Đẹp trai dĩ nhiên có tội, Nhưng xấu zai tại sao cũng có tội???? (cần thảo luận)

Đây thớt cứ hốt em này đi này. chúc cả 2 hạnh phúc :D
Lộ hết bí mật rồi hốt cái gì....laij còn chú hạnh phúc nữa... thánh ảo tưởng của năm là đây

Chào Cô Gái
Theo như cmt bạn mình đóan bạn là phái nữ. Bạn rất tâm lý nhưng bạn thử đặt ở vị trí là mình, gặp đến 4-5 bạn gái trong năm nay, với ai mình cũng rất thực tế không thêm bớt, có lúc đi cùng bạn bè có lúc cũng đi một mình nhưng sau một thời gian tiếp xúc, hầu như ai cũng nghĩ mình có bạn gái rồi, ngay từ cái nhỏ nhất này đã khó để tìm hiểu rồi bạn à.

Mình đang nhờ các bạn, có cách nào phù hợp để lần tới gặp ai đó tạo cho họ sự tin tưởng mình chưa có người yêu.....~.~
Mình nghĩ trừ khi bạn quá khéo nói hay bông đùa kiểu gì ấy mới khiến người ta ko tin lời bạn nói; còn hoặc là họ ko thích bạn nên cố ý giả bộ ko tin để "chặn" trước ý định xin sdt tán tỉnh. Cái này bạn phải hiểu rõ nhất chứ? Nếu là mình thì ko cần quá xoắn xuýt, vì kinh nghiệm cho thấy rồi, người nào ko cần mình thì thôi bạn ko cần phải bận lòng làm gì.

OK, có lẽ là họ không thích nên cố tính nói câu đó để từ chối khéo :D

vậy không có lý do gì phải thay đổi :D

cảm ơn cả nhà, yên tâm đi ngủ rồi

khoai to k lo chết đói

OK, có lẽ là họ không thích nên cố tính nói câu đó để từ chối khéo :D

vậy không có lý do gì phải thay đổi :D

cảm ơn cả nhà, yên tâm đi ngủ rồi
Là từ chối khéo hay cũng có khi cô kia thuộc kiểu con gái thích ỡm ờ làm cao để người khác phải thề thốt này nọ (bình thường mình cũng kém khoản ăn nói chém gió nên ko rõ) :D Nói chung ng ta sao kệ họ, đừng tự ti cảm thấy có cảm tình thì cứ thử tấn công rồi vừa xem phản ứng tiếp theo vừa biết nên tiến hay lùi.

Là từ chối khéo hay cũng có khi cô kia thuộc kiểu con gái thích ỡm ờ làm cao để người khác phải thề thốt này nọ (bình thường mình cũng kém khoản ăn nói chém gió nên ko rõ) :D Nói chung ng ta sao kệ họ, đừng tự ti cảm thấy có cảm tình thì cứ thử tấn công rồi vừa xem phản ứng tiếp theo vừa biết nên tiến hay lùi.

Hẹn hôm Valentine này rồi, nhưng lần này không vào quán Cafe Hát nữa, vừa ầm ĩ lại cứ phải căn hết bài hát mới nói chuyện được :D. Tìm một quán cafe yên tĩnh, cơ mà làm thế nào để họ tin mình chưa có bạn gái? đấy mới là cái khó nhất..... cõ lẽ hôm đó đi mình ko quan tâm này nọ, im lặng được không bạn>?

Blog8x.net <<-- Bạn đừng vào site này, thằng chủ blog nó bị "Thần kinh không ổn định"....
Chữ ký của bác thế này thì bảo sao gái nó lại tin cho được :p:p
Thì đôi khi thần kinh nó lại ổn trở lại mà :D

Hẹn hôm Valentine này rồi, nhưng lần này không vào quán Cafe Hát nữa, vừa ầm ĩ lại cứ phải căn hết bài hát mới nói chuyện được :D. Tìm một quán cafe yên tĩnh, cơ mà làm thế nào để họ tin mình chưa có bạn gái? đấy mới là cái khó nhất..... cõ lẽ hôm đó đi mình ko quan tâm này nọ, im lặng được không bạn>?
:D cứ nói tẹt bô những gì bác thích, mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến nếu có duyên :) bác đã thật từ đầu thì thật hẳn luôn, nói nhiều từ đầu thì nói hẳn luôn chẳng hạn, đừng để người ta nghi ngờ bác hay thay đổi này nọ :) chúc bác kiếm đc một mối tình đẹp ;)

:D cứ nói tẹt bô những gì bác thích, mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến nếu có duyên :) bác đã thật từ đầu thì thật hẳn luôn, nói nhiều từ đầu thì nói hẳn luôn chẳng hạn, đừng để người ta nghi ngờ bác hay thay đổi này nọ :) chúc bác kiếm đc một mối tình đẹp ;)
Mới chỉ giai đoạn làm quen từ đầu... bác chúc sớm quá...... hihi

Mới chỉ giai đoạn làm quen từ đầu... bác chúc sớm quá...... hihi
haha, bác cứ làm thử xem thế nào :D con gái ai không thích chân thành chứ :) còn muốn đánh nhanh thắng lẹ xong zọt thì chơi vậy tất nhiên là không được rồi =))

đúng vậy, cứ là chính mình thôi :D nếu cô kia ko cố ý né thì cũng ko tới mức cố chấp ko tin đâu, ai hơi đâu mất thời gian đôi co chuyện có hay chưa có người yêu làm gì trời

đúng vậy, cứ là chính mình thôi :D nếu cô kia ko cố ý né thì cũng ko tới mức cố chấp ko tin đâu, ai hơi đâu mất thời gian đôi co chuyện có hay chưa có người yêu làm gì trời
mình kết hot girl từ lâu lắm rồi :( cơ mà 1 là ở xa quá 2 là sợ hot girl có người yêu rồi nên ko dám nói chuyện thôi :p

mình kết hot girl từ lâu lắm rồi :( cơ mà 1 là ở xa quá 2 là sợ hot girl có người yêu rồi nên ko dám nói chuyện thôi :p
:D tư vấn nhiệt tình vậy thui chứ tớ FA kk
----
lag lag sao gõ thiếu chữ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week