VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

bác ơi em nick duiga32 :| add nick bác mà k k add lại vậy

---------- Post added 09-24-2011 at 12:50 AM ---------- Previous post was 09-23-2011 at 11:49 PM ----------

em có một sô câu hỏi mong bác giải đáp :D hy vọng bác tl em :D k ngờ mmo4vn lại có 1 topic như thế này :)) làm em tìm đâu xa :))
1 Scrapebox có tác dụng chính xác là gì ạ :) nhìn qua quả giao diện em k đoán đc :( bác thông cảm ngu lâu dốt bền hix hix
2 VPN HMA có cho chúng ta đc nhiều IP k :D và có thể dùng cái này cheat ptu đc k a :-?

VPS + Voucher + VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +...+n^n @@1

Soonlove đi đám cưới và tán gái rồi nhé. Chắc đầu tuần mới online đc.
- Scarebox box mình mới tìm hiểu sơ sơ là nó có tác dụng chủ yếu là đi spam quảng cáo mà mấy ông gọi là SEO đấy :)). Nó sẽ liệt kê ra các proxy thông qua google, bing, yahoo. Nói chung muốn quảng cáo thì phải có kế hoặc cho site của mình. Scarebox ko ăn thua đâu :)). Mình thì mình SEO = tay nhưng cực kì hiệu quả. Tại sao các bạn không tận dụng các trang mạng xã hội nhỉ? Gợi ý thế thôi tự ngâm cứu nhé !!!

bác ơi em nick duiga32 :| add nick bác mà k k add lại vậy

---------- Post added 09-24-2011 at 12:50 AM ---------- Previous post was 09-23-2011 at 11:49 PM ----------

em có một sô câu hỏi mong bác giải đáp :D hy vọng bác tl em :D k ngờ mmo4vn lại có 1 topic như thế này :)) làm em tìm đâu xa :))
1 Scrapebox có tác dụng chính xác là gì ạ :) nhìn qua quả giao diện em k đoán đc :( bác thông cảm ngu lâu dốt bền hix hix
2 VPN HMA có cho chúng ta đc nhiều IP k :D và có thể dùng cái này cheat ptu đc k a :-?

Scrapebox chính xác là để seo, dùng comment vào các blog, wp... còn hiệu quả đến đâu là do người sử dụng nó :binhsua38:

VPN HMA dành cho dân offer và những ai có nhu cầu cheat PTU, cần 1 VPN va 1vps để cheat, nó có chế độ tự chuyển đổi ip theo mình cài đặt cho nên cheat thế nào thì tự tìm hiểu nhé, và nữa hết hàng :-s

đặt gạch 1 em vps

Đợi chờ có hạnh phúc ko nhỉ :binhsua115:

VPS + Voucher + VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +VPS + Voucher +...+n^n @@1

:binhsua39:

scrapebox.com/
tìm hiểu chưa ông
:binhsua156:

Chính xác thì chưa, đợi khách hàng bàn giao site để bước vào công cuộc PTU, seller khờ khổ quá :binhsua156:

Soonlove đi đám cưới và tán gái rồi nhé. Chắc đầu tuần mới online đc.
- Scarebox box mình mới tìm hiểu sơ sơ là nó có tác dụng chủ yếu là đi spam quảng cáo mà mấy ông gọi là SEO đấy :)). Nó sẽ liệt kê ra các proxy thông qua google, bing, yahoo. Nói chung muốn quảng cáo thì phải có kế hoặc cho site của mình. Scarebox ko ăn thua đâu :)). Mình thì mình SEO = tay nhưng cực kì hiệu quả. Tại sao các bạn không tận dụng các trang mạng xã hội nhỉ? Gợi ý thế thôi tự ngâm cứu nhé !!!

Chắc a phải cắt chym e, nói thế làm sao a sell được hàng :binhsua51:

Muốn seo lên mạng xã hội thì còn 1 loại nữa nhưng giá hơi cao nên mình chưa đưa vào list sell, để thời gian sắp tới xem sao đã nhé. Site cho ai có nhu cầu :)

http://tweetattacks.com/

Last edited by a moderator:
cái HMA VPN đấy không giới hạn số lượng IP mình đc dùng à :D oh yeah khi nào có hàng bác buzz duiga32 hoặc post lên đây nhé :D em sẽ theo doi topic này thường xuyên :*
bác có thể chén đc cái soft này không bác
http://www.seomoz.org/>>>:binhsua51: 99$/month

Donate cho thằng z-o-o-m 5$ là đc mà. Mà cái key này chẳng die được đâu. Miễn ko đi share linh tinh là đc. Key mình donate cho nó trước dùng trên 2 vps và máy mình chẳng sao cả :d

Có cái khó khăn là ko thuận tiện trong việc thanh toán ý mà :)

thôi trong lúc chờ đợi VPN em mua thema vậy :D
bác có vẫn pm duiga32 nhé :D
em vừa bị virus vào ăn pass mp4 :(( đen k tả nổi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week