Del bài tuyển ref seo của svalmta

Reactions
304
MR
1.964
Theo như top này http://mmo4me.com/showthread.php?68504-Kiem-4-den-16-ngay-voi-SEOSPRINT-Version-2
Thì mình đăng ký nick seo được hơn 1 tháng và gần 2 tháng rồi. lúc đó chưa biết chủ top đã nghỉ chơi seo :(. Chắc cũng nhiều người ref cho top đó nhưng đều không được bonus. ĐỌc về cuối thì thấy chủ top đã nghỉ seo những tại sao mình vẫn thấy chủ top thỉnh thoảng vào lướt sóng. Mình đã nhiều lần pm YH + mail trong seo để được xóa ref đều không được hồi âm. Và hôm nay vào thấy có mail : bị bán cho chủ seo khác :( chán.
Vậy mong Mod vào del top đó nhé, để tránh những bạn chưa tìm hiểu sau này lại ref

Đáng lẻ cậu ta nghĩ seo thì phải đá ref ra hết chứ sao lại Đem ref mình cùng nick đi bán :| não các thánh tuyển Ref

Trước đây ko có tiền lệ về việc tuyển ref khi nghỉ thì phải trả tự do cho ref; vì hầu hết các hình thức tuyển ref mmo là vĩnh viễn; có mỗi mấy cái site Nga này là cho ref nghỉ đc thì phải?
Mọi thứ ko được thỏa thuận rõ ràng vì vậy cũng ko thể nói chủ ref scam được. Tớ nghĩ close topic và edit #1 NGƯNG TUYỂN REF là được rồi.

Upvote 0
Thôi các bạn bỏ đi xem như xui đi, mẹ tuyển ref cho đã rồi thế, vãi các pro :binhsua10:

Nói vậy cũng hơi quá, khi chủ thớt còn hoạt động cũng support ko ít, bài viết hướng dẫn cũng là công phu của người đi trước giúp người đi sau, các bạn ko thể phủi tay nhanh vậy được; tớ vào ref seo với web-ip biết ơn upline còn ko hết dù ko cần hỏi rb hay bn.

Upvote 0

Nói vậy cũng hơi quá, khi chủ thớt còn hoạt động cũng support ko ít, bài viết hướng dẫn cũng là công phu của người đi trước giúp người đi sau, các bạn ko thể phủi tay nhanh vậy được; tớ vào ref seo với web-ip biết ơn upline còn ko hết dù ko cần hỏi rb hay bn.

mình cũng ko trách gì cả. hay cũng ko đồi bonus gì cả. chỉ muốn được xóa ref thôi

Upvote 0
Có dạo qua topic tuyển ref.
Trong topic đó, không có nói đến vấn đề bonus, nên nếu chủ thớt yêu cầu bonus là hơi vô lý.
Tuy nhiên, khi thớt yêu cầu xóa ref, chẳng những không được đáp ứng mà còn bị bán cho người khác. Cái này thì upline của bạn được gọi là BẨN TÍNH.

Vậy, không thể gọi là scam, mà chỉ là
BẨN TÍNH thôi. Scam thì đề phòng được chứ bẩn tính thì khó lường.
cái này bạn có nhầm lẫn gì không . vì SVAL đẫ không chơi seo lâu rồi . nick của bác ấy cho người khác nên vấn đề này phải xem lại

Upvote 0
Thôi các bạn bỏ đi xem như xui đi, mẹ tuyển ref cho đã rồi thế, vãi các pro :binhsua10:
các mem ko đòi bn mà chủ yếu là xin đc thả để làm ref cho người khác nhưng svalmta cố tính ko thả rồi mang chuyển sang acc khác để an bonus vĩnh viễn chắc :))

Upvote 0
Người ta cũng đã chỉ cho 1 site ngon. Bày cách chiến truyền đạt cho kinh nghiệm . Bây giờ lại quay qua ......................... Không biết mọi người suy nghĩ như thế nào nữa

Upvote 0
Moon (25/09/2012 2:24:33 PM): Anh oi
Moon (28/11/2012 11:29:32 AM): Lâu lắm mới thấy nah onl
Moon (28/11/2012 11:39:22 AM): Anh còn chơi seo k anh
svalmta (28/11/2012 11:39:31 AM): anh cho nguoi khac acc roi

