VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Em tưởng cái này như kiểu vps linux chứ, bác có bán ko ? vì em ko chơi PTU, chỉ dùng để làm mấy cái project nên bandwidth cũng chẳng cần cao mà, chỉ cần cấu hình ngon là được

VPS giá cao mà cấu hình cùi pắp nên chắc ko sell :-s

bạn ơi còn VPN HMA kô thế ?

Hết rồi cậu :)

hiện đang cần 1 cái hostgate nhưng ma ngày mai là t6 học cả ngày lên không có để ra ngân hàng chuyển cho soonlove, hẹn chiều t2 tuần sau trả tiền, mọi người làm chứng nhá. có mod cũ nào vào vote cho phiếu cái nào. lâu không vào chém gió :D

hiện đang cần 1 cái hostgate nhưng ma ngày mai là t6 học cả ngày lên không có để ra ngân hàng chuyển cho soonlove, hẹn chiều t2 tuần sau trả tiền, mọi người làm chứng nhá. có mod cũ nào vào vote cho phiếu cái nào. lâu không vào chém gió :D

Hết chạy nhé :)

Em tưởng cái này như kiểu vps linux chứ, bác có bán ko ? vì em ko chơi PTU, chỉ dùng để làm mấy cái project nên bandwidth cũng chẳng cần cao mà, chỉ cần cấu hình ngon là được

Ông làm cái project gì mà cần host. Code web à, có phải eproject đâu mà cần chạy online. Chạy bằng xampp hoặc vertrigo là đủ. Chạy online demo thì mấy cái host free là đủ.

Ông làm cái project gì mà cần host. Code web à, có phải eproject đâu mà cần chạy online. Chạy bằng xampp hoặc vertrigo là đủ. Chạy online demo thì mấy cái host free là đủ.
Thì tôi cần để chạy mấy cái tính toán ( gauss view, matlab ...) cho cái project khoa học ngành tôi. Mấy cái này thì chạy lâu với cần cấu hình, bác nếu biết thì chỉ cho tôi với

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week