[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

hỏi tiếp

50% sales + 50% rebills for affiliates. Cái này em biết cơ mà vấn đề là cách tính tiền cụ thể của 50% sales + 50% rebills nghĩa là sao bác?

[báo danh] ryushare và lumfile
nôi dung:
host ref và ních ref
1.ryushare.com-mmols
2.lumfile.com-phuck42kmt
yahoo: dongsongphangls2006
mail: [email protected]
thể loại chiến 3x
trời ơi đã ref từ hqua đến jo mà chưa thấy chủ gr có ý kiến,còn ở 4rum dgroup.info thì ref lâu roài mà chưa thấy dc kích hoạt,chủ gr đi đâu ko biết nữa,nhanh nhanh ol giúp em vs nhá

trời ơi đã ref từ hqua đến jo mà chưa thấy chủ gr có ý kiến,còn ở 4rum dgroup.info thì ref lâu roài mà chưa thấy dc kích hoạt,chủ gr đi đâu ko biết nữa,nhanh nhanh ol giúp em vs nhá

Bài nào trên dgroup9x.org mình cũng trả lời rồi mà :(

Chủ Group này chừng nào trả tiền VPS cho ta đây :binhsua146:

Trả rồi nhé :binhsua137:

- - - Updated - - -

Tháng trước có nộp tiền mà chưa xài đc gì rdp die..h` mún nhận lại thì pm thế nào cậu :)

Vào dgroup9x.org yêu cầu nhé cậu.

- - - Updated - - -

Cậu xem lại coi. dgroup9x.org nhé cậu. MÀ k thấy bài báo danh,nick cậu hay gì ở dgroup9x.org mà lấy đâu ra lâu roài :binhsua129:

Hôm nào mình cũng giải quyết ở dgroup9x.org mà !

- - - Updated - - -

Đang Pm sủn lợp để lấy acc all-in-one !!!

Bài nào trên dgroup9x.org mình cũng trả lời rồi mà :(

Trả rồi nhé :binhsua137:

- - - Updated - - -

Vào dgroup9x.org yêu cầu nhé cậu.

- - - Updated - - -

Cậu xem lại coi. dgroup9x.org nhé cậu. MÀ k thấy bài báo danh,nick cậu hay gì ở dgroup9x.org mà lấy đâu ra lâu roài :binhsua129:

Hôm nào mình cũng giải quyết ở dgroup9x.org mà !

- - - Updated - - -

Đang Pm sủn lợp để lấy acc all-in-one !!!
ô hô cậu ko kích hoạt cho mình tại dgroup sao mình báo danh dc cậu ơi,kích hoạt user phuck42kmt nhé,

ô hô cậu ko kích hoạt cho mình tại dgroup sao mình báo danh dc cậu ơi,kích hoạt user phuck42kmt nhé,

Topic báo danh không cần kích hoạt vẫn gửi bài đc cậu à, Cậu làm chưa mà bảo k kích hoạt k báo danh đc

sắp thành tv cảu hội,mong ae ủng hộ,và giúp đỡ vs nhé

- - - Updated - - -

Topic báo danh không cần kích hoạt vẫn gửi bài đc cậu à, Cậu làm chưa mà bảo k kích hoạt k báo danh đc
hi chưa làm,tưởng phần nào cũng như nhau,hóa ra phần đó vẫn hoạt động,đã xong cả,jo nhờ sợ giúp đỡ của ae dgroup

Vừa mới tắt đèn vs laptop đi ngủ thì thấy tin nhắn $ DAB. Lại lọ mọ mở đèn dậy cấp VPS cho cậu :binhsua160:

Thêm acc alldebrid (all-in-one) cho anh em nhé !

Đặt tiền cọc duy trì VPS sao vậy bạn? nếu mình đặt từ hôm nay thì chỉ đặt cọc cho 15 ngày phải không?

Uh, đúng rồi cậu. Lên nào cho những chiến sỹ PTU !

Đã đăng ký ref. Active dum nick forum để báo danh hi hi
Từ đó giờ không choi lumfile nên ko biết. Cách nào để nó mở affiliate cho mình vậy nhanh nhất vậy.
nick dgroup9x.org: pikachu2102

Đã đăng ký ref. Active dum nick forum để báo danh hi hi
Từ đó giờ không choi lumfile nên ko biết. Cách nào để nó mở affiliate cho mình vậy nhanh nhất vậy.
nick dgroup9x.org: pikachu2102

Vào dgroup9x.org báo danh theo mẫu cậu à. Cậu xem chi tiết tại topic tuyển ref nhé:

Đã thêm Vietcombank cho ae dễ gửi phí !

Lên nào cho những chiến sỹ PTU !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week