Upvote 0

Trước đây ko có tiền lệ về việc tuyển ref khi nghỉ thì phải trả tự do cho ref; vì hầu hết các hình thức tuyển ref mmo là vĩnh viễn; có mỗi mấy cái site Nga này là cho ref nghỉ đc thì phải?
Mọi thứ ko được thỏa thuận rõ ràng vì vậy cũng ko thể nói chủ ref scam được. Tớ nghĩ close topic và edit #1 NGƯNG TUYỂN REF là được rồi.
cùng 1 giuộc với nhau :))
nó vẫn online đọc topic thì cớ gì ko thả ref khi không bonus, hay cố tính kêu ko chiến nữa để quỵt bonus rồi hàng ngày vẫn chiến vẫn ăn tiền bonus ngon lành từ ref.
Đây gọi là SCAM VĨNH VIỄN :)) 1 ngày vài cent, 1 tháng vài $ , 1 năm vài chục $, vài năm vài trăm $ x vài trăm ref
-> vài chục ngàn $ :binhsua153:

SCAMMER VĨ ĐẠI NHẤT FORUM :))

Upvote 0
nó vẫn online đọc topic thì cớ gì ko thả ref khi không bonus, hay cố tính kêu ko chiến nữa để quỵt bonus rồi hàng ngày vẫn chiến vẫn ăn tiền bonus ngon lành từ ref.
Đây gọi là SCAM VĨNH VIỄN :)) 1 ngày vài cent, 1 tháng vài $ , 1 năm vài chục $, vài năm vài trăm $ x vài trăm ref
Hôm nay người ta mới onl nhé cậu . Dạo này anh ý đi làm đã ngừng mmo lâu lâu vào lại có gì đâu nào . :binhsua160:

Upvote 0
Hôm nay người ta mới onl nhé cậu . Dạo này anh ý đi làm đã ngừng mmo lâu lâu vào lại có gì đâu nào . :binhsua160:
tài khoản là của cậu ấy kể cả cho người khác thì cậu ấy vẫn có quyền bảo người đó xóa ref cho các ref của cậu ấy. Tại sao ko làm???
1 pro đi đầu kiếm đc nhiều ref nhất kêu nghỉ rồi ăn tiền ref hằng ngày. Kiểu đó khỏi cần đi làm. Ngồi ăn tiền ref mà ko cần rb thì giàu cờ mờ nờ rờ :))

Upvote 0
-> vài chục ngàn $

http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay

Ăn bậy kệ bạn còn nói bậy về tôi thì coi chừng nha!
Nói ai cùng 1 giuộc hả thocgaybanhxe
Đồ nhiều chuyện bẩn tính!?

Last edited by a moderator:
Upvote 0

bạn lên Professional rồi, bạn biết 2 chữ " Trách Nhiệm " viết như thế nào ko

Upvote 0
:binhsua153:[/URL]

Ăn bậy kệ bạn còn nói bậy về người ta thì coi chừng nha!
Nói ai cùng 1 giuộc hả thocgaybanhxe
Đồ nhiều chuyện bẩn tính!
?
:)) cũng mấy người đi đầu với nhau, biết chăng trong số ref kia có 1 số ref đc chuyển sang tay cho nhau nên bênh nhau đó chứ ;))

Đồ nhiều chuyện bẩn tính!?
cái này là viết tắt còn chính xác phải là : đồ nhiều chuyện đi bóc mẽ mấy thằng bẩn tính
mới đúng :))
Thôi ko comment nữa ko có người kêu mình chọc gậy mấy đứa bẩn tính, có nói gì thì tự nhìn lại bản thân sống sao để người ta vào chọc :))

Quay qua quay lại chỉ ref là thiệt, còn mấy thằng tay to chơi cùng nhau thì vào cả vú lấp miệng em :))
Mod thì ko thấy giải quyết

- - - Updated - - -

ae nhìn link này
http://mmo4me.com/showthread.php?68...NT-Version-2&p=1868621&viewfull=1#post1868621
sval vẫn coment ngày
11-21-2012, 12:58 PM

Thì nói cớ gì là bỏ :-s
ăn mảnh tiền ref mà ko phải bonus thì giàu rồi , nghỉ ngồi nhà rung đùi chứ làm làm chi nữa cậu ;))
Topic thì cứ để đó để đợi thỏ ;)) Số lượng thỏ ngày càng tăng lên, vãi ;))

Upvote 0

đã nguy còn tỏ ra nguy hiểm . cái pic đó đã bỏ chế đọ bouns lâu rồi ăn thế éo nào được nữa. lúc người ta tạo ra miếng cơm thì không cảm ơn giờ quay lại mà cắn. có đi đang kí làm ref cho ai thì cũng phải đọc kĩ người ta có tuyển nữa không. cảm thấy khộng chơi được thì lập cái acc mới mà chơi

Upvote 0
thôi bỏ đi cậu. mình cũng ko cần bonus mà. :( chỉ cần xóa ref thôi. giờ thì bị bán cho ng khác rồi. nên cũng đành hciuj. chỉ mong mod vào close topic của sval và update #1 ngừng tuyển thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,496
Latest member
huonghoang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week