[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

làm ref cho thớt các bạn chú ý đạt 59E/1 tháng vẫn phải đóng tiền đầy đủ nhé 0.35$/day, miễn hỗ trợ. thớt tranh thủ vừa kiếm thêm vừa kinh doanh vps luôn mà

- - - Updated - - -

làm ref cho thớt các bạn chú ý đạt 59E/1 tháng vẫn phải đóng tiền đầy đủ nhé 0.35$/day, miễn hỗ trợ. thớt tranh thủ vừa kiếm thêm vừa kinh doanh vps luôn mà

tháng này mình xin phép k nhận RPD, tháng này đủ 2$/day tháng sau nhận tiếp, cậu hoàn lại mình 60k đông á nhé

OK cậu, mai mình gửi cậu nhé :)

Bác thớt check nick ref :
Ryushare | Lumfile | Filestay : javdaily
Chiều mình chuyển bác thớt 220K qua Vietcombank để có RDP đến hết tháng 6 nhé :D

OK cậu đã có nick !!!

- - - Updated - - -

Cái gì cũng có mốc cả cậu. Còn việc tranh thủ hay gì thì tùy cậu nghĩ. Cậu biết 59E thì mình được nhiêu không ?. Mình thấy mình hỗ trợ vậy là khá ổn rồi. Còn tất nhiên ở đây ai chả kiếm tiền. Không lẽ vào đây chém gió :binhsua39::binhsua39::binhsua39: Cảm thấy không ổn thì mời cậu lướt dùm

Last edited by a moderator:
OK cậu, mai mình gửi cậu nhé :)

OK cậu đã có nick !!!

Cái gì cũng có mốc cả cậu. Còn việc tranh thủ hay gì thì tùy cậu nghĩ. Cậu biết 59E thì mình được nhiêu không ?. Mình thấy mình hỗ trợ vậy là khá ổn rồi. Còn tất nhiên ở đây ai chả kiếm tiền. Không lẽ vào đây chém gió :binhsua39::binhsua39::binhsua39: Cảm thấy không ổn thì mời cậu lướt dùm
ok cậu :binhsua37:...........................

VPS Server 1: Ae cập nhật file JDownloader-Update31052013.rar mới nhé !

newbie PTU có chơi đc k thớt
Không cậu à :(
Chờ RDP của chủ hội để chiến :binhsua19:

Đã cấp.
bác chủ cho mình mua RDP được ko,lỡ ref cho người khác ryushare roài nên ko ủng hộ bạn được :D

Không cậu à !

- - - Updated - - -

Anh em trong hôm nay show thu nhập tháng 5 vào inbox mình nhé !!!! Mai bắt đầu lock RDP @@

Bay cao nào, nhảy cao nào :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

lúc nào cậu onl thì pm mình nhé, mình đủ rb rồi

Đã xong !!!!!!!!!!!!!1

Tạm lock 1 số RDP ở SV1, SV2 vì chưa show thu nhập (nộp phí duy trì).

Bay cao nào, nhảy cao nào :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Đã xong !!!!!!!!!!!!!1

Tạm lock 1 số RDP ở SV1, SV2 vì chưa show thu nhập (nộp phí duy trì).

:( cậu làm gì mà mạnh tay thế. Tớ đặt cọc RDP cảu cậu 1 tháng, tớ nhận RDP được 20 ngày. hết hạn đặt cọc RDP nếu thu nhập của tớ không đủ 2$/day thì tớ nộp thêm 5$ và cọc thêm tiền duy trì tháng mới.
ae mới chơi cậu nên tạo điều kiện cho nhau phát triển, đâu phải tớ ref xong rồi bỏ đấy mà cậu đã lock RDP rồi :(

Cậu ơi, đọc #1 nhé cậu. Rules của hội là mồng 1 mà. Tớ chỉ check ngày đó thôi. k check từng người từng ngày. Còn 10 ngày thì tháng 6 này cậu trừ 10 ngày đó đi.Nếu hôm nay nộp chỉ cần nộp 15 ngày là được !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back