi: "Hosts problem !" rồi đếm ngược tầm 9', sau đó down free, trong khi account nào cũng pre, link live :(

Host nào vậy cậu ?
ko làm ref cơ mà đóng tiền cọc, hoặc làm ref cho có nhưg vẫn đóng cọc để dùng rdp có đc ko thớt? :D

Uh, được. (Tiền cọc + 5$)/ tháng.
Bác chủ hội cho em hỏi, hiện tại RDP của hội dc add account PRE của những host nào vậy ạ ?

Ul, RG ngoài ra Server 1. RYU, EX.OTE

đã nộp đặt cọc cho bạn
bạn inbox cho mình nhé.thanks
vừa thi thố xong nên quyết chiến PTU . bạn nào học kinh doanh công nghệ hà nội báo danh cái hum nào đi uống nc :binhsua44:

Đã inbox bạn rồi nhé, cậu này hình như mem cũ từ lâu rồi thì phải :binhsua47::binhsua47::binhsua47:

vậy có nghĩa là thớt sell rdp 100k/tháng rồi
ng khác toàn 15 20$ k ấy :|

30x0.35 + 5 cậu à !!! Tại đang sư slot thôi. Chứ bt cũng k nhận đâu. Ưu tiên ae tham gia hội !!!

chuẩn luôn bạn . mình tham gia hội lúc cậu mới lập , nhưng vì mình bạn quá không chiến nưa giờ muốn quay tay lại :binhsua141:

Chào mừng trở lại và lợi hại hơn trước :binhsua129::binhsua129::binhsua129:

đã bị thi lại 2 môn còn bị cái thằng hosting nó scam 6$ hjx nhọ kinh khủng . đang tính lam site 3X
group có bạn nào biêt dis payzaza ko hộ mình với .
lamvanhieu238

Mình up sver 2 những phai nặng hơn 1.5GB bị dup rất nhiều, cả Ryu và Ze bằng FTP... Zoom up Lum thì bị đỏ lòm những file 3.5GB

Tải zoom ở trang chủ:
http://z-o-o-m.eu/down.htm
Các bạn nên upload = zoom để được speed tốt nhất và không gặp phải tình trạng bị dupe file.
Còn nếu muốn up lên ryu, rapid = FTP có thể gặp tình trạng bị dupe file. Thường hay gặp ở file > 2GB hoặc thỉnh thoảng gặp ở file > 1GB.
Các bạn tắt firewall + set timeout = 0.
Những file nào đáng lẽ bị dupe thì nó sẽ dừng lại ở 100% khi upload xong. Tuy vẫn mất công phải xóa trong ftp nhưng cũng đỡ bực phần nào khi không phải vào host xóa mỏi tay nữa

- - - Updated - - -

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week