[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

UPDATE Lumfile.com của anh ve !!!!!1

Bay cao nào nhảy cao nào, nào nhảy cùng zinzin :binhsua07:

Sao mà hôm nay mận thế cậu , chửa sale nào . Dạo này ăn mận nhiều à :binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Sao mà hôm nay mận thế cậu , chửa sale nào . Dạo này ăn mận nhiều à :binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Từ lúc add đc gần 100 cái DLE vào là xịt hẳn, chắc phải trở về với 20 cái ban đầu thôi =))

các thành viên thu nhập cũng bắt đầu ổn định rồi đấy

đã từng chiến ptu khá lâu. đã kiếm được từ FSN khá khá. đợt vừa rồi HDD die :)) đồng thời thằng FSN nó chết nên dẹp một thời gian :D
giờ định quay lại con đường up up rồi post post. nhưng tất cả bây giờ tớ có là một chút kinh nghiệm nho nhỏ và 2 key thema poster
theo tớ biết hiện tại chẳng có host nào cho remote upload như FSN trước đây cả.nên việc up file có lẽ khó lắm đây.
nếu anh vui lòng cấp vps hoặc host leech ngay sau khi ref thì cho em gia nhập hội với :D
nếu được vậy thì em sẽ bắt đầu reg nick 4rum lại vào ngày mai :)
à.sao em ko thấy anh liệt kê mức độ ref được cấp vps cấu hình ntn nhỉ :-s

Last edited by a moderator:
đã từng chiến ptu khá lâu. đã kiếm được từ FSN khá khá. đợt vừa rồi HDD die :)) đồng thời thằng FSN nó chết nên dẹp một thời gian :D
giờ định quay lại con đường up up rồi post post. nhưng tất cả bây giờ tớ có là một chút kinh nghiệm nho nhỏ và 2 key thema poster
theo tớ biết hiện tại chẳng có host nào cho remote upload như FSN trước đây cả.nên việc up file có lẽ khó lắm đây.
nếu anh vui lòng cấp vps hoặc host leech ngay sau khi ref thì cho em gia nhập hội với :D
chỉ cần đăng kí xong vo báo danh là được câp thôi cậu.mà hình như hội chưa tuyển ref đọt này thì phải

hông biết khi nào mở đợt tuyển ref tiếp nhỉ, phận newbie chỉ biết chờ thôi :binhsua10:

Đã có kinh nghiệm thì vẫn tuyển Ref bình thường nhé
P/S: giàu thế, có 2 key Thema cơ à? Bán lại 1 key ko? ;;)

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

hông biết khi nào mở đợt tuyển ref tiếp nhỉ, phận newbie chỉ biết chờ thôi :binhsua10:

Newbie thì cứ củ từ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back