Demo autolead offer

quantruong000

Junior
Reactions
6
MR
0.001
em mới tập tành code. ko biết code như này có được gọi là autolead ko
mong mọi người góp ý.đừng gạch đá em nha

Video trên không nói lên được điều gì hết. Làm bằng tay cũng có thể quay được video như vậy.

Video trên không nói lên được điều gì hết. Làm bằng tay cũng có thể quay được video như vậy.
thank bạn đã góp ý. vì vậy mình mới quay bằng BB FlashBack , bạn nhìn phía dưới bên phải. chuột vẫn nằm 1 chổ mà bạn :D

Oh, vậy là click tọa độ

à bạn là người share tool ssh changer đó à, cái mình code ko cần canh thời gian, cứ xong bước đó mới làm tiếp bước sau, connect ssh dc mới làm.
Chắc chơi autoit dùng images search à thớt, đoán thế thôi, ko phải thì bỏ qua :D

auto nay dinh cao qua, minh ko lam dc auto nhu cau nay

ĐÚNG THẾ BÁC , MỚI TẬP TÀNH AUTOIT :D, bác biết autoit share em ít kinh nghiệm nhé
bac chi em autoit voi, lam sao click dc ma no ko dichuyen con chuot hay vay bac

:D. auto của bác nên thêm phần change vào trong tool chứ đừng dùng phần mềm change ssh bên t3 để phù hợp hơn nếu có ý định thương mại hóa. và tinh chỉnh thêm các thao tác trong app để phù hợp vs tất cả con off chứ đừng dùng câu lệnh wait rồi ỳ ra đó rồi làm tour khác. như thế thì đơn điệu quá. :D

:D. auto của bác nên thêm phần change vào trong tool chứ đừng dùng phần mềm change ssh bên t3 để phù hợp hơn nếu có ý định thương mại hóa. và tinh chỉnh thêm các thao tác trong app để phù hợp vs tất cả con off chứ đừng dùng câu lệnh wait rồi ỳ ra đó rồi làm tour khác. như thế thì đơn điệu quá. :D
cám ơn bạn đã góp ý, bác nói rõ đoạn này giúp mình với
"tinh chỉnh thêm các thao tác trong app để phù hợp vs tất cả con off chứ đừng dùng câu lệnh wait rồi ỳ ra đó rồi làm tour khác"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